ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กาวหนึ่งกระปุก ตอน1

เริ่มโดย กาซอฟ, ธันวาคม 22, 2021, 05:59:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาซอฟ

ผมชื่อทวิต เกิดมาในครอบครัวที่จะว่าอบอุ่นได้ไหมก็ไม่แน่ใจ เพราะพ่อกับแม่ผมส่วนมากจะไม่ค่อยอยู่บ้าน และเป็นลูกชายคนเดียว ก็ปล่อยผมอยู่คนเดียวบ่อยๆ ผมจึงเป็นเด็กติดเกมส์กลับมาจากโรงเรียนก็เล่นเกมส์กับเพื่อนๆในห้องเรียน กับเพื่อนใหม่ปาร์ตี้อื่นๆ ช่วงที่คริปโตยังไม่บูม มีพี่ผู้ใหญ่ในปาร์ตี้เกมบอกให้ผมซื้อเก็บไว้ ตอนนี้ผมไม่รู้เกิดบ้าจี้เอาเงินเก็บทั้งหมดซื้อตามที่หัวหน้าปาร์ตี้บอก เกมส์ที่ผมเล่นในตอนนั้น พอซื้อเสร็จทุกคนก็หัวเราะผมใหญ่ บอกว่าหัวหน้าตี้เขาอ่ำ แต่ผมก็บ้าจี้ไปซื้อตามมันบอก ผมได้ซื้อมาก็10000บิตคอนย์ ตอนนั้นผมก็ชั่งแม่งครับปล่อยผ่านไม่คิดโกรธอะไร เนื่องด้วยเกมส์ที่ผมเล่นก็พอสร้างรายได้เล็กๆน้อยๆ พอเก็บตังใหม่ได้ วันเวลาผ่านไปเป็น9ปี จนตอนนี้ผมอายุ24 เรียนจบแค่มอหก เพราะคิดว่าเล่นเกมส์หาตังรายได้ดีกว่า พ่อกับแม่ก็ได้บังคับอะไร เพื่อนสนิทตอนเรียนมัธยมก็มี เพื่อนๆพี่ๆในเกมส์ก็รู้จักเยอะ ถึงจะแบบนั้นผมก็ไม่เคยได้เอากับสาวสักครั้ง คงพอเข้าใจใช่มั๊ยว่าเล่นเกมส์จนไม่มีเวลาสนใจเรื่องพวกนี้เลย มีงานแต่งเพื่อนในเกมส์ที่ได้พบรักกันก็มาก มีลูกมีเต้ากันก็เยอะ มีเพียงผมคนเดียวที่ยังไม่เจอความรักแบบนั้น เรื่องอย่างว่ามากสุดก็ดูหนังโป๊ช่วยตัวเอง

กระทั่งโควิดระบาด มาพร้อมกับผมโดนเพื่อนสนิทที่รู้จักมานานโกงของในเกมส์ จนหมดไอดี ทำเอาผมหดหู่ ซึมเศร้าไปหลายวัน ตั้งแต่ผมโดนเพื่อนโกงไอดีเกมส์ ผมก็ไม่เล่นโซเชี่ยลไปพักใหญ่ๆ บวกกับพ่อแม่มาตกงานได้มาขายหมูปิ้ง ไก่ย่าง ส้มตำหน้าบ้าน ผมจึงต้องมาช่วยขี่มอเตอร์ไซค์ส่งแกร๊บหารายได้ พ่อแม่ผมถึงจะตกงานไม่เคยทะเลาะกันให้ผมเห็น จะถือว่าเป็นความโชคดีก็ได้ ดูท่านทั้งสองก็รักกันดี ผมขายหมูปิ้งกับพ่อแม่มา5-6เดือนส่งออเดอร์จนจำลูกค้าแต่ละคนได้ จะมีบ้าน1ที่ย้ายเข้ามาอยู่ใหม่ ซึ่งลูกสาวบ้านนี้ถูกใจผมมาก จะไม่ถูกใจได้ไงละครับ ความสวย ความน่ารัก แถมออร่าจับขนาดนี้ ผมส่งจนรู้จักชื่อของน้องเขา น้องเขาชื่อฟ้า ไอ้ผมจะจีบก็ไม่กล้าครับ มันเป็นได้แค่หมามองเครื่องบิน ต้องบอกเพื่อนๆก่อนนะว่าบ้านของผม มันอยู่ติดหมู่จัดสรรของคนมีตัง ซึ่งบ้านของผมอยู่เฟรต1 แต่บ้านน้องฟ้าอยู่เฟรต4 ซึ่งเฟรต4ราคาบ้านก็ปาไปร้อยล้าน แล้วที่ผมอยู่ ราคาก็ประมาณ3ล้านนิดๆ ต่างกันฟ้ากับเห่ว แม่บ้านของน้องฟ้าติดใจรสส้มตำของแม่ผม ประกอบกับทางผมส่งฟรีถึงบ้าน เพราะผมมีมอเตอร์ไซค์ไฟฟ้า ซื้อไว้นานแหละ ได้เอาออกมาใช้ก็ช่วงโควิดเนี่ยละ

วันๆพ่อกับแม่ก็ขายได้เป็นเกือบร้อยออเดอร์ รายได้โอเคแต่เหนื่อยหน่อย เพราะผมแนะนำว่าต้องหาแพ็คเกจห่อให้สวยดูมีราคา ซึ่งผมก็ขอสั่งจากเพื่อนสนิท เพราะบ้านมันรับทำ อัพราคาให้ดูขึ้นอีก คนระดับพันล้านข้างในหมูบ้านจะได้มาลองชิม และแล้วก็เป็นงั้นจริงๆ ฝีมือแม่ผมไปโดนใจ จนครองปากท้องคนในหมู่บ้าน เราทั้งสามเลยต้องทำงานหนักขึ้น วันนั้นผมจำได้ว่าน้องฟ้ามาสั่งกับข้าวที่บ้านผมกับแม่บ้าน ผมเองรู้สึกประหม่าพอเข้าใจอารมณ์ของคนเล่นเกมส์แล้วเจอสาวที่ถูกใจมั๊ย มันก็แบบนั้นแหละ เพราะน้องฟ้าเวลามองใกล้ๆแม่งนางฟ้าตกจากสวรรค์ชัดๆ เป็นครั้งแรกที่ผมเห็นน้องเขาใกล้ๆ  แต่หลังจากวันนั้นผมก็ไม่เห็นน้องฟ้าอีกเลย แม้แต่แม่บ้านก็ไม่มาสั่งอาหารกับบ้านผมอีก มาได้ข่าวอีกทีคือที่บ้านน้องฟ้าปิดประกาศขายไปแล้ว ผมได้ยินข่าวว่าครอบครัวล่มละลาย จากพิษของโควิด

ผ่านมาตอนนี้รายได้ครอบครัวผมก็หมั่นคงตกเดือนละ6-7หมื่น แต่แม่ขี้บ่นขึ้นเรื่อยๆใช้ผมทำนู่นทำนี้ ส่วนพ่อผมอะเหรอ เงียบกริบทำตามแม่อย่างเดียว ตกเย็นวันนั้นแม่ใช้ผมไปเปิดทีวีเพราะกำลังหมักหมูกับไก่อยู่ ทางพ่อกะมือไม่ว่างสับไก่อยู่ ผมไปเปิดทีวีก็มีข่าวภาคค่ำกำลังพูดถึงคริปโต ราคาบิตคอนย์พุ่งสูงถึง1.7ล้านต่อ1บิต ผมนั่งฟังก็ไม่ได้สนใจเสียบหมูใส่ไม้ฟังเพลงเล่นของสูงอยู่ จนแม่หันถามผมว่าถ้าลูกเราซื้อเก็บไว้กะคงดี เห็นแกเล่นเกมส์แต่เด็กน่าจะซื้อไว้บ้าง เปี้ยง!!! ผมโดนฝามือเบิร์ดกระบานพร้อมกับซ่อกหมักไก่ ทำเอาหูฟังผมหลุด ได้ยินมั้ยที่แม่ถามว่าได้ซื้อบิตคอยไว้รึป่าว ผมกำลังจะมองค้อน แต่แม่ก็ตาเขียวใส่พร้อมในมือถืออีโต้ ก่อนจะถามอีกครั้งว่าได้ซื้อบิตคอยไว้รึมั๊ย ผมก็ตอบไปว่าซื้อไว้นานแล้ว ตั้งแต่อยู่มอหนึ่งได้มั่ง จะอะไรอีกเหล๊า โดนรุ่นพี่ในเกมส์หลอกให้ซื้อ ตอนนั้นเอาเงินเก็บไปซื้อจนหมด ก็เลยได้ไปขอตังแล้วก็โดนด่าไง จำไม่ได้อะไง แม่ผมคิดไปอยู่พักเหมือนจะนึกบ้างอย่าง ก่อนบอกว่าจำได้ละ ว่าแต่ตอนนั้นซื้อไปกี่เหรียญ หมื่นได้มั่งผมจำไม่ได้ พ่อรีบล้างมือ แล้วก็บอกให้เปิดให้ดูว่ามีจริงไหม พ่อกับแม่เดินตามผมไปที่คอม ผมก็เปิดให้ดูว่ามีอยู่จริง และแม่ก็เป็นลมไปแถมพ่อยังเข่าอ่อน แต่มือก็ประคองแม่อยู่

