ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กาวหนึ่งกระปุก ตอน3

เริ่มโดย กาซอฟ, ธันวาคม 25, 2021, 07:21:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาซอฟ

ฟิล์มกับผมไม่รู้จะเรียกความสัมพันธ์นี้อย่างไร นางทำได้ทุกอย่างที่ทำให้ผมสบายใจสนุกและไม่เหงา จะว่าเลี้ยงดูก็เข้าข่าย จะเป็นเพื่อน แฟน หรือเมีย นางก็เป็นได้หมด บทบาทของนางก็สำคัญกับผมพอสมควร มีอยู่ครั้งนางถามว่าตกลงเราเป็นอะไรกัน ผมก็ตอบไปว่าเมียมั่ง ดูนางก็พอใจพอดูกับคำตอบ แต่พักนี้นางกับจิ๋วตีฉิ่งจนผมน้อยใจ ตั้งแต่จิ๋วย้ายมาอยู่ด้วย เสียงตีฉิ่งฉาบดังทั้งวัน วันๆไม่ต้องทำอะไร ผมก็ไม่รู้ว่าคู่เลสอื่นๆเป็นแบบนี้ไหม แต่ที่แน่ๆผมชักจะอิจฉา เห็นแล้วหมั่นไส้ จะกอด จะไซร้ ไม่ได้แคร์สายตาผมเลยสักกะติ๊ด

แม่ผมทักมาหลังจากไม่ได้ทักมาเป็นชาติ ตามประสาคนแก่อยากอุ้มหลาน ประมาณว่าถ้าไม่มีเมียจะหาให้แล้วนะ ซึ่งแม่ผมออกจะกึ่งบังคับ ผมยังไม่30จะให้รีบมีลูกได้ไง คิดว่าผมจะเลี้ยงลูกเป็นหรอ แม่ผมบอกไม่รู้แหละ อยากได้ก็คืออยากได้ ไปหามาแล้วกัน แล้วก็หายไป ผมนั่งดูฟีดของแม่กับพ่อ สองเฒ่านี้เที่ยวทั่วไทย แคมป์ปิ่งมาก็ทั่วไทย แสบกว่านั้นคือเปิดกลุ่มเป็นแอดมิน เที่ยวทั่วไทย แชร์ประสบการณ์ มีแนะนำเป็นงบเท่าไหร่ เที่ยวที่ไหนได้ คงว่างแหละถึงทำแบบนี้ได้

ผมเดินไปเปิดห้องไปเห็นทั้งคู่กำลังนอนห่มผ้าดูหนังโป๊อยู่ ใช่ครับ ดูหนังโป๊ ผมเห็นก็เพลียใจ ก่อนจะดุว่าไม่ทำการทำงานแบบนี้เดี๋ยวจะลำบากตอนแก่เฒ่านะ ทันไดนั้นก็เจอสวนกลับด้วยประโยคที่ว่า หนูมีโอลี่แฟน งานอีกเยอะแยะ ไม่ต้องห่วงพวกหนูหรอกน๊า เอาเวลาไปทำอย่างอื่นไป๊ ชิวๆ คนจะดูหนัง นั้นแหละครับสิ่งที่ผมได้รู้จากเรื่องนี้คืออย่าไปยุ่งเรื่องคนอื่น 5555 ผมเลยมานั่งเล่นที่ห้องทำงาน ดูคริปโต กับลงทุนกับหุ้นกองทุนที่ช่วยหักภาษี มีซื้อพวก 50 กับ 100ไว้เยอะอยู่ ดีกว่าเอาตังนอนในธนาคารเฉยๆ จิ๋วที่จู่ๆก็มาปรากฏข้างๆผม ดูว่าผมกำลังทำอะไรอยู่ ทำเอาผมตกอกตกใจหมด มายังกะผี ดูทรงแล้วน่าจะอยากได้อะไรสักอย่าง จิ๋วอ่อนกว่าฟิล์มปีเดียว แต่ดูเป็นเด็กมุ่งมั่นขยันทำงาน ดูจากการกินเหล้าในเลานจ์วันนั้นได้ 5555

