ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 77 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 24, 2021, 12:43:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dectai

somte

ก่อนไปทำภารกิจน่าจะไปขอกำลังใจจากเจ้าหญิงน้ำแข็งก่อนนะ

jeab2504

nkpower

ttasster

หาเรื่องใส่ตัวแล้วไหมล่ะ โทน  กวนตีนใครไ่ม่กวน กวนเจ้าหญิงน้ำแข็ง

keatmano

porchai

ขอบคุณครับ
เป็นไงหละเทพโทน โดนทีละช็อตเลยจากพี่หมิวแล้วก็เจ้าหญิงมิ้น

Paragraph<BB>

ผมว่าต้องจัดประชุมแล้วหล่ะครับแล้วตกลงกันว่าควรจะยุกะคนไหนวันไหนไม่งั้นแห้งตืยแน่ๆครับ

iamsong

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: pd19811983 เมื่อ ธันวาคม 24, 2021, 12:51:45 ก่อนเที่ยง
กวนเจ้าหญิงก่อนนี่เนาะเลยโดนเลย รอมานานได้อ่านแล้ว ขอบคุณครับที่เอามาลงให้อ่าน จะลงแดงละ
มินต์จะเสร็จโทนไหมนะ

chatjane4234

เรื่องกวนตีนเป็นธรรมชาติของน้องอยู่แล้ว ถ้าไม่กวนก็คือไม่ใช่อ่ะ ส่วนคุณล่ามมาแล้วจะได้สานสัมพันธุ์หรือไม่ คงไม่ เพราะน่าจะเวลาไม่ตรงกันมั้งนะมโนส่วนตัวล้วนๆ

เอาแล้วไง ลูกสาวประธานบริษัทจะให้พาไปที่ห้อง งานเข้าแล้ว จะโดนสาวญี่ปุ่นปล้ำเอามั๊ยนะ