ทางผมก็มือสั่นเพราะในเว็บกระดานเทรดมันขึ้น 1:55000$ มือไม้ชา พ่อเรียกผมให้ช่วยไปประคองแม่ไปนอนที่โซฟา เอายาดมยาหม่องมาให้แม่ดม สัก15นาทีแกก็มีสติกลับมา เรา3คนนั่งเงียบ ไม่รู้จะพูดอะไรกัน ก่อนแม่จะบอกกับผมว่าเราไม่ได้ฝันไปใช่ไหม พ่อเองก็ตอบว่าใช่ ไม่ได้ฝัน ผมก็เลยพูดแหย่ๆไปว่าเอาไป100บิตคอนละกันแม่ จะได้ไปทำให้สิ่งที่แม่อยากจะทำ แม่ผมก่อนหน้านี้ทำงานธนาคารแต่ด้วยขอจำกัดบางอย่างทำให้ตกงาน พ่อผมก่อนหน้านี้ทำงานเป็นทนายในบริษัท แต่ด้วยคนที่เยอะเกินก็เลยโดนลอยแพ รวมๆก็เพราะพิษของโควิด พ่อกับแม่ก็เงียบไปก่อนการของบิตคอยครั้งแรกจะเริ่มขึ้น คืนนั้นเรานั่งคุยกันแล้วก็แยกย้าย เก็บข้าวของก็ไปนอน

การขายบิตคอยครั้งแรกในวันรุ่งขึ้น คือ200บิตคอย 100ให้พ่อกับแม่ อีก100ก็ของผม พ่อกับแม่ช่วยจัดการเอกสาร ต่างๆให้ผมเพื่อไม่ให้มีดปัญหาภายหลัง ใช้เวลาช่วงกลางวันจนหมดวัน ก่อนแม่จะพาผมไปเลี้ยงข้าวที่ที่พวกเรามากินประจำ ตอนนี้ผมมีเงินในธนาคาร120ล้าน หลังหักภาษี ผมมีบัตรเครดิตของคนที่มีเงินในบัญชีเกินร้อยล้านด้วย พ่อกับแม่ว่างแผนไว้แล้วว่า ต่อจากนี้ไปจะเกษียณไม่ทำงาน จะไปเที่ยวเล่นสองคนเฒ่า ถ้าผมมีปัญหาก็สามารถติดต่อของคำแนะนำได้ ผมฟังก็เพลียใจ แถมยังบอกว่าแก่แล้วอยากพัก ความสุขของพวกท่านผมเองก็ไม่ยุ่งดีกว่า

วันต่อมาทั้งสองก็หายไปแต่เช้า ผมตื่นมาไม่เห็นมีใครบ้านเงียบ แต่มีโน๊ตแป๊ะไว้ว่ามีอะไรติดต่อผ่านเฟสนะ ผมเข้าไปเฟสหลังไม่ได้เข้ามานาน เจอสองผัวเมียซื้อรถบ้านแล้วออกเดินทางท่องเที่ยว แถมคับชั่นกลับมาเป็นวัยรุ่นอีกครั้ง แอดเขาค้อ เพลียใจกะทั้งคู่ คนกดไลค์เป็นร้อย ผมไถฟีดเฟสอยู่พักไอ้แคนเพื่อนที่ผมสั่งกล่องใส่หมูปิ้งก็โทรมา ไอ้นี้ถือว่าเป็นเพื่อนชี้เพื่อนตายผมเลย ถ้ามันมีอะไรดีๆมันจะเอามาแนะนำผมตลอด ขนาดซื้อกล่องมันยังลดเหมือนได้ฟรี โทรคุยกับมันหลายชั่วโมงเหมือนมันไม่พอใจ มารับไปซื้อคอมใหม่ด้วยกัน ไอ้เวรนี้มันเอาแต่ใจก็ตามสไตล์ลูกเจ้าของโรงงาน อีกอย่างใจป๋าไม่หมาด้วย แต่มันคบกะเพื่อนคนอื่นยาก มันชวนผมลงทุน defiกับnft มันพาผมไปเซียซื้อคอมประกอบใหม่ หมดไปแสนกว่า ยังลากผมไปบ้านมัน นั่งฝอยกันตามประสาผู้ชาย มันอธิบายเรื่องNFTจนผมเข้าใจ ก่อนมันจะเปิดให้ผมดูว่า passiv income มันได้เดือนละหลายแสน มันบอกกับผมว่าคนอื่นได้เยอะกว่ามันอีก

พอสัก2ทุ่มมันบอกว่า อยากฉลองคอมใหม่แรงๆ คอมแรงต้องมีแม่ย่านาง มันเข้ากลุ่มtelegramเลือกน้องๆสวยๆแจ่มๆ ตอนมันเลือกเสือกให้ผมเลือกด้วย สมัยนี้มีเป็นหมวดหมู่ ดูแลเลี้ยงดู n nv อย่างเยอะ ผมดูเยอะมากและยังมีแนะนำ น้องๆมาใหม่ จนไปสะดุดกับ น้องคนหนึ่งหน้าตาเหมือนน้องฟ้าเด๊ะๆ แต่ชื่อไม่ใช่ ผมก็ถามไอ้เวรเพื่อนเลิฟ มันบอกใครจะใช้ชื่อจริงว่ะ ปลอมอยู่แล้ว เค้าเรียกชื่อในวงการเว้ย มึงถูกใจก็แค่เลือกมา ผมก็เลือกน้องที่เหมือนน้องฟ้ามาดู พิสูจน์ว่าเป็นน้องฟ้าจริงๆไหม เพื่อนผมมันเล่นเลือกมาสองคน คนละหมื่น nv แบบค้าง รวมเป็น3หมื่น มันยังสั่งหมูกะทะมานั่งแดกกันกับผมหน้าบ้าน มันกวนตีนของแท้ ผมกับแคนตั้งหมูกะทะย่างกันกำลังจะตักเข้าปาก เสียงแท๊กซี่ก็มาหน้าบ้านพอดี มันลุกไปรับสาวๆทั้ง3มา ทั้ง3สาวมองหน้ากัน เหมือนคิดในใจเหี้ยอะไรกันนี้ แมร่งเรียกพวกเรามาเอ็นหมูกะทะ คิดสภาพสาว3คนแต่งหน้าสวยๆ มานักแดกหมูกระทะกับพวกผม2คน ไอ้แคนมันรู้จักกับน้องสองคนที่มันเลือกมาอยู่แล้ว เพราะมันเรียกมาบ่อย ผมเห็นก็เป็นน้าฟ้าจริงๆนั้นละ แต่ดูน้องเขาจะจำผมไม่ได้ งี้ละคนไม่ได้อยู่ในสายตาแต่เเรก พ คงไม่มีคนจำได้หรอก ไอ้แคนมันแซวน้องฟ้าเห็นว่าหาคนดูแล มันดันแนะนำผม ถ้าสนใจมาเป็นเด็กผมได้ เเต่สิ่งที่น้องฟ้าตอบกับไอ้แคนทำผมโกรธ เพื่อนพี่จนจะตายดูเสื้อยังใส่เก่าๆ จะมีปัญญาเลี้ยงดูหนูหรอ แล้วก็พากันหัวเราะทั้ง3สาว