ผมถามไปว่าอยากได้อะไรค่ะ บอกมาซะดีๆ น้องสาวก็ยิ้มเขินก่อนจะเล่า จากนั้นฉากละครย้อนยุค เข้ามาในหัวผม หลังจากที่ผมฟังเธอเล่าจบ ผมฟังก็อินตามครับ อะไรจะโศกนาฏกรรมขนาดนี้ ไม่ได้แล้วผมต้องหาทางช่วย บทคนดีเข้าสิง มองซ้ายมองขวา เห็นMac air อยู่ก็จับเสียบปลั๊ก เปิดใช้งาน ชวนจิ๋วมานั่งเล่นคริปโตด้วยกัน ผมก็แนะนำจากศูนย์ไปถึงทูเดอะมูน ซึ่งผมโอนไปฝากในกระเป๋าของเธอ 10000busd จิ๋วตั้งใจฟังแล้วก็นั่งกดๆจิ้มๆ ข้างๆผม เล่นด้วยกันจนฟิล์มมาดูว่าพวกผมทำอะไรกัน แล้วก็กลับไปดูหนังต่อ จิ๋วตั้งใจมากบวกกับความเร็วในการเรียนรู้ของเธอ ซึ่งผมก็จำได้ดี 1อาทิตย์เต็มๆที่ห้องของผมไม่มีกิจกรรมsex จิ๋วนอนในห้องทำงานกับผม น้องตั้งใจใส่ใจ ตื่นมาก็มานั่งจิ้มๆกับผมต่อ นางขยันมาก ผลความพยายามของจิ๋วก็สำริดผล นางเล่นเกมชื่อว่าแอดซี่ จนมีเงินสร้างบ้านซื้อรถ ให้แม่ที่ต่างจังหวัดอยู่ นางดูภูมิใจกับสิ่งที่นางทำให้แม่นางได้ เพราะพ่อเธอไปมีเมียใหม่ ไม่สนใจแม่เธอเลย เธอจึงเป็นห่วงแม่ของเธอ ที่ต้องอาศัยอยู่กับน้าๆ

จิ๋วขอบคุณผมที่ช่วยให้เธอทำตามฝันสำเร็จ ขอบคุณป่าวๆก็คงจะดีถ้าหล่อนไม่หื่นขึ้นมาซะก่อน จะถือว่าเป็นรางวัลของผมก็ได้ ที่ช่วยสอนเธอ ลากผมไปที่นอนเล่นในห้องทำงานก่อนจะคว้าไมค์ไปร้องเพลง ร้องเพลงก็บ่นถามไปด้วยว่า ข้าวหลามผมฉีดมาหรอทำไมมันเกินชาวบ้านเขา ผมบอกว่าไม่เคยฉีด ถ้าฉีดมามันจะนิ่มเหมือนขนมปัง แถมยังต้องไปฉีดตลอด นี้เดิมๆ แต่น้องว่ามันก็ใหญ่อยู่ดี จิ๋วขึ้นเองจับจอแล้วสอดใส่ สูดปากเบาๆก่อนจะกดลงจนมิดลำ แล้วนอนบดอยู่บนตัวผม น่าจะครั้งแรกที่จิ๋วดูดปากแลกลิ้นกับผม เธอบดเอวเบาๆใส่ท่อนผมก่อนถามว่าพี่ไม่คิดมีลูกบ้างหรอ ทางผมเองก็อยากมีนะ แต่ใครจะมาสนใจเด็กติดเกมส์แบบผมละ น่าตาบ้านๆแบบนี้ เธอบอกไม่เป็นไร เดี๋ยวน้องคนนี้เลี้ยงลูกพี่เอง ผมได้แต่หัวเราะเพราะคิดว่าน้องพูดเล่น ผมก็ปล่อยในตามปกติ ฟิล์มเข้าห้องมาเห็นผมกำลังนอนกอดจิ๋วก็บ่น แล้วก็มาแจมกับพวกเราด้วย

