ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทะเลหนาว แต่ห้องเราอุ่น EP3

เริ่มโดย Khawnkaow, ธันวาคม 22, 2021, 09:07:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khawnkaow

ระหว่างมีกิจกรรม ที่สนามหญ้า ทำให้เฟ หวนคิดถึงอดีต ที่เคยเป็นนักเรียนแลกเปลี่ยนที่ต่างประเทศ ซึ่งเป็นครั้งแรกที่เธอได้มีกิจกรรมทางเพศกับเพื่อนในวัยเรียน  ซึ่งเป็นกิจกรรมครั้งแรกของเธอกับเพื่อนญี่ปุ่น ซึ่งเฟ เองก็ยินยอมพร้อมใจ ด้วยการที่เขาเป็นลูกครึ่งญุี่ปุ่น-ยูเคน  ทำให้หน้าตาน่าดึงดูดความสนใจ จนยอมไปเที่ยวกับเขาหลายต่อหลายครั้ง เริ่มต้นจากการจับมือ  หอมแก้มกันแบบเบาๆ จนมาถึงกาารจูบอย่างเข้มข้น  จนสุดท้าย เฟ ก็ยอมมีอะไรกับเขา ครั้งแรกที่มีกิจกรรมกันบนสนามหญ้าในสวนสาธารณะ  แม้ว่าอาจไม่ได้เป็นสถานที่งดงาม แต่ก็เปิดประสบการณ์ทางเพศอันน่าตื่นเต้น ของชีวิต

เฟ เป็นไงบ้าง ฝน เข้ามาหอมแก้ม แล้วพูด พร้อมกับเอาผ้ามาเช็ดหน้า เช็ดตัว เฟ เฟ ยิ้มแล้วหอมแก้ม แล้วพูดเบาๆ ว่า ขอบคุณนะที่ดูแลกันมาตลอด ฝนยิ้ม แล้วพยุง เฟ ให้ลุกขึ้น พาเข้าไปห้องน้ำ อาบน้ำสระผมด้วยกัน แล้วเดินเปลือยกายออกมาแต่งตัวกัน  ส่วนเพื่อนต่างชาติ ทั้งหมด ยังคงสลบไสล เมื่ือสองสาวอาบน้ำเสร็จ แต่งตัวออกไปเดินเล่นริมหาด พร้อมกับจับมือด้วยกัน แล้วมานั่งพักร้านอาหารริมหาด นั่งดื่มเครื่องดื่ม สองสาวดื่มไปเช็คเมล์ แล้วทำงานที่ค้างต่อไป ระหว่างกำลังเขียนกราฟฟิคของสาวฝนเพลิน มีน้องสาวคนหนึ่งเดินเขามาแตะตัวฝน  ฝนมาได้อย่างไร อ้าว บิว  (เป็นสาวสองที่เคยมีอะไรกับฝนทางช่องพิเศษครั้งแรก) มาทำไรที่นี่ นี่ร้านเราเอง เรามาเปิดร้านที่นี่ละ เดี๋ยวนะ บิว พาหนุ่มหล่อมาอีกคน นี่แฟนเรา มิกกี้  เห้ย เพื่อสาวเรา มีผัวแล้ว ดีใจจัง ทั้งคู่กอดกันอย่างมีความสุข ด้วยความคิดถึง  เออ บิว มิกกี้  นี่เฟ นะ เป็นเพื่อนเราตั้งแต่เรียนมหาวิทยาลัย นะ เห้ย วันนี้ฉันเลี้ยงเครื่องดื่มแก นะ อยากคุยด้วยแกนั่งไปก่อนนะ เดี๋ยวถ้าร้านว่างๆ จะมาคุยด้วย  เออ แกพักที่ไหนนะ  ที่......อ้าวมันก็อีกนิดเดียว งั้นแกนั่งทำงาน นั่งดื่มไปก่อน ถ้าแกจะกลับไปพัก ก็พักก่อน เดวฉันเดินตามไปหานะ แล้วทั้งคู่่ก็กอดกันพร้อมกันแลกเบอร์โทร และช่องทางการสื่อสารอื่นๆ เพื่อสะดวกในการติดต่อ 