ไอ้แคนแมร่งกู้หน้าผมด้วยการโม้ว่าผมรวยกว่ามันอีก วันนี้ไปรับผมมาจากที่บ้านตั้งแต่เช้า จะให้มันใส่สูทมานักแดกหมูกระทะคงไม่ใช่มั่ง อย่ามองแต่ไปภายนอก ถึงจะดูจนแต่บ้องข้าวหลามใหญ่มาก ผมก็ขำกะมัน ก่อนมันจะพาสาวมันไปอาบน้ำ ผมกะให้ฟ้าไปอาบน้ำเลย เดี๋ยวผมเก็บจานก็จะตามไปเหมือนกัน น้องฟ้าอาบน้ำเสร้จพอดี ตอนผมเปิดประตูเข้าไป นมกับตูดที่ล้ำหน้า ผมมองผ่านๆก่อนเดินสวนไปหยิบผ้าเช็ดตัวเข้าอาบน้ำ ตอนอาบน้ำแม่งคิดไปต่างๆนาๆ มันใช่หรอที่จะได้มาเปิดซิ่งกับสาวในฝัน(จะให้เพื่อนรู้ไม่ได้ว่ายังซิ่ง โม้ไว้เยอะ) เสียงครางของไอ้แคนแมร่งก็ทะลุกำแพง ไอ้นี่มันร้าย ทางผมอาบน้ำเสร็จก็ออกมา เห็นน้องฟ้านอนอยู่บนเตียงพร้อมผ้าเช็ดตัวล๊นมาจนเห็นโหนก แถมฟ้ายังดูไลฟ์สดของเพื่อนที่กำลังเย็ดกับผัวอยู่ ส่วนมือก็เขี่ยหัวนมเล่น แค่เห็นผมมายืนขอบเตียงก็พุ่งมาเกะผ้าเช็คตัวผมออก ก่อนจะคว้าไมค์ไปร้องเพลง ผมถึงกะสตั้น ไอ้เราก็นึกว่าเป็นางฟ้าที่ไหนได้ เรื่องบนเตียงเธอจะร่ายสวาทถึงขนาดนี้ ร้องเพลงจนไมค์ผมแข็งเต็มที่ ผมไม่เคยวัดขนาดกับใครมาก่อน แต่เหมือนน้องฟ้าจะผ่านประสบการณ์มาเยอะ เลยบ่นว่าของผมใหญ่ไซด์ฝรั่ง ดีนะเตรียมถุงขนาดใหญ่มา เป็นตามที่ไอ้แคนมันโม้ไว้จริง

เธอไปหยิบถุงยังไซด์ 60 มาสวมให้กับผม แล้วบอกให้ผมไปนอนบนเตียงก่อนเธอจะขึ้นขย่ม เสียงร้องครางของน้องฟ้า กลบเสียงของห้องข้างๆ เพราะเธอเล่นครางจนสุดเสียง อ๊า ฮิ อ๊า ซี้ด ซี้ด ยาวๆ บ่นจุกแต่ขึ้นสุดแล้วก็ลงมิด ตับ ตับ ตับ เสียงเนื้อกระทบกัน ทำไมยาวคับแน่นอะไรแบบนี้ เสียงชมท่อนข้าวหล้ามผม ทำผมมีความมั่นใจในการเย็ดครั้งแรก ถ้าใครจะเย็ดครั้งแรกผมแนะนำให้หาน้องๆเด็กเอ็นมาลองดูนะครับ จะได้ไม่ต้องมีบาดแผลในใจกันการเย็ดครั้งแรก เพราะสมราคากะเงินหมื่นที่จ่ายไปคุ้มดีมีทอน เล่นจริงสมบทบาท น้องฟ้าขึ้นขย่นถึงผมจะเห็นน้องกระตุกหลายครั้ง แต่ก็ยังขย่มจังหวะความเร็วเท่าเดิม ถึงเสียงห้องข้างๆแม้จะเงียบไปแล้ว แต่ผมก็ยังไม่เสร็จอาจจะเป็นเพราะใส่ถุงผมเลยไม่ค่อยเสียวเท่าที่ควร น้องขี่ผมอยู่ 20 นาทีก็บ่นว่าทำไมไม่แตกสักที ผมเลยขอน้องฟ้าให้ผมทำบ้าง เธอเอนตัวลงไปนอนข้างๆ ผมจับนอนหงาย แล้วช่วงเอวให้ตะแคงขวา แล้วขึ้นค่อยขาซ้าย ก่อนจะสอดใส่แล้วเริ่มซอย แต่ดูน้องฟ้าเพลียๆ แทบเหงื่อเต็มตัว คงจะเสร็จไปหลายรอบ ผมก็พึ่งหัดเย็ดแล้วดันถอยสุดแล้วดันมิด น้องถึงกับร้องบอกว่าไม่ต้องสุดก็ได้ เธอจุกจนเจ็บ แคมหนูก็คับจนอึดอัดแล้ว แต่ด้วยน้ำเงี่ยนของน้องที่มาเป็นสารหล่อลื่น ทำให้ผมดันเข้าง่าย ผมซอยเบาๆแต่น้องก็ครางอยู่ดี ผมยิ่งได้ใจ ซอยไปเรื่อยๆ น้องฟ้าครางและบอกว่าเย็ดเก่งซิบหาย อึดชิบ ทนด้วย ซอยไปได้นิดเดียวซ่องน้องก็รัดของผมจะแน่น จนผมรู้สึกว่าจะเสร็จ ก็จะเร่งซอยเอวถี่ๆ แบบไปตามสันชาตญา ก่อนจะแตกในน้องฟ้า ใช่ครับแตกในจริงๆ เพราะถุงยางมันดันแตกไปตอนไหนไม่รู้ ผมก็ไม่รู้เรื่อง ดันส่งลูกออดเข้าไปในมดลูกน้องฟ้าแบบจังๆ ทางน้องฟ้านอนฟินผมแซ่ไว้สักพักจนหดตัวลง และน้องฟ้าก้บ่นว่าผมทำถุงแตกแต่ไม่บอกเธอ ดีนะเธอโสดยังไม่มีแฟน ก่อนจะเข้าห้องน้ำไปล้างตัวด้วยกัน

ผมออกมานั่งเล่นกับน้องฟ้ารอเวลากลับ(แลกIGกันแล้วนะ) ส่วนไอ้แคนก็ออกมานั้งคุยกับผมเรื่อง NFT ต่อ ปล่อยเด็กมันนอนต่อในห้องมัน ผมโอนตังให้มันหนึ่งหมื่นค่าน้องฟ้าเหมือนกี้ มันก็ไม่อยากได้หรอกแต่ผมก็ตืดจนมันยอม มันสอนผมใช้metamaskกับการหาaddress blockchain เที่ยงคืนไอ้แคนก็ไปนอนกกสาวมันต่อ ปล่อยผมหาตังเอง ด้วยสกิวการมั่วบอกดวงรึยังไงก็ไม่ทราบ ตอนแรกผมเติมเงินไป 3k usd นั่งกดนั่งเล่น มั่วกับอ่านจนได้ดี น้องฟ้านอนเล่นมือจนกลับตอนตี5 พอตอนเช้าไอ้เวรเพื่อนรักตื่นมาส่งสาวกลับ มานั่งคุยกับผม มันเห็นเงินในmetamask ก็งง ขึ้นเป็น4หมื่นยูเอส มันก็บอกว่าผมเจ๋งว่ะ ทำได้ไงว่ะ ผมเลยเปิดให้มันดูว่าทำไง ไอ้นี้มันเห็นผมได้ มันเติมอัดเกทับทำตาม จากที่มันเติมไป 50k usd ข่าวก็หิวนั่งปั่นกันตั้งแต่ 8โมง ถึงเที่ยง มันถอนตังไปซื้อรถhonda เปย์แฟนได้คัน คนที่มันจีบอยู่นั้นแหละ โอนเงินเข้าบันชีแฟนมันบอกตอนเย็นมารับด้วย ไอ้แคนเพื่อนเลิฟมันบอกกูเห็นมึงเหงา เดี๋ยวกูแอดเข้ากลุ่มน้องๆให้ มันไม่พูดป่าวจับมือถือผมไปแอดให้หน้าตาเฉย ผมละหมดคำพูดกะมัน มันโทรเรียกแม่บ้านมาทำความสะอาดบ้านอีก 2คน คนละพัน แปบเดี๋ยวบ้านที่เละก็กับสู้ความสะอาด