เวลาผ่านไปแล้วก็มีเรื่องให้ผมปวดหัว ง่ายๆเมนจิ๋วไม่มา3เดือน หึหึ วุ่นวายจนได้พากันไปตรวจที่โรงพยาบาล หมอก็ยินดีด้วยครับ ผมกลายเป็นคุณพ่อลูก1 ฟิล์มพอรู้เรื่องนี้ก็ซึมไปหลายวัน แต่เหมือนพยายามฝืนยิ้มไม่ให้ผมสงสัย ผมเลยแหย่ๆไม่ให้ฟิล์มงอแง่จนเกินไป การที่จิ๋วท้อง ทำให้ผมได้เปิดตัวทั้งสองกับแม่ นัดเจอพ่อกับแม่ ซึ่งพ่อแม่ผมอยู่ทางเหนือพอดี แล้วบ้านของ2สาว ก็อยู่ทางเหนือ เพื่อไปสู่ขอตามประเพณี สองสาวบอกเรื่องกับทางบ้านแล้ว เหลือแต่พ่อแม่ผมไป ผมเริ่มรู้สึกตะหงิดใจเล็กๆ รู้สึกไม่ชอบมาพากล กับความสัมพันธ์ขอสองสาว คนบ้านเดียวกันแต่สนิทสนมกันมาก

ตัดมาทางแม่ที่ได้เจอลูกสะใภ้ครั้งแรก เพราะคิดว่าฟิล์มคือเมียผมที่ท้องทั้งกอดทั้งหอม ผมก็เลยไปสะกิดบอกสองคนนี้อะเมียผม แม่กับพ่อถึงกับมองน่ากัน เปลี่ยนอารมณ์แทบไม่ทัน ก่อนพวกเราจะนั่งรถบ้าน ไปหยังหมู่บ้านของขอทั่งคู่ ระหว่างทางแม่ผมก็เฟรนด์ลี่ สองสาวก็เฟรนด์ลี่ ก็เข้ากันได้เนอะ คุยกันจนถึงบ้านของฝ่ายหญิง งานสู่ขอก็จัดแบบเรียบง่าย ในบ้านที่จิ๋วสร้างให้แม่ใหม่ มีคนในครอบครัวที่รู้จักมาในงาน ค่าสินสอดทองหมั้น ก็มีทองหนัก50บาท เงิน5แสน เพราะแม่ผมคิดว่ามีลูกสะใภ้คนเดียว ง่ายๆก็แบ่งครึ่งเข้าใจได้ ผมกับครอบครัวก็ค้างที่บ้านจิ๋วอยู่1คืน ผู้หลักผู้ใหญ่คุยกันดูอบอุ่นดี

