ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 77 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 24, 2021, 12:43:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1305kk

phuwarin

จรัญ บุญชู

สาวๆเริ่มใกล้เข้ามามากขึ้น...แบบนี้ต้องใช้ฝีมือสุดๆนะครับ

amtorff73

เพื่อนๆพี่ๆร่วมแผนกพอรู้อะไรเกี่ยวกับโทนมากขึ้น คงอึ้งน่ะครับถึงได้บอกว่าเป็นตำรวจปลอมตัวมาสืบราชการลับอะไรรึเปล่าน่ะ .... ถึงเทพโทนจะบอกว่ามันเรื่องธรรมดาสำหรับเขา แต่เรื่องแต่ละเรื่อง มันไม่ธรรมดาสำหรับคนทั่วไปน่ะสิ ดูทรงแล้วว่าหลังจากกลับจากช่วยงานพี่แมน ทุกอย่างในแผนกที่เกี่ยวกับโทนต้องเปลี่ยนไปแน่ๆ คนหมั่นไส้ต้องมีเพิ่มอีกเยอะ

ขอเดาเลยว่าไอ้ผู้บริหารหนุ่มนั่นต้องมีบทบาทมากวนตีนโทนและงานในแผนกมากขึ้นกว่าแต่ก่อน เว้นแต่ว่าพี่แมนจะแอบลงดาบช่วยน่ะครับ

momoyoyo

ชอบเจ้าหญิงน้ำแข็งตรงนี้ล่ะ ห่วงท่านโทนแบบไม่เหมือนใครดี55

karn_cab

เจ้าหญิงมีงอน แต่ก็น่ารักไปอีกแบบนึงนะ fc เจ้าหญิงน้ำแข็ง รอมอหินขาวนะครับท่านเทพโทน

Au Nanma

ones26421

winpooh

pssbr

aekkung