แฟนมันไปซื้ออิท่าไหนไม่รู้ 2ชั่วโมงก็ได้รถออกมาขับ ขับมาบ้านไอ้แคนตอนบ่ายๆ มาก่อนเวลาที่นัด สงสัยอยากให้รางวัลแฟนละมั่ง คนบ้าที่ไหนว่ะคุยกับไม่กี่เดือนซื้อรถในเป็นคัน(เสี่ยชัชชัดๆ) แม่บ้านก็พึ่งกับไปเหลือผมที่อยู่ในสถาพเหมือนคนเก็บขยะ กำลังขนขยะไปทิ้งหน้าบ้าน รถใหม่ป้ายแดงขับมาจนจะชนผมก่อนบีบแต้ใส่ผมอีก จนผมล้มก้นจ่ำเบ้า ยังไม่พอเปิดประตูเดินลงมาด่าผมอีกว่าขวางทางรถ ผมอุทานในใจเหี้ยอะไรว่ะเนี่ย ผมมองหน้าแม่งต้องเป็นเด็กไอ้แคนแน่ๆ เลยปล่อยผ่าน เก็บขยะที่กระจายใส่ถัง แล้วเดินกับมาในครัวหาน้ำแดก เสียงชั่นบนที่ใส่กันยับ แรงเยอะกันจริงๆพ่อคุณ ผมมานั่งเทรดคริปโตต่อ แต่ตาก็ไปเห็นว่าน้องฟ้าทักไอจีมา แซวๆประมาณว่าถ้าลูกท้องก็ฝากเลี้ยงลูกหนูด้วยนะ ลูกหนูกินเก่งนะ หวังว่าพี่ทวิตจะเลี้ยงไหว ผมส่องเฟสน้องฟ้าเพราะมันมีลิ้ง ส่องไปก็ไปเจอชีวิตส่วนตัวของน้องเขา มันแปลกที่ว่าน้องเค้าย้ายที่อยู่บ่อย แล้วมันดันมีลิ้งเฟสของแม่น้องฟ้าด้วย ผมก็ส่องจนแน่ใจว่า แม่น้องฟ้าเป็นเมียน้อยเสี่ย แต่เมียเสี่ยจับได้เลยได้ย้ายออกจากบ้านหลังนั้น แต่แม่ลูกก็สวยพอกันมิน่าเสี่ยถึงเปย์ขนาดนั้น ผมปิ้งไอเดียก็ทักเฟสหาเจ๊โม แกเป็นเซลขายพวกคอนโด เป็น1ในปาร์ตี้เกมส์ที่ผมเคยเล่น ก็สนิทอยู่พอประมาญ ทักปุบตอบปั๊บ คุยกันอยู่พักก็รู้ว่าแกก็ลำบากช่วงนี้โควิดด้วย ยอดขายตก ผมจึงบอกว่าอยากได้คอนโดสัก2ห้องที่ติดกัน แล้วก็ติดรถไฟฟ้าด้วย เจ๊โมกดโทรหาถามรายละเอียดผม ถ้าว่าเอาจริงป่าว ถ้าขายได้ 2 ห้อง แกจะได้ค่าคอมอยู่ได้อีกหลายเดือน ผมบอกไปว่าจริงแต่ขอราคาไม่เกิน 9ล้านนะ 2ห้อง และต้องติดกันด้วย ผมโอนค่าขนมให้แกไป 1พัน ค่าขนมที่ช่วยหา ไม่ถึงชัวโมงได้มั่งแกนัดเจอผม ผมบอกว่าผมอยู่บ้านไอ้แคน(ปากหมา) เจ๊โบบอกว่ามาหาได้ใกล้กันไม่เกิน 5กิโล ขับรถไปหาแปบเดียว ไอ้แคนก็พาแฟนมาแนะนำกับผม ก่อนมันจะเล่าวรีกรรม ที่ผมกับมันเคยทำตอนสมัยมัธยมให้ แฟนมันทำตาเหยียดๆผมหน่อยๆ ที่มาเล่นบ้านผัวเขา ผมกะไอ้แคนสั่งสุกี้มากินเพราะติด พรบ.ฉุกเฉินห้ามนั้งกินที่ร้านอาหาร ต้มสุกี้รอเจ๊โมด้วย

เสียงรถจอดหน้าบ้านก่อนเจ๊โมจะหอบเอาเอกสารสัญญามาให้ผมเซ็น พอเจอกับไอ้แคนก็แซวกันยับๆ เพราะเจ๊โมแกท้องอ่อนๆอยู่ ผมคิดในใจเชี้ยละนี้ผมใช้คนท้องอ่อนทำงานหรอว่ะเนี่ย ทำไมไม่เห็นรู้เรื่องเลย ผมกับไอ้แคนก็ซักสิครับว่าท้องกะใคร เพราะในปาร์ตี้เจ๊แกปากหมาพอๆไอ้แคนเลย ใครจับเจ๊แกทำเมียสุดท้ายบาปไปต้องอยู่กับไอ้รัต ไอ้รัตมันเป็นคนไม่ค่อยพูดแถม แต่เป็นผู้ที่น่ารักขาวถูกใจเจ๊โม ก็ไม่แซวหนักว่ากินเด็ก เพราะไอ้รัตมันก็รุ่นน้องพวกผม1ปี แถมเจ๊โมก็อายุ 29 รัตอายุ23 เรื่องแซวเอาไว้ที่หลัง ผมดูคอนโดของเจ๊โมก็ไม่เลวที่เดียว แกก็คัดมาให้ผมเลือกแบบสวยจริงๆ แบบพร้อมเข้าอยู่ก็มี เจ๊ก็ตักสุกี้เหมือนคนตายอดตายยาก คนท้องอะเนอะแดกเยอะพิเศษ จนไอ้แคนแซว ไม่พอผมสั่งอีกนะเจ๊ เออๆ แล้วพวกเราก็พากันหัวเราะ ผมตัดสิ้นใจซื้อ คอนโดห้องเดียว8ล้าน กว้าง และพร้อมเข้าไปอยู่ อีก1-2วันโอนย้ายเสร็จก็เข้าไปอยู่ได้เลย ผมโอนตังให้เจ๊โม8ล้าน แฟนของแคนเห็นผมทำแบบนั้นก็ตกใจ ผมดูแค่ชอบแล้วก็ตัดสิ้นใจซื้อเลย เซ็นสันญาแล้ว รอเจ๊โมไปจัดการ ผมถ่ายรูปกับเจ๊โมแล้วก็เอาลงเฟส เพื่อนในปาร์ตี้แม่งก็พากันปั่นชิบหาย 555 ไอ้รัตก็มาเม้นเทห์ปั่นกันโครตๆ