เฟกับฝน ยังนั่งดื่มและนั่งทำงานต่อตั้งแต่ตอนบ่ายสี่โมง จนตอนนี้ สองทุ่ม สองสาว ได้ส่งงานจนเสร็จสิ้น  แต่แขกร้านบิวยัง แน่นอยู่ ยามนี้ นอกจากจะมีคนไทย และคนต่างชาติที่ ปนเปกันมา พอสมองว่างจากการงาน เฮ้ย ฝน ถามจริงๆ บิว นี่เป็นใครวะ แกไม่เคยเล่าให้ฉันฟังเลย  อ๋อ  บิวเป็นเพื่อนสมัยเรียนมัธยมของเราเองละ แล้วก็เป็นผัวคนแรกของฉัน จริงดิ เฟ อุทาน เค้าเป็นเลสรุกหรือ เฟถามต่อ   ป่าวนางเป็นสาวสอง  เห้ย จริงดิ  แต่แม่งสวยเหมือนสาวแท้เลยเนอะ  เออใช่ นางแม่งสวย ทั้งตัวละแก มีแท่งน้อยมาด้วย น่ารักดีนะ แล้วนี่อยากบอกนะว่าที่แกติดเสียบก้น นี่นาจากนาง....ก็อาจปนๆ กัน สมัยนั้นฉันเรียน โรงเรียหญิงล้วน แล้วเป็นโรงเรียนประจำจังหวัดด้วยไงละแก ตามประสาสาวฮอร์โมนเบ่งบาน ก็มีรุ่นพี่มาคุยบ้าง เขาก็เริ่มสอนเรื่องการทำรัก บ้างก็หลวมตัวไปกับพี่คนหนึ่ง มันสุขมาก แล้วเขาก็สอนฉันเรื่องเอานิ้วมาบี้ตุ่มเสียว  แล้วเอานิ้วเข้าที่ช่องพิเศษแล้วเราขยี้ที่ตุ่มเสียวไปพร้อมๆ กัน ก็ฟินส์ดี  ก็อย่างว่าละพวกฉันยังไม่อยากโดนในตอนนั้น ก็เลยใช้แบบนี้ดีกว่า 

เออ ดีเนอะ  แล้วบิวละมาไง อะ อยากรู้  ก็บิวนะ มันแตกสาวมาตั้งแต่ตอนเล็กๆ แล้ว บ้านบิวกับเรานี่ใกล้ๆ กันในหมู่บ้าน ก็ไปมาหาสุ่กัน มันชอบมาเล่นตุ๊กตา กับเล่นขายของกับฉัน โตมาด้วยกันนี่ละ ช่วงปิดเทอม ฉันมาอยู่บ้านแล้วไปหามันที่บ้านมัน  ขึ้นไปห้องมัน มันกำลังบิ้วตัวเองอยู่่ เห็นเจ้าช้างน้อยนางแล้วน่ารัก ฉันเลยเดินเข้าไปแล้วถามว่าทำอะไร นางก็อายละ ฉันก็เลยขอดู เขย่าจนน้ำมันแตก  แต่ตัวฉันก็มีอารมณ์เลยให้มันช่วย  คือตัวมันก็โดนรุ่นพี่เสียบมาแล้วไง มันเลยมีประสบการณ์บ้าง มันเลียให้ฉันจนฉันจะเสร็จ ผลันมันก็เอาน้ำฉันมาป้ายที่ก้น  ก็มันเคยผ่านนิ้วมาหลายครั้งเนอะ มันเลยดันเข้าไปง่ายหน่อยแม้จะเจ็บแต่ก็ได้อยู่ เพราะมันไม่ใหญ่มาก  ก็ฟินแล้วก็เสร็จพร้อมกัน ละ

