ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 77 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 24, 2021, 12:43:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

locklock leck

Anadrid

hunterkung

pddy2545

1819

นี่ถ้า พี่พลอยมาร่วมแจม ในจักรวาลปกติ นี้จะไม่แปลกใจเลย  ขนาดสไปเดอร์แมน ยัง เอาตัวร้ายจากคนละค่ายกลับมารวมกันได้ เลย  รุกะ  เหมียว จอย ก็มาแล้ว ด้วย
    อยากให้ว๊าบ ไปจบ ภารกิจบอดี้การ์ด เลยดีได้ไหม นะ  คิดถึง อยากให้สาวๆเกะมารวมตัวกันพร้อมหน้าเร็วๆ คิดถึงความป่วน ฮ่า ครบรสมากๆ       แต่ ก็อยากอ่าน ช่วงบิดี้การ์ดนี้นะ อาจจะมีอะไรมาเสริมอีก  แต่ดูท่า จะอีกยาวเลยกว่า ภารกิจนี้จะจบ  ขนาดเชียงใหมตัวละครไม่กี่ตัว ยังยาวจน เปิดช่วงเวลาใหม่ได้เลย   นี่ เวลาปกติ  ตัวละคร มากันล้นทะลักมาก  สาวๆ แย่งกัน น่ารักไม่ถูกเลย กลายเป็นหลายใจไปเลย  ยิ่งเหมียว ช่วงนี้ ดูน่ารักขึ้นมาเรื่อยๆเลย ทั้งที่ต้อนทะเล ปั่นประสาทมาก     แต่ยังไงก็ ทีม 3 สาวเกะ  อันดับ1    ทีม สาวออฟฟิต เหมียว พลอย จอย อันดับ2 และ  ทีมจักรพรรดินี อันดับ3  เจ๊เตย หมิว รุกะ  อือิ
edit   อะ มาแบบนี้ ได้รุกะ  ที่เชียงใหม่ แล้ว    ฮาเร็มเยอะแบบนี้ ไหว แน่เหรอ เนี่ย เทพโทน 3 ทีม 9 คน      ยอดมนุษย์สุดๆ 
ปลแนะนำ. ช่วงที่ เจ๊เตยหรือ เจ้หมิว  หรือใคร มาแทรกคำพูด     จะให้ดี เปลี่ยน สีตัวอักษร ดีไหมครับ กำลังอ่านเพลินๆ สะดุด อารมณ์ไปนิด ตัวอักษร สีดำเหมือนกัน   ถ้ามีสีที่แตกออกไป จะได้ รู้ว่า  มีอะไรแทรกมาพิเศษ ครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

a_lex

เจ๊หมิวนี่น่ากลัวจัง พี่โทนเหมือนถูกจับตาอยู่ตลอดเวลาเลย ^__^

ฟฟหหฟฟ ลลงงลล

เริ่มพูดเยอะขึ้นนะมิ้นต์ช่วงหลังมานี้
ยิ่งอ่านยิ่งติด

guang_k

ช่วงนี้เหมียวนี่หวานและดูจะคุยรู้เรื่องกว่าเดิม แต่พี่หมิวไม่เห็นที่คุยกับคุณจอย หรือยังไม่เอะใจกันนะ

ช่วงนี้สาวๆ ทุกคนหวานกันจัง ทำให้อ่านแล้วรู้สึกละมุนละไม ยิ้มเพลินๆ ไปเลยครับ
รุกะจังจะมาที่ห้องคุณโทนนี่ลืมไปหรือปล่าวว่าพี่หมิวส่องกล้องไว้นะ
พี่พลอยจะเข้ามาติดต่องานช่วงนี้ด้วยไหมนะ

Otaza

แพ้คนกวนนะ แต่ผมแพ้คนแบบดาวนะ เอาอก เอาใจ แล้วก็เอาเก่ง 55

nagatobimaru

น้องโทนๆ เหล้าขวด มิดเซอร์ชุดใหญ่ ครับ ร้านเปิดแล้วววว

———————————-

มื้อเย็นนี้ ได้ข้าวหน้าปลาไหล ชุดใหญ่แน่ๆ ครับนายโทน