ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 77 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 24, 2021, 12:43:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mighty

คนเค้าเป็นห้วงเป็นใยก็อย่าไปกวนเค้าสิเดี๋ยวเจอบรรยากาศเยือกแข็ง..

pankea

โทนน่ะตอนนี้วางตัวลำบากในที่ทำงานจริงๆนะแต่เรื่องสาวๆยิ่งลำบากว่า สองเจ๊ สามสาวร้านเกะ เหมียวและจอยกับพี่พลอยแถมรอบนี้รุกะก็รุกหนักซะด้วย เอาใจช่วยให้มีพลังสู้กับงานและสาวๆได้อย่างราบรื่นนะครับ

pm2015

gamokung

เจ้าหญิงน้ำแข็งนี่กวนสม่ำเสมอ ยังไม่ค่อยเปิดใจมาก

เรื่องเพื่อนร่วมงานนี่เรื่องธรรมดาของเรามันยิ่งใหญ่สำหรับเค้าเพราะมันไม่ปกติอะสินายโทนนน

gritkin

ได้ระลึกความหลังกับคุณล่ามมั้ยเนี่ย หรือไม่ก็คุณรุกะด้วยยิ่งรุกหนัก

myfino262903

ยังไงซะในใจผมก้อคือดาวครับ รวมแล้วเทพโทนพัวพันกับสาวๆกี่คดี เอ้ย กี่คนไปแล้วครับเนี่ย

lucipher666a

ขอจัดสาวจอยอีกซักทีดีไหมครับนางดูแบ๊วๆแต่แอบไฟแรงอยู่นะ

Thunyawit sriradon

xonly-1454

ทั้งๆที่ไม่หล่อ แถมยังมึนๆ ก็มีสาวล้อมรอบพอสมควร แต่ละคนก็มีนิสัยและพฤติกรรมต่างกันไป ทำให้อ่านแล้วสนุก น่าติดตามตลอดไป ขอบคุณครับ

JabaWoCK

เจ้าหญิงน้ำแข็งสายกวนก็มา
ตอนนี้สาวๆหลายคนเลย ใครจะมาวินนะ

Daxamoo