โหวๆๆ น่าอิจฉาจัง แล้วนี่เมื่อไรแกจะเปิดซิงสักทีอะ  เออ ไว้ก่อนเถอะ ตอนนี้ เล่นช่องทางนี้ก็สนุกแล้ว แกเบื่อไหมที่มีอะไรกับฉันต้องเข้าช่องทางนี้ ฝนถาม   ไม่เลยแก ฉันมีความสุขที่ได้ทำให้ หรือแกทำให้ฉันนะ ทั้งคู่ก็จูบกันเบาๆ   แหมๆๆ อย่ามาทำหวานแถวนี้นะหล่อน บิว ขึ้นเสียง พร้อมกับหอมแก้มฝน  ขอหอมหน่อยนะคิดถึง  จ้าเพื่อน  ไม่หอมเราบ้างหรือ เฟ ถาม ได้ด้วยเหรอ ถ้าได้บิวหอมนะ  ว่าแล้วบิวก็หอมแก้มสองสาว  .... 

คิดถึงความหลังจังแก บิว พูด เรื่องอะไรหรือบิว ที่บิวมีอะไรกับฝนนะหรือ เฟ ชิงพูด เห้ย แก ฝนหน้าแดง  เอาน่าบิว เราว่าฝนอยากฟื้นความทรงจำกับบิว นะ แล้วเราก็อยากได้ความทรงจำใหม่กับบิว แล้วก็แฟนบิวด้วย ไม่รู้จะหวงไหมค่ะ เฟ ขอตรงๆ เลย นะ แต่มันก็แค่คืนนี้นะ  เฟอยากลองกับสาวสอง พร้อมกับแฟนของตัวด้วย

อุ้ยส์ แหม มาขอกันตรงๆ แบบนี้ได้อย่างไร  ตอบเลย ว่าได้ค่ะ ฝนละว่าไง  รื้อความหลังกับแกนะฉันไม่ขัด แต่กับแฟนแก ฉันไม่เอานะ เอาน่าแฟนฉันมันรับได้รุกได้ น่าจะสะใจเฟ มากกว่านะ ส่วนแกฝน แกต้องผ่านฉันก่อน ฉันคิดถึงก้นฟิตๆ ของแกเลยละ  แหม นอกจากแกฉันมีผ่านมาบ้างแล้วละ นี่เพิ่งเลยกับคนต่างชาติ เจอกันตอนข้ามเกาะ  แล้วเฟ ก็เริ่มเล่าเรื่องให้ฟัง  ตั้งแต่เจอ.......

โหว เฟ ไหวหรือค่ะ...รับขนาดนั้น ของแฟนบิว ก็ไม่ใหญ่มากนะ น่าจะฟินได้เหมือนกันสนไหม เดวปิดร้านแล้วแจมกัน  ก็ดีค่ะ เฟตอบ อยากลองเลย ตอนนี้อยากเก็บของนอก จังเลย  เออ บิว เราอยากให้ ฝนมันโดนเปิดซิงบ้างจังเลยอะ บิวเปิดมันหน่อยดิ  เฟ กระซิบกับบิว เบาๆ เอางั้นหรือ ทำไมละก็อยากสร้างประสบการณ์ใหม่ ก็บิวเป็นผัว มันคนแรกจะเป็นแบบสมบูรณ์แบบไปเลยก็ดีนะ  อิๆๆๆ  แหม ร้ายนักนะเฟ ก็ดีค่ะ จริงๆ ฝนนะ เป็นคนจุดติดง่ายมาก ทำเป็นเงียบๆ แต่ก็แอบแรง นะ  เฟ ว่าไหม  ใช่ๆๆ เฟเห็นด้วยเลยทั้งคู่คุยกันช่วง ฝนไปห้องน้ำ   พอฝนกลับมา ก็นั่งคุยสัพเพเหระ จน เกือบจะเที่ยงคืน แขกหายไปเรื่อย  จนเหลือไม่กี่โต๊ และ บิวได้เคลียร์บัญชีเสร็จแล้วด้วย  เห้ย เราไปนั่งกินต่อที่บ้านเราไหมอยู่หลังร้านนี่ละ เดวทางนี้ให้เด็กดูแลไป  เออ ก็ดีนะ ตอนนี้ สภาพของฝน เมาได้ที่ พูดด้วยอาการคนเมา   ก็ดีนะ เราจะกลับที่พักไม่ไหวละ  มาๆ เราประคองไป บิว รีบประคองฝน  ส่วนเฟ กับมิกกี้ หลังจากได้คุยกับมาสักพักหนึ่งก็เริ่มคุ้นเคยกัน ก็เดินไปพร้อมๆ กับ พร้อมกับหิ้วเครื่องดื่มเพื่อเอาไว้ดื่มในช่วงเวลาค่ำคืนนี้ และคงมีอะไรสนุกๆ ร่วมกันแน่นอน.....