เจ๊โมชวนผมกลับพร้อมกัน ทิ้งมันไว้กับแฟนมันละดีแหละ อยู่กับไอ้แคนทีไร ไม่ได้หลับได้นอนหรอก ไอ้นี้มันชอบหาอะไรทำยันเช้า ผมถึงบ้านหลับเป็นตาย ตื่นมาก็8โมงเช้า เจ๊โมมารับไปจัดการเอกสาร แล้วเลยไปดูห้องจริง ของแถมก็มี เครื่องซักผ้าอบแห้งในตัว แอร์ แล้วก็ที่นอนใหม่ พร้อมอยู่จริงๆ เจ๊โมขอบคุณผมอีกเพราะค่าคอมแกได้เยอะ ช่วงบ่ายผมว่างๆก็ไถฟีด แต่กลุ่มที่ไอ้แคนแอดไว้ให้ก็แจ้งเตือน ว่ามีเด็กใหม่อัพเดท มือเจ๊ากรรมดันกดไปดู เจอสาวๆสวยๆเพียบ ใจก็อยากไปซื้อเสื้อผ้าใหม่ แต่ไม่รู้ว่าแบรนด์ไหนดี เพราะไม่เคยซื้อ ผมเลื่อนจนไปเจอกับกลุ่มเพื่อนเที่ยว ส่องดูแต่ละคนนางแบบระดับถ่ายปกเลยนิหว่า มีเรทราคาบอกด้วย 1000~100000 ผมดูเรทถ้าเป็นเมื่อก่อนหน้านี้คงเป็นได้แค่ฝัน ผมเลือกน้องมาคนชื่อฟิล์ม อายุ20 เพราะในโปรไฟล์มันมีว่าเรียนดีไซเนอร์ มาพาผมไปซื้อของช่วงบ่าย เฟรนด์วีไอดีหนึ่งวัน12000จ่ายเมื่อเจอ สถานที่นัดก็สยามผมกะไปซื้อคอมใหม่ด้วย เรานัดเจอกันที่ร้านกาแฟ แค่ผมเห็นน้องเค้าก็ใจสั่นแล้ว สวยกว่าน้องฟ้าเยอะ น้องเขาเฟรนด์ลี่ลดความประหม่าผมได้เยอะ ก่อนผมจะให้น้องเขาแนะนำว่า เสื้อผ้าผมต้องใส่ประมาณไหน หลังจากนั้นน้องเค้าก็พาผมเดินซื้อเสื้อผ้า ลองคิดสภาพนะเด็กติดเกมส์แต่งตัวไม่เป็น เดินกับสาวสวยระดับนางแบบ ผมโคตรอายแต่ก็ต้องทำใจดีสู้เสือ เข้าร้านแบรนด์เนม 4ร้าน ได้ชุดครบหมดไป 3แสน ร้านที่ผมเข้าตอนแรกก็ดูผมแบบเยียดๆนะ ดีหน่อยที่ฟิล์มแก้สถานการณ์ได้ดี ให้ผมลองชุดใส่ให้ดูพร้อมกับแนะนำทริปการใส่

แต่เห็นบัตรเครดิตผมก็ไหว้ผมจนจะเลียไข่ ต้องยอมรับจริงๆสังคมตอนนี้คือทุนนิยม มีเงินคนก็นิยม จนมาถึงร้านตัวซีน้องดี๊ด๊าเป็นพิเศษ เพราะมาช่วยผมเลือกน้ำหอม ผมได้น้ำหอมแล้ว แต่ดูฟิล์มยังอาลัยกับน้ำหอมขวดละ3หมื่นอยู่ อยากได้แหละดูออก ผมก็เลยหยิบรวมคิดตังค์แยกถุงใส่ ดาด้าได้น้ำหอมก็ดีใจลันล๊า ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ถ่ายลงไอจี ขอบคุณพี่ชายผู้ใจดีซื้อให้ว่าซ่าน สองสิ่งสุดท้ายคือมือถือกับคอม ผมเดินจนเจอร้าน เดินไปสั่งสเปคกับพนักงานขาย แล้วก็นั่งรอน้องเค้าไปซื้อน้ำมาเลี้ยงผม พนักงานร้านเอาสินค้ามาให้ผมตรวจสอบ พร้อมน้องพอดี ความรู้สึกผิดเริ่มเกิดเมื่อฟิล์มจองเหมือนจะอยากได้รุ่นใหม่ เพราะเธอใช้รุ่น10 แต่อยากได้รุ่น13 สกิวการเข้าใจแบบถึงเนื้อถึงตัว พร้อมกับลูกอ้อนสาระพัด ในที่สุดผมก็ใจอ่อนซื้อให้จนได้ ตัดมาแป๊บเดียวก็ถึงคอนโดผมละ ฟิล์มขอตัวไปอาบน้ำ ใส่ชุดนอนที่นางแอบไปซื้อ และนอนเล่นอยู่บนเตียง ผมก็จัดของใส่ตู้ ตั้งคอมไว้ทำงานเซ็ตทุกอย่างเข้าที่ หันมาอีกที่เห็นฟิล์มเกะขนมกินซะละ ผมบอกว่าถ้าหิวก็ส่งสิไม่เห็นแปลก นี้ค่ำแล้วด้วย 3ทุ่มก็เคอฟิว เหลือเวลานิดหน่อย เดินลงไปซื้อของที่เซเว่นก็ได้ คำตอบที่ได้มาคือบอกพี่ไปซื้อให้หนูหน่อยสิ หนูใส่ชุดนอนแล้วขี้เกียจเปลี่ยน แล้วก็ลิซรายการที่ผมต้องซื้อมาอีก โชคดี เซเว่นอยู่ใต้คอนโด ง่ายๆผมถือ2ถุงขึ้นมาอะ เยอะขนาดไหนคิดดู สรุปใครจ้างใครห่ะเนี่ย

ฟิล์มมันเฟรนด์ลี่ นั่งกินข้าวกล่องกับมันมันก็ชวนคุย คุยเก่ง ตลก เอาใจเป็น แล้วก็ไม่ถามเรื่องส่วนตัวเลย แต่มันเล่าในส่วนของมันแทน คืออยู่ด้วยแล้วสบายใจ คุยไปคุยมาจะให้ผูกปิ่นโตซะงั้น ฟิล์มขอแค่เดือนละ30เคกับคลอสคลีนิคเสริมความงาม ผมถามว่าทำไมไม่รับงานแบบนี้แหละ ได้เยอะกว่าอีก เธอบอกว่ามันก็ไม่ใช่จะมีทุกวันป่าว ผมว่าก็น่าสนนะ ดิวงานจบปิดจ๊อบเฉยเลย พรุ่งนี้ย้ายของมาอยู่ด้วยเลย เพราะคอนโดพี่สะดวกหนูตอนไปเรียน ผมอุทานในใจเชี้ยแล้วไงไวจังว่ะ ฟิล์มเก็บโต๊ะกินข้าว ส่วนผมก็นั่งคุยกับไอ้แคนอยู่หน้าจอคอม ฟิล์มเดินผ่านกล้องแวบเดียว ไอ้เวรนี้ก็แซวจนน่าลำคาน แถมสวยกว่าแฟนมันอีก ผมได้ทีเรียกฟิล์มมานั่งตัก คลึงเค้นแกล้งไอ้แคนมัน แต่น้ำเงี่ยนฟิล์มดันไหลยังกะเขื่อนแตก ผมกะคลึงเล่นๆอ้าวดันเสร็จจริง กระตุกเบาๆ ก่อนโน้มมากอดผมหายใจหอบ ผมตีตูดให้ไปล้าง นางก็รีบลุกเข้าห้องน้ำ ผมว่างสายจากแคน ก็เดินเข้าไปอาบน้ำกะจะมานอน โดนฟิล์มขย่มยันเช้า นางหอมแก้มผมตอนหลับ ก่อนออกห้องไปขนของย้ายมาอยู่กับผม