ในห้องชั้นสองของบ้านจิ๋ว มีผมกับฟิล์มและก็จิ๋วนั่งคุยกัน ผมก็ซักเลยไม่เห็นเล่าให้ฟังว่ารู้จักกันมาก่อน ทั้งสองเล่าผมก็นอนฟัง กอดทั้งคู่ที่นอนอยู่คนละข้าง เพราะข้างล่างพ่อผมก็ดวนเหล้ากับพ่อของฟิล์มกับผู้ใหญ่บ้าน ส่วนแม่ผมก็เมาท์หมอยกับแม่ของทั้งสอง ผมก็ถึงบางอ้อเลยครับ คือสองสาวเนี่ย เป็นลูกพี่ลูกน้องกัน แม่ของฟิล์มเป็นพี่สาวของแม่จิ๋ว สรุปผมเป็นพญาเทครัว จิ๋วกับฟิล์มเป็นลูกพี่ลูกน้องกัน แต่ก็รักกันมากด้วย ผมก็ถึงว่า ต่อๆ ช่วงนั้นจิ๋วดันเล่าว่าทำงานที่เลานจ์ ประจวบเหมาะกับผมกำลังดาวๆ ฟิล์มก็เลยอยากจะช่วยเหลือพาผมไปเที่ยว ไปๆมาๆนี้มันแผนของยัยฟิล์มนิหว่า สุดท้ายก็ลงเอยแบบที่เป็นอยู่ตอนนี้ ผมก็ถามไปว่างอนทำไมตอนรู้ว่าจิ๋วท้อง ฟิล์มมันตอบหน้าตาเฉยว่าเมียตัวเองท้องกับคนอื่นก็งอนเป็นธรรมดาแหละ เพิ้ลว่าซ่าน ผมก็เบิ้ดคำสิเว้า ตอนนี้คิดว่าไม่มีปัญหาเรื่องความสัมพันธ์กับคนในครอบครัว พ่อแม่เรากับอีกฝั่งก็ดูไปได้ดี เราสามคนนอนกอดกันถึงเช้า ก็เช้าจริงๆนั้นแหละแม่ผมมาเรียกให้ไปทำบุญตักบาตร เพื่อนความเป็นมงคลกับชีวิตคู่ หลังจากตักบาตรพวกเราก็ขอตัวกลับกัน

ผมกลับมาห้องโดยรู้สึกว่าห้องมันน่าจะเล็กไปสำหรับเลี้ยงเด็ก เลยจะมองหาบ้านสักหลัง ไปอยู่บ้านพ่อแม่ มีหวังปัญหาแม่ผัวลูกสะใภ้แน่อะไรก็เกิดขึ้นได้ ที่หวังพึ่งได้ก็เจ๊โม แค่เจ๊โมรับสายเสียงลูกก็เด็กมาแต่ไกล ก็คุยสาระทุกสุขดิบ ให้ช่วยหาบ้านให้หน่อย ขอ3ห้องนอน ขึ้นไป เจ๊บอกเดี๋ยวพรุ่งนี้จะมาหา วันต่อมาแม่งก็มาแต่เช้าเลย หยิบไอแพทส่งให้ผมดูบ้านโครงการ จนผมไปสะดุดตากับบ้านโครงการหนึ่ง เป็นบ้านแนวนอย์ดิบวกโมเดิร์น ราคา80ล้าน เจ๊โมก็เชียร์บ้านหลังนี้เพราะพึ่งสร้างใหม่ ผมตกลงเอาบ้านหลังนี้แหละ เจ๊โมรีบโทรติดต่อ เดี๋ยววันพรุ่งไปรับบ้านจริงกัน แล้ววันต่อมาผมขับรถขอจิ๋วไปหาเจ๊ เพื่อพามาดูบ้าน เช็นรับบ้านตรวจสอบเอกสารครบ เจ๊โมก็หน้าบานสิครับ ค่าคอมรอบนี้ก็เยอะ แถมตกแต่งเสร็จ มีแค่ชุดเครื่องนอน กับชุดครัวที่ต้องซื้อเพิ่ม ของแถมจากการที่เจ๊โมไปดิลงานให้ ต่อมาเราก็ได้ย้ายมาอยู่บ้านใหม่ ช่วยกันย้ายของ จัดการข้าวของเข้าที่ ห้องนอนมีเยอะก็จริงแต่ได้ใช้แค่3ห้อง พวกเราแยกห้องนอนกัน เพื่อที่จะได้มีความเป็นส่วนตัว ต่างกันก็ต่างแตกห้องในแบบที่ตัวเองชอบ ตอนนี้สาวๆเค้าไม่สนตังผมแล้ว เพราะหาตังกันเองได้ แถมหาได้เยอะกว่าผมซะอีก(ต่อเดือน) แต่เรื่องดีๆก็ยังไม่จบฟิล์มก็ท้องอ่อนๆ บ้านผมตอนนี้มีคนท้อง2คน คนแรกท้อง5เดือน อีกคนก็2.5เดือน จนเดือดร้อนให้แม่ของจิ๋วมาดูแลลูกกับหลาน เพราะคนท้องอ่อนที่เอาใจยากครับ ผมแทบจะเป็นอากาศไปเลยบ้างทีที่เหวี่ยงใส่ มีแม่ยายมาช่วยดูก็อุ่นใจขึ้นเยอะ