ตัดมาที่ ฝน กับบิว  ที่เดินไปก่อนหน้า  บิว พูดว่าดีใจนะที่เจอฝนอีก ตอนนี้ฝน สวยขึ้นมากเลย  ฝนตาปลือ ยิ้ม แล้วบอกว่าบิว ก็สวยขึ้นกว่าเดิมมากเลยนะ ฝนจูบที่ปากบิว  แม้ว่าร่ายกายของบิว จะเหมือนกับสาว แต่รสสัมผัส อย่างไร ก็ยังคงเป็นชายอยู่ แม้ว่าซิลิโคน ที่บิวทำมาจะมีขนาดที่ค่อนข้างใหญ่ แต่ก็มีความนุ่มนิ่ม ใกล้เคียงกับหน้าอกจริง แต่ก็ยังรู้ว่านี่คือซิลิโคน นี่ตัวไปทำหน้าอกมาหรือ ใช่ ทำมาใหญ่เลย  บิวตอบ แต่ก่อนมีน้อยๆ แล้วเป็นไงเรื่องแฟน เราว่าบิวมีความสุขดีนะ เรายังอยากมาอยู่ที่นี่ด้วยเลย ทั้่งคู่หอมกันไป จูบกันไป ด้วยความคิดถึงวันวานของกันและกัน ในส่วนลึกๆ ของ ฝน ก็ยังรู้สึกดีกับเพื่อนคนนี้เสมอ ไม่ว่าจะอยู่ในสถานะใด เมื่อมาถึงที่พัก เราขออาบน้ำก่อนนะ เรามึนหัวจัง สงสัยดื่มมาเยอะ  ฝนพูดไป ถอดเสื้อจนเปลือยแล้วเข้าไปอาบน้ำ เปิดน้ำอุ่น รดตัว และปล่อยใจอย่างสบายใจ  พลันต้องตกใจ เพราะเสียงของบิว แหม ไม่เห็นหลายปี หุ่นดีนะเรา ....... ของ บิว เองก็น่ารักนะ ทำหน้าอกมาสวยเชียว แต่ก่อนยังมีน้อยๆ แต่เราจำป้านนมกับหัวนมเล็กๆ ของบิว ได้เสมอ จริงหรือ บิวถามต่อ  ใช่นะ เออ บิว แฟนบิวจะว่าอะไรไหม ถ้า ฝน จะขอระลึกถึงความหลัง บิว กับเรานะ  บิวยิ้ม มุมปาก  มิกกี้ไม่ว่าหรอก  และถ้ามิกกี้มีอะไรกับเฟ  ฝนยอมไหมละ  ก็ไม่ได้ว่าอะไรนะ เพราะว่าเรื่องนี้เราเข้าใจกันและกัน

