ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nanao Yukiji] Soubo Soukan2 ความสัมพันธ์แม่ลูกและน้า ตอนที่ 2[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 22, 2021, 07:33:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gooda

ตัวเอกได้ฝึกวิชาละอนาคต ได้กับแม่ตัวเองแน่ๆ
Edit  นั่นไงๆเริ่มละคงสนุกกันทั้งบ้านแน่นอน55555

bigboy001

::Thinking::
ทรงมาทางสวิงกิ้งแม่กับน้าแล้ว งานนี้ไม่ต้องยังอะไรแล้วละ
แต่ยังไงก็ยังน่าเป็นห่วงหากท้องขึ้นมา เด็กจะปัญญาอ่อนได้อนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

myfino262903

สุดท้ายก้ออดใจไม่อยู่ ไม่เป็นไรถือว่าขึ้นครูเลยแล้วกัน แต่ได้น้าเป็นครูเนี่ยสุดยอดเลยนะ จะบอกๆ

noyheemoy

stupid_dull

ฮั่นแน่ ตอนแรกสลับแม่กัน ต่อไปคงได้แม่ตัวเองแล้วแหละ  ::Ahoo::

Jakkrit Detchdad

สลับคู่ไปเลยสิครับแบบนี้ แม่กับลูกพี่ลูกน้อง
นี่ก็เอากับน้าไปเลยสิครับ
เออ ยุติธรรมดี

kasana

เอาแล้วน่าจะติดแล้วแหละ รอดู 4 คนพร้อมกัน

เรียบร้อย รวมตัวแล้ว

phatsa

เริ่มเรียนรู้กับน้าสาวไปก่อนเดี๋ยวค่อยไปจัดการแม่

เหมือนเป็นการวางแผนไว้เลย

bunhelupu

มึการเอาคืนแน่นอน

ตอนหน้าใส่กันยับ555

Summermay

เพิ่งเคยซะด้วย ไม่อึดแตกไว แต่ดีตรงที่หนุ่มแน่น น่าจะได้หลายน้ำ ให้น้าช่วยสอนจะได้เก่งๆ

เปิดทางมาขนาดนี้ น้า incest มาก่อนอยู่แล้ว รับรองครอบครัวครื้นเครง มีสวิงแน่นอน

Arty69

แม่-น้าพันธ์ุ โนตม ชวนลุ้นต่อจริงๆ ว่าจะเป็นไงต่อ  ::Doubt::

สุดๆ ตามแผนของใครกันแน่ ไปต่อตอน 3  ::WooWoo::

aoriix

iamdevil

พลังหนุ่มนี่ดีจริงๆ เบิ้ลได้เรื่อยๆ ว่าแต่ จะมี4มั้ยครับ

Edit : จบแบบนี้ ตอนหน้าก็คงสี่คนแน่ใช่มั้ยครับ

Tdestiny

ได้เวลาสู้กับลูกพี่ลูกน้องแล้วเจ้าหนุ่ม

อย่าให้เค้าทำแม่เราฝ่ายเดียว555

แม่ทำเป็นตกใจ ตอนหน้าลุ้นเลยว่าจะยังไงต่อ

mikemini

เป็นแผนการที่วางไว้  ::HoHo::

สุดท้ายจะได้ผลัดกันเสียบไหมนะ  ::HeyHey::