ผมเหมือนคนไร้บ้าน แค่ฟิล์มเห็นผมก็เหม็นขี้หน้าผมแหละ จิ๋วไม่ค่อยเท่าไหร่ยังปรกติ ทุกคนอาจจะเคยได้ยินเรื่องทำนองนี้ จนขับรถเล่นแก้เซง ไม่ก็แวบไปเล่นบ้านเพื่อน ช่วงติดไฟแดงอยู่นาน มันทำให้เห็นว่ามีคนไร้บ้านอยู่กันเยอะจากพิษโควิดผมเห็นก็สงสาร เลยเลี้ยวรถไปจอดข้างๆฟุตบาทใกล้ๆกับคนเหล๊านั้น ก่อนเดินไปเรียกเด็กน้อยกับคนไร้บ้านมาต่อแถวรับเงินไป ผมให้ไปคนละ500และบอกว่าอย่าเอาไปซื้อยาเสพติดนะ เอาไปซื้อของกินจะได้ไม่หิวกัน แล้วสังเกตเห็นเด็กสาวคนหนึ่ง จากประสบการณ์การเที่ยวสาวมาเยอะ ถึงตัวจะมอมแมม แต่ออร่าความสวย มันแสดงออกมาจนผมรู้สึกเสียดาย น้องเขาก็เดินมารับตังกับผม ผมเองก็ถามน้องว่าบ้านพ่อแม่อยู่ไหน น้องก็ชี้ไปตรงจะว่ายังไงดี มันเป็นเหมือนกะต๊อบ ที่คนไร้บ้านเค้าร่วมตัวกันสร้าง เพิงคนงานก็ไม่ใช่ จะสลัมก็ไม่เชิง ผมเลยขอให้น้องพาไปพบแม่น้องหน่อย น้องพาผมเดินไปจนไปหยุดกับที่พัก

น้องก็ตะโกนเรียกแม่ว่าทำงานเสร็จยังมีคนมาหา ผมเห็นผ่านช่องเล็กๆว่าแม่นอนกำลัง เอากับผู้ชายคนหนึ่งในท่ายืน ก่อนแม่น้องจะตอบกับว่าแปบนึ่งเดียวกูจะเสร็จแล้ว ผมเห็นผู้ชายคนนั้นซอยเอวใส่อีกครู่เดียวก็ผลักตัวเอง ถอดถุงยางทิ้งแล้วควักตังในกระเป๋าเสื้อให้แม่น้องไป500 และผู้ชายคนนั้นจัดแต่งตัวเรียบร้อยแล้วเปิดประตูเดินออกมา แล้วแม่น้องก็ให้ผมเข้าไปในบ้านน้องเขาเต็มไปด้วยอุปกรณ์เสพยาวางอยู่ ก่อนจะบอกผมว่า อม3 เอา5 แต่ผมมองสภาพแม่น้องแล้วความสวยเดิมคงสวยมาก แต่ตอนนี้โทรมอย่างมาก ผมบอกกับแม่ของน้องไปตรงๆ ว่าจะดูแลน้องวาให้ผมรับเลี้ยงได้ไหม ถ้าขายจะขายเท่าไหร่ก็ว่ามา จะมีซื้อลูกฉันเนี่ยนะ แม่น้องถาม งั้นเอางี้เป็นไง ดูแลฉันกับลูก ฉันขอเดือนละ2หมื่น จะมีอะไรกับฉันหรือลูกก็ได้ฉันยอม อยู่ที่นี้ไปก็ไม่มีประโยชน์ เพราะผัวฉันมันก็บังคับให้นอนกับคนอื่นแลกยาอยู่แล้ว หนีไปจากตรงนี้น่าจะปลอดภัย  ไม่รู้ด้วยเหตุผลอันได ผมถึงอยากช่วยน้องวา ความรู้สึกผูกพันมันมากเกินไปทำผมสับสน แม้จะพึ่งเจอกันแต่มันรู้สึกรักโดยไม่มาสาเหตุ ผมให้สองแม่ลูกเก็บข้าวของแล้วตามผมไปขึ้นรถ ระหว่างทางผมได้ถามประวัติความเป็นมาขอสองแม่ลูก
และนี้คือประวัติของแม่วาครับ
เธอชื่อบี อายุ37 จบปอตรี เคยขายข้าวแกงกับทางบ้าน ก่อนหน้านี้เจอมรสุมชีวิต คือสามีติดการพนันและยา ดึงเธอกับลูกชีวิตตกต่ำแล้วจากไป ตอนนั้นที่ผมเห็นเธอที่กะต๊อบ คือสามีเธอให้ใช้หนีค่ายาแทน ไม่งั้นจะเอาวาไปทำแทน เธอไม่มีทางเลือกจึงยอมที่จะทำแบบนั้น เธอเล่าด้วยความฉะฉาน ไม่เหมือนคนที่เสพยา คำพูดเธอดูน่าเชื่อถือ และผมก็ถามว่าทำไมวาอ่านไม่ค่อยออก เขียนก็ไม่ได้ เธอเล่าว่า สาสามีเป็นหนี้พนันเลยต้องย้ายที่บ่อยๆ แถมพวกคนส่งยายังตามรังควานอีก เหตุผลรวมๆมีความสอดคล้อง เธอน่าจะพูดความจริง