สองสาวยิ้มให้กัน แล้วกอดกันด้วยความเข้าใจ  บิวเริ่มจูบฝน อย่างแผ่วเบา ไล่จากปาก ไปยังติ่งหู แก้ม ซอกคอ  โอ้ว... ดีจังเลย... กับเฟ ละเป็นไง  บิวถาม  ก็ดีเพราะได้ความนุ่มของรสสัมผัส ไม่ดุดดันเหมือนบิว นะ โอ้วๆ บิว แรงๆ รัวลิ้นเลย  โอ้วๆๆ  ฝนเสียวหนักแล้ว โอ้ยๆๆๆ  โอ้ว สาวเจ้าร้องเสียงออกอย่างดัง พร้อมกันกดร่องหลืบเข้าที่หน้าบิวอย่างแรก ใช่แล้วเธอสำเร็จกิจอย่างรวดเร็ว

ตอนนี้บิว จูงมือฝนออกมานอกห้องน้ำ ฝนกางขาออก บิวใช้เจลทาที่ก้น แล้วเอาแท่งน้อย มาถูไถที่ร่องเสียวแล้วค่อยๆ ดันเบาๆ จนหัวแท่งเข้าไปได้ .... โอ้ว เสียวจัง โอ้ว ทำไมวันนี้ก้นฝนเข้าง่าย นะ สงสัยมันจะหลวม  บิวจูบปากฝน เราไม่ได้จ่อก้นเราเอาเข้าหมี ฝน  โอ้ว เสียวจัง ตอนนี้บิวเร่งบี้ที่เม็ดเสียวของฝน อย่างละมุนละมัย แต่ก็ใช้ความเร็วที่คงที จนฝนจะเสร็จสิ้น ทันดันนั้น ผลุบ แท่งน้อยดันเข้าไปในร่องเสียว จนฝน เกร็งตัวเสร็จพร้อมกับแท่งที่เข้าไปจนหมดลำ ตอนนี้ บิ้วขยับตัวเบาๆ จนฝนเสียว หนัก โอ้ย ทำไมมันดีอย่างนี้ เข้าร่องหมี นี่ เสียว เหมือนกันเนอะ  แต่แสบจังเลย ฝนพูดพร้อมกับจูบปาก บิวอย่างหนักหน่วง  แล้วเด้งเอวรับการกระแทกของบิวที่เป็นจังหวะอย่างรวดเร็ว โอ้วๆ บิวๆ ฝน ไม่ไหวแล้วที่รัก โอ้ว  ฝนดันร่องหมี จนชิดหน้าท้อง และเกร็งตัวปล่อยน้ำของตัวเองมาชโลมแท่งเสียวจนเต็มลำ   อืม ของฝนนี่ ตอดดีจังเลย  บิวพูด พร้อมกับกดแช่แท่งไว้

ฝน หอบด้วยความเหนื่อยล้า ผมเผ้ายุ่งเหยิงไปหมด บิว สำรวจเรือนร่างของฝน ด้วยริมฝึปาก ไปทั่ว ส่วนท่องล่างยังคงคาร่องเสียว จนฝนขมิบร่องอีกครั้ง พร้อมกับแท่งเสียวของบิวที่เริ่มแข็งตัวขึ้นอีกครั้ง........

ตัดมาที่ เฟ กับ มิกกี้ที่กำลังจัดเตรียมเครื่องดื่มที่จะเอาไปที่บ้านพัก................

artherox

มีทุกรสชาติเลย เอากับสาวสองก็มี  ::WowWow::

Angel_p

1819

ครบรสเลย รุกรับ  สาวเฟ  เดือดจัด เจอเดื้อยแปลกกลิ่นไม่ได้เลย  ฝน เสียซิงให้ กระเทยคนเดี่ี่ี่ี่ยวกัน
ทั้งหลัง มาหน้า เลย  เสียของจัง  น่าจะโดน หน้า ของชายนิโกร  แต่ก็ โอเค นะ  อุตส่าห์เก็บมานาน โดนคนแรกของตูดก็ดี 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Agalos von Stresermann