ณ ห้องของฟิล์ม ลูกค้าใจป๋าหรือหมา รีบเล่าให้ฟังหน่อยสิ เสียงบ่นจากด้า เพื่อนสนิทฟิล์มได้ถามว่าเป็นไงบ้าง ฟิล์มเดินชัดๆเนื่องจากจิ๋มละบม ไม่เคยเจอของใหญ่และอึดขนาดนี้มาก่อน ก่อนจะเล่าให้เพื่อนสนิทฟังจนหมดเปือก พร้อมอวดมือถือใหม่ ด้าเห็นก็ตลึง เสี่ยคนไหนว่ะ เปย์หนักขนาดนี้  ด้ามีแฟนแล้วแต่ก็มักจะพาแฟนมาห้องประจำ จนฟิล์มไม่ค่อยพอใจ แต่ก็พูดอะไรมากไม่ได้ ทั้งสองเป็นเพื่อนที่มาจากต่างจังหวัดด้วยกัน แชร์ค่าเช่าด้วยกัน ฟิล์มบอกว่าเสี่ยให้ย้ายไปอยู่คอนโดด้วยกัน ด้าฟังก็ใจหายเพื่อนสนิทจะย้ายห้อง ด้ากับฟิล์มนั้นเป็นเพื่อนกันมาตั้งแต่เด็ก ด้าจะเป็นสาวล่าแต้ม ความสวยพอๆกัน ส่วนฟิล์มที่มาทำแบบนี้ก็เพราะทางบ้านลำบาก ส่งเงินมาไม่ทัน แถมงานแรกก็เป็นงานเที่ยวค้างอีก ฟิล์มเล่าหมดขนาดแอบถ่ายตอนเย็ดกันกับเสี่ยให้เพื่อน ดูบ้องข้าวหลามเสี่ยด้วยว่าใหญ่ขนาดไหน ด้าเห็นก็อยากลองบ้าง แต่ฟิล์มขอไว้ นี้ผัวเพื่อนห้าม กว่าจะจัดสัมภาระเก็บมารวมกันได้แค่ 1กระเป๋าเดินทาง ด้ามาส่งเพื่อนขึ้นรถเพื่อลากัน เพียงเพื่อนสนิทค่อยหลังไป ด้าก็โทรหาแฟนย้ายมาให้ด้วยกัน ชั่งรักเพื่อนซะจริงๆ

เสียงเปิดประตูห้อง ผมตื่นขึ้นมาดูเห็นฟิล์มกำลังลากกระเป๋าเดินทางเข้ามา นางดูขยันขันแข็งจนชุดเสื้อผ้าแบบเบามือกลัวผมตื่น ก็จัดอยู่พักใหญ่ก็ไปอาบน้ำ แล้วก็มานอนเล่นข้าวหลามผม ดูทรงแล้วฟิล์มกะเอาทั้งวันแน่ๆ มันก็เป็นแบบนั้นจริง ราวกับฉลองห้องใหม่ ข้าวก็สั่งมากิน ผมก็สั่งของออนไลน์พวกเครื่องใช้มาก็พอดีทันกับกับข้าวที่สั่งมา ผมกับฟิล์มสุดเหวี่ยงมากเอากันทุกท่า ฟิล์มก็ดูเหมือนจะสนุกด้วย มีช่วงตอนเราพักยก ฟิล์มเล่นเฟสเจอข่าวน้องไข่เน่า ทำรายได้ดีเดือนๆตกล้านกว่าบาท อย่ารอช้า นางรีบเปิดonlyfansแล้วก็ตัดคลิปเอาบางช่วงบางตอนลง จะโปรโมทในทวิตก่อน ผมถามว่าแอบถ่ายไว้หรอ นางก็ยอมรับแต่โดยดี นางถ่ายเซฟตี้มาก เอาน่าถือว่าช่วยค่าขนมหนูแล้วกัน แถมนางสั่งหน้ากากมาโชคดีที่เค้ามาส่งให้เย็นวันนั้นเลย ลงไป2คลิป คนฟอลเป็นหมื่นคนในทวิต ด้วยความสวยของนาง หุ่นขนาดนี้คนติดตามเยอะ คนเล่นทวิตจะเข้าใจดี คอนเทนท์แรกๆก็เบาๆก่อน ผ่านไป3วัน ลงคลิปโอลี่แฟนไป 3คลิปยาวกว่า10นาที คนซับเป็นหมื่นคน รายได้น้องฟิล์มเยอะกว่าผมแล้วมั่งเนี่ย หนึ่งอาทิตย์ จะอัพคลิป1ครั้ง นางเขียนสเตตัสบอกไว้แถมคอมเมนท์แต่ละอันก็เพิ่มความหื่นให้ฟิล์มอีก นางนั่งอ่านเม้นจะเอามือลวงเขี่ยเม็ดเบาๆ เรื่องงานบ้านฟิล์มทำหมด ซักผ้า ล้างจาน จัดห้อง เพราะเรียนออนไลน์ทำงานส่งอาจารย์ก็จบ เวลาว่างเยอะมาก

ผมกับฟิล์มอยู่ด้วยกันมา4~5เดือน เอากันทุกวันเว้นแต่เมนมาก็หยุด มาหาอย่างอื่นทำแทน ช่วงเมนมา ผมไม่เข้าใกล้เลยครับ ถึงจะสวยเพอร์เฟคแค่ไหนจุดเสียก็มี ช่วงแรกที่อยู่ด้วยกันคือเมนมา นางจะเหวี่ยงแบบสุดฤทธิ์ แล้วผมจะดูขัดตานางมาก ผมกับนางเลยหาจุดอยู่ร่วมกัน ตอนนางเป็นเมนผมจะอยู่ห้องทำงาน มีแต่ตอนนอนเท่านั้นจะได้อยู่ด้วยกัน ก็ดีขึ้น เข้าใจกันมาก เรื่องบ้านเก่าผมพ่อกับแม่ก็แหวะมาดูเดือนละ2ครั้งตัดปัญหาไปได้ จนรัฐบาลได้คลายเคอร์ฟิวออก คลีนิคความงามเปิด คนเริ่มใช้ชีวิตปรกติ ผมมองหารถสักคันเอาไว้ขับไปเที่ยว ก็ตัดสิ้นใจทักไปหาไอ้แบงค์ บ้านมันเข้ารถหรู ถ้ามันว่ารถแบบไหนเหมาะกับผม มันดันแนะนำCayenne E-Hybrid 6ล้าน ราคาเพื่อนพิเศษ ไอ้แคนเสือกไปเล่าว่าผมลงทุนกับมัน ไอ้แบงได้ที โอนเงินมาพรุ่งนี้เดี๋ยวเอารถไปส่งถึงคอนโด โอนเงินไปปั๊บทักมาบอกแทงค์หลาย ไอ้เพื่อนเวรตะไร

วันต่อมาแมร่งเอารถมาส่งให้จริงๆ แสบว่านั้นคือมันมาเอง รถน้ำมันเต็มถัง กับสกิวปากหมาพอๆกับไอ้แคน มาไม่พอมองเมียกูอีก แซวไปเรื่อยไปเก็บนางฟ้าแบบนี้ที่ไหนบ้าง ดอกฟ้าหมาวัด ไปเรื่องของแม่ง ก่อนไปทิ้งระเบิดด้วยบอกว่าน้องฟ้าคิดถึง ประเดิมรถใหม่ด้วยการพาฟิล์มไปเข้าคลีนิค คลีนิคผมเคยเห็นผ่านตาก็ดังพอสมควร สาขานี้มีลานจอดรถด้านหน้า แค่ขับไปจอดก็เห็นกันทั้งร้านแล้ว ต้อนรับดีชิบหาย ยกน้ำเสริฟ ถ้าแบกขึ้นหลังได้คงทำไปแล้ว ฟิล์มเลือกคลอสเบาๆราคา120000ใช้ได้12ครั้ง สรุปผมเสียรายปีไป3แสน(รวมอย่างอื่นด้วย) หุหุ กะเอาเป็นนางฟ้าลอยได้ละมั่งผมคิดในใจ ระหว่างที่ผมรอฟิล์มทำสวยอยู่นั้น ก็มีพนักงานเอาแก้วน้ำอันใหม่มาเปลี่ยนให้ พร้อมกับที่รองแก้วที่เขียนไอดีมาด้วย อันนี้ผมไม่ได้คิดไปเองนะมันมีจริงๆ ผมตาไวรีบแอดส่องไปทันทีความสวยใช้ได้ ดีเอ็มไปสิครับรออะไร เราหันมามองหน้ากันซึ่งมันก็เป็นเข้าใจทันที ผมพิมยั่วๆไปประมาณว่า จะชวนไปดูเน็ตฟิตหรอ น้องเค้าตอบว่าใช่ 2ชัวโมงดูจบทันไหมอะผมถาม เกินพอ กว่าหนังจะจบก็เกือบ3ชัวโมง ผมเลยบอกว่าหนังผมหนา60มม.นะ น้องพิมตกใจมา งั้นต้องลองดู งั้นหนูไปรอที่ช่องถัดไปนะ ผมพิมบอกฟิล์มว่าไปธุระแป๊บเดียวเดียวมา ผมออกมาขับรถออกมารอน้องเค้าสัก2นาทีน้องก็มารอยังจุดนัดพบ น้องขึ้นรถมาบอกทางจนถึงม่านรูดผมจ่ายตังค่าห้องเสร็จ ก่อนพากันเข้าห้อง อยากบอกว่าตื่นเต้นมาก เราโผล่กอดกันดูดปาก น้องเค้าถอดแค่กกน. จะให้ผมเย็ดทั้งชุดที่ทำงานเลย ก่อนดูดบ๊องข้าวหลามผมแล้วสวมหมวกกันน็อก สอดใส่ทันที น้ำมีอยู่ก่อนแล้ว ต่อจากนั้นมีแต่เสียงครางของน้องเค้าอย่างเดียว ดังมาก แต่ห้องมันเก็บเสียง หนังของผมเล่นยาวเป็นชั่วโมงครึ่งกว่าจะจบ แต่ละฉากล้วนแล้วน่าประทับใจน้องเค้า น้องเค้าไปล้างตัว ผมก็ล้างตัว ช่วยกันขัดตัว จนเวลาออกจากโรงก็ตรวจสอบความเรียบร้อย ก่อนลุกออกไป ผมปล่อยน้องเข้าร้านไปก่อน ส่วนตัวผมนั้นลงไปซื้อสโม๊กกี้ไบร์มาเติมพลังกับมะหมี่ถ้วย มานั่งกินในรถ แล้วก็ไม่ลืมซื้อน้ำยาปรับอากาศ ให้หอม เพราะลืมไปว่าฟิล์มมันจมูกดีสลัด ก่อนจะรับฟิล์มกลับ ผมพานางไปเอ๊าดอข้างทางสร้างคลิปอัพลงให้แฟนคลับนาง

ตอนนี้โควิดดีขึ้นตามลำดับ ฟิล์มได้ไปเรียนทำผมมีเวลาว่าง ประจวบเหมาะกับน้องคลีนิคทักมา อยากชวนไปสานต่อซีรี่ย์ซีชันใหม่ ผมจะเรียกน้องนิดแล้วกันนะครับ นิดให้ผมไปรับก่อนเราจะ รอบนี้มันส์มาก ผมได้นิดทั้งประตูหน้าและหลัง เพราะนิดผมใส่แรงได้เต็มที่ บด ก็ไม่จุก แถมยังสู้ไม่ถอย ปี้กันจนความสัมพันธ์แน่นขึ้น บทโศกก็มี (นิดอายุ23ลืมบอก) นิดขอร้องให้ผมช่วยหนี้นอกระบบ ประมาณ3หมื่นแลกกับการเป็นเมียลับๆตอบแทนบุญคุณ ก่อนกลับผมพาเธอไปซื้อมือถือใหม่ เอาไว้ให้เธอถ่ายคลิปมายั่ว แล้วก็คอลเสียว ติดต่อกัน ผมก็จัดหนักกับนิดแทน แม้ตอนพาฟิล์มไปคลีนิคก็แอบไปจัดกับนิดทุกครั้งที่มีโอกาส สำหรับผม จะfwb หรือ fuck Buddy จะใช้วิธีแบบไหน สุดท้ายก็เรื่องบนเตียง ถ้าเข้าไปในทวิตเตอร์จะเห็นเยอะมาก

พักเรื่องsexแป๊บ เรื่องการใช้ชีวิตตอนนี้ ผมก็ใช้ชีวิตปรกติ จนบางที่ฟิล์มมักจะถามผมว่าผมทำงานอะไร คนบ้าอะไรไม่ทำงาน เอาจริงๆนะ คนที่ไม่ให้ผมทำงานก็เป็นฟิล์มมากกว่า นางสรรหาคอนเทนท์ถ่ายคลิปอัพลงช่อง ถามว่าฟิล์มsexจัดไหมก็ต้องบอกว่า แม้รูปลักษณ์ภายนอกจะดูใสๆ แต่ตอนอยู่ในห้องคนละเรื่อง ก็จ้องจะเอาอย่างเดียวอะครับ กวนผมตีวนจนไม่เป็นอันทำงานทำการ ตอนนี้โอเคล่ะ นางไปเรียน ส่วนผมก็นั่งเล่นเกมส์NFT รายได้ต่อวันก็หลายหมื่น เพราะเล่นหลายเกมส์ จะลงทุนเยอะก็กลัวพวกผู้สร้างเกมส์ปิดหนี ทุกอย่างมีความเสี่ยง ด้วยพิษโควิดทำวิธีชีวิตของหลายคนเปลี่ยน เศรษฐกิจจะเรียกว่าพังทลายก็ได้ คนติดหนี้เยอะ ตกงาน ผมนั่งว่างๆไม่รู้จะทำอะไรต่อดี อ่านข่าวก็หดหู่ หาอะไรทำแก้เบื่อดีกว่า เลื่อนดูฟีดก็ไปเจอกลุ่มแนะนำ มันขึ้นว่า ชมรมช่วยเหลือน้องๆยามยาก ด้วยความใจบุญ ก็ขอเข้ากลุ่มก็เข้าได้เลย เพราะกลุ่มมันตั้งรับอัตโนมัติ กลุ่มนี้จะมีขอบเขตกว้างกว่ากลุ่มที่ไอ้แคนมันแอดให้ คือมีตั้งแต่เด็กอายุ ไม่ถึงเกณฑ์ ยัน40กว่า เลื่อนดูไปสักพักเจอน้องอยู่คน คือแบบเติมความฝันในวัยเด็กผมมา แบบว่าโลลิอะคราฟ อายุ14ปี น้องเหมือนหลุดมาจากตัวละครในอนิเมะเด๊ะๆ ด้วยความหื่นลงหรรมแล้ว สมองสั่งการให้ทักน้องเค้าไป นั่งรออยู่5นาทีจนน้องตอบกลับ เรื่องจีบสาวผมยอมรับว่าไม่เก่ง แต่ตอนนี้ผมมีสิ่งทดแทนคือ เงินในบัญชีเอาไว้แก้ปัญหา ยุคนี้แล้วน้องเขาดิวงานเอง จบกันที่4พัน ตามเวลาห้องออก ไปเปิดห้องรอ เดี่ยวหนูตามไป

ผมเลือกที่ปลอดภัยหน่อย เห็นข่าวก็หวั่นไหวแต่ยังไงก็ต้องลอง อยากเป็นนักรีวิวต้อง รีวิวได้ทุกอย่าง มาถึงน้องเขาไหว้สวยรับตังก่อนเริ่มงาน ตรงปก เริ่มงานหลังจากไหว้รับตัง แต่น้องไม่ใช่คนแถวนี้ สำเนียงออกเป็นชนเผ่าทางเหนือ ความเอาใจใส่ลูกค้าผมให้9/10 ก่อนจะถอดชุดออกให้เห็นหุ่น หุ่นสำหรับเด็กคนนี้ผมให้9.5/10 ตัวเล็กสูง150 ไฟหน้ามาเต็ม ตั้งชี้หน้า สะโพกเล็กไปหน่อย น้องจูงผมไปอาบน้ำให้ คะแนนอาบน้ำผมให้เต็ม มาดูคะแนนสนามถือว่าไม่ผิดหวัง เล่นท่าได้ มีอารมณ์ร่วม เสียงครางที่บิวอารมณ์แบบธรรมชาติ ไม่แสแสร้ง แต่มาผิดหวังตรงน้องไม่ทน ด้วยของผมใหญ่ไปหรือป่าวไม่รู้(เข้าข้างตัวเองเกิ๊น) น้องจะให้หยุดเป็นจังหวะ ขัดใจอยู่ไม่น้อย แต่น้องแก้ไขปัญหาได้ดี อยู่จนจบงาน
รีวิวคะแนนความประทับใจ ร่วม9/10 รวมค่าสินสอด 4000+1000ทริป ด้วยความติดใจกลุ่มนี้ ทุกวันผมจะแบ่งเวลาไปรีวิว เพื่อไม่ให้ฟิล์มผิดสังเกต

และแล้วปีใหม่โควิดสายพันธุ์ใหม่ก็มาถึงอีกครั้ง แต่เหมือนครั้งนี้จะไม่มีมาตรการอะไร ทุกคนไม่กลัวแล้วจะกลัวก็กลัวอดตามมากกว่า แต่ความซวยก็มาเยือนผมแบบไม่ทันตั้งตัว ผมได้เลือกสาวคนใหม่มารีวิว ชื่อน้องด้าคุ้นๆกันใช่ไหมครับ ใช่แล้วครับเพื่อนสนิทของยัยฟิล์ม วันนั้นผมจำได้ว่ามีสาวอัพเดทมาใหม่ มือเจ้ากรรมดันไถไปเจอ ความสวยถึงพอๆกับฟิล์ม แต่ฟิล์มเข้าเสริมความงามเลยมีออร่ามากกว่า จัดนัดกระชับมิตรเสร็จให้ผมส่งลงข้างทางแล้วก็แยกทางกัน ส่วนตัวผมจะเลยไปรับฟิล์มหลังเลิกเรียน มารอที่ร้านน้ำที่อยู่ใกล้ๆมอ นั่งกินนมปั่นเล่นเกมส์รอ พักเดียวฟิล์มก็มากับเพื่อนสนิทพร้อมแนะนำกับผมให้รู้จัก ผมนี้ใจตกไปอยู่ตาตุ่ม ในใจร้องเชี้ยแต่เก็บอาการ ดูอีกฝั่งก็คงตกใจเหมือนกัน เอาแล้วไงล่อเพื่อนเมียตัวเองไปซะแล้ว ถ้ารู้จะโกรธขนาดไหนว่ะเนี่ย เราขึ้นรถแล้วไปนั้งกินอาหารทะเล เนื่องจากฟิล์มอยากผมก็พาทั้ง2ไปกิน สงสัยผมจะคิดไปคนเดียวละมั่ง ด้าทำตัวโคตรจะปรกติ คงจะผ่านไปด้วยดี เราต่างพากันแยกย้ายผมไปส่งด้าที่ห้องก่อน แล้วก็กลับมาจัดกับฟิล์มตามประสาแฟน ผมถามฟิล์มว่าไม่เคยรู้เลยว่ามีแฟนสนิท ทางฟิล์มก็เล่าให้ฟัง แต่ช่วงนี้ด้าแฟนทิ้งไปมีคนใหม่ ผมฟังมาถึงตอนนี้ก็แหย่ๆไปทำไมไม่ชวนมาทำโอลี่ด้วยกันเลยละก็สวยอยู่น๊า และแล้วผมจึงโดนลงโทษคือโดนดูดบ๊องจนแสบเขียวไปหลายวัน กับความคิดอันทะลึ่งของตัวผมเอง

พาไปอาทิตย์กว่าความซ่าในการรีวิวของผมลดลง จู่ๆด้าทักมาหาผมอยากคุยด้วย ผมก็อยากเคลียร์ให้จบๆไป ผมนั่งรถแท็กซี่ไปหาด้าที่ห้อง ในห้องเราทักคู่ก็เคลียร์กันจริงๆนะ แต่เสื้อผ้าไม่มีแค่นั้น จังหวะผมออกจากห้องน้ำ ความจริงก็ถูกเปิดเผยเมื่อฟิล์มแอบอยู่ในตู้เสื้อผ้าแสดงตัวออกมา ผมนี้ตัวลีบเลย ด้วยสาวตาแดงก่ำ บวกกับความโกรธ ก่อนจะรัวคำถามใส่เป็นชุด เพราะฟิล์มสงสัยตั้งว่าทำไหมพิกัดที่ผมไป มันมีแต่ม่านรูดกับรีสอร์ต เลยให้ด้าแอบตัวไปแฝงในกลุ่มอย่างว่า ทำไมลงทุนจังว่ะ ให้เพื่อนไปปี้ผัวตัวเอง ผมคิดในใจ ผมก็สารภาพความจริงครับ ว่าเที่ยวแบบนี้ แต่ไม่บอกเรื่องนิดนะ เหมือนฟิล์มจะไม่ยอม เลยหาวิธีโดนให้ด้ามาช่วยเฝ้าตอนเธอไปเรียน สลับกันดูผมกันผมไปเที่ยวนอกบ้าน ด้าได้ย้ายมาอยู่กับพวกผมวันนั้นเลย ฟิล์มแม่งจีเนียส หาทางช่วยเพื่อน เเถมได้ผลประโยชน์ด้วย ทุกวันนี้ผมกลายเป็นพระเอกโอลี่แฟน ที่มีนางเอก2ช่อง สาวที่สวยๆเราผู้ชายจึงระวัง น้ำอาจหมดตัวได้ง่ายๆ

swbkk

ก็ดีนะครับ อ่านเพลินๆสนุกดี แวะมาเป็นกำลังใจให้  แต่ดูจะเดินเรื่องเร็วไปนิด อ่านแล้วจะเหนื่อยอยู่สักหน่อย ถ้าช้าลงหน่อย ขยายรายละเอียดมากขึ้นนิด อาจจะทำให้น่าสนใจอ่านง่ายขึ้น  หวังว่าจะเขียนมาลงต่ออีกเรื่อยๆนะครับ....

namluang1978

น่าสงสารชีวิตจัง เลี้ยงเด็กแล้ว ยังต้องเกรงใจเธออีก ท่านจ่ายเงินนะ ฟิลม์มาอยูกับท่านเพราะสัญญาจ้าง ไม่ได้มาอยู่ด้วยใจ
  ท่านมีอิสระจะทำอะไรก็ได้ ถ้าไม่ผิด กม.

Cb400f

แต่งได้สนุกดีครับ 
ชีวิตในฝันของผู้ชาย 
แนวๆ สามล้อถูกหวย 
รออ่าน ตอนต่อไปครับ 

BłäčkMäñ_60

อ่านสนุก เนื้อหาเข้าใจง่ายๆตรงๆดี
แต่หัวเรื่องมาแบบนี้ ถ้าตัดจบว่าพระเอกเมากาวนี่โกดนะคับ

D4rthvader

เริ่มเรื่องดีนะ แต่เรื่องกาวกระปุกนึง ไม่ใช่พระเอกดมกาวจนเห็นภาพหลอนนะ 

1819

อ่านได้ เรื่่อย ไม่หวือหวา แต่เพลินจน จบแบบ อะจบแล้วเหรอ  แล้ว น้องฟ้า ล่ะ     
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

biggiggog

ฟุ้งขนาดนี้ กระปุกเดียวไม่น่าจะพอ
ขอบคุณครับ

thongdaeng_skk

เขียนดีลื่นไหลอ่านสนุก ลงตอนต่อไปเร็วนะครับ

swss2511

grabungza

สนุกดีครับแต่เดินเรื่องเร็วมาก อย่างกับพวกสปอยหนังต้องเล่าแบบรีบๆ ถ้าดึงช้าลงนิดนึงน่าจะดี แต่โดยรวมสนุกดีครับ

pm2015

พล๊อตเรื่องดี น่าสนใจเลยครับ ถ้าขยาย detail ตรงฉากเซ็กซ์ และเดินเรื่องให้ช้าลงและมีรายละเอียดมากขึ้น... แจ่มเลยครับ

Agalos von Stresermann

กาวดีซะด้วย หอมมาก5555
สนุกมากครับ

san2503

อ่านเพลินมาก เข้าใจเขียน ติดตามตอนต่อไปเลยครับ

ponggunyuki2527

พื้นหลังของเรื่อง เข้ากับสถานการณ์ดีครับ