ผมพาทั้งสองมาที่คอนโดเก่า ตอนนี้ก็ว่างพอดี แล้วข้าวของยังคงมีครบ ผมกะในทั้งสองอยู่ที่นี้แหละ ให้แม่ลูกไปอาบน้ำ ส่วนเสื้อผ้าเอาของจิ๋วอันเก่าไปใส่ก่อน ผมจะได้สั่งสุกี้ชุดมารอสองแม่ลูก ทั้งคู่อาบน้ำนาน30กว่านาที สุกี้มาถึงจนผมได้ตั่งหม้อนั่งกินรอ พอออกมาแค่นั้นแหละ ผมพูดว่าอเมชิ่ง ทั้งคู่น่ามองผิดจากเมื่อกี้ลิบลับ เหมือนรายการเปลี่ยนผีให้เป็นเธอ อันนี้แซวนะครับ ต่อๆ ผมชวนมากินสุกี้ด้วยกัน ก่อนทำความรู้จักกับวา น้องวา อายุ12จะ13 เคยเรียนปอ1ถึงปอ3 แล้วต้องหนีตามแม่ เลยอ่านกับเขียนได้นิหน่อย เกือบโดนข่มขืนหลายครั้ง แต่ได้แม่ช่วยไว้ ผมฟังมาถึงต้องนี้รู้เห็นใจสองแม่ลูกนี้ เราทำการคุยกัน ทำความรู้จักกันไปทีละน้อย สองแม่ลูกช่วยกันเก็บจากไปล้าง แค่ผมมองจากด้านหลัง เงาที่คู่คล้ายกัน น่ามองจนเหลียวหลัง

หลังจากนั่นเรามานั่งดูทีวีกัน คุยนั้นคุยนี้ไปเรื่อย พี่บีถามว่าคิดยังไงมาสนใจวา ไม่รู้สิผมก็ไม่แน่ใจ แต่ที่แน่ๆผมรู้ชอบน้องเขาก็เท่านั้น สายตาผมหันไปมองพี่เขาพอดี พี่เขากำลังมองผมเช่นกัน สายตาเราทั้งคู่รู้กฏแรงดึงดูด การทำความรู้จักกันด้วยร่างกายของเราได้เริ่มขึ้น พี่เขารุมด้วยการจูบ แค่จูบเบาๆเท่านั้นทำเอาผมสั่นไปถึงหัวใจ ให้ความรู้สึกเดียวกับวา จากจูบเริ่มเปลี่ยนเป็นแลกลิ้น ไหลลื่นไปตามธรรมชาติของความต้องการ เราสองค่อยลูบไล้ชิ้นส่วนเสื้อผ้าหลุดไปอย่างช้าๆ อารมณ์ร่างกายพี่บีแม้สูบผอม ไม่เปล่งปลั่ง แต่ยังคงเค๊าความงามอยู่ พี่เค้าทนต่อไปไม่ไหวขอให้ผมจัดการเธอ เพื่อวาจะได้ดูแล้วทำตาม วาที่นั่งดูด้วยความเขิน มีอาการยุกยิกที่หว่างขา ดูบนที่นอนโซฟาที่แม่เธอกับผู้ชายที่พึ่งรู้จัก เล่นบทสวาทกันอย่างร้อนแรง ถึงเธอจะเคยเห็นมาบ้าง เพียงรอบนี้คือเธอได้มานั่งดูแบบใกล้ๆ ทำเอาความสาวของเธอพุ่งพลาด เพราะด้วยอายุเท่านี้เธอก็มีประจำเดือนแล้ว วามองดูทั้งสอง เล่นรักสวาทแบบที่แม่ของเธอไม่เคยทำกับผู้ชายคนอื่นมาก่อน เท่าที่เห็นเธอจะเห็นแม่ของเธอ ให้เอาๆให้เสร็จไป แต่นี้คืออะไร แม่ของเธอมีสายตัวยั่วยวน เชื้อเชิญ ให้อีกฝ่าย ทำกับร่างก่ายของแม่เธอได้อย่างเต็มความปรารถนา น้ำหงี่ของวาเริ่มแฉะในช่อง เธอไม่รู้จะทำอย่างไร เมื่อพี่ชายได้เสียบท่อนเอ็นลงไปในกีของแม่เธอ เธอขมิบทั้งๆที่ยังไม่ได้โดนทำอะไร และมีอาการเสียวที่ท้องน้อง เธอต้องการให้พี่เขาทำแบบนั้นกับเธอบ้าง แม้ภาพที่เธอคือแผ่นหลังของพี่ชาย ที่แม่ของเธอกำลังกอดแล้วมองมาหยังเธอ ด้วยสีหน้ามีความสุข แม้เป็นท่าที่ไม่นอนหันข้างกอดกัน วาเห็นแม่ของเธอกระตุกเกร็งตัวไปหลายรอบมาก และพยามเด้าเอวใส่ท่อนของพี่ชาย เธอรู้สึกว่ามันนานมากก่อนมีชายจะเกร็งตูดเป็นระยะพร้อมๆกับอาการหอบของแม่ของเธอ

สักพักพี่บีก็เรียกวาเข้ามาหา พร้อมกับถอดกีที่จะขมิบออกจากบ๊องข้าวหลามที่ยังแข็งอยู่ และยังเต็มไปด้วยน้ำของแม่เธอ บอกให้วาถอดกางเกงในออกแล้วขึ้นค่อมผม และจับสอดใส่เอง วาทำตามอย่างว่าง่าย วาแม้อายุเท่านี้ เเต่กีกับโหนกอลังการ เธอค่อยๆนั้งทับลงไปเบาๆ ทำเอาผมถึงกับทึ่ง เพราะเธอรับของผมได้อย่างแน่น(ความรู้สึกเหมือนโดนกำหรรมแรงๆ) แคมเธอตึง แค่ขยับผมยังเจ็บ น้องวาถึงกลับตาเหลือก เธอตึงและจุกมาก แต่ก็รู้สึกดีในเวลาเดียวกัน เธออยากจะโยก แต่ความเสียวทำเธอไม่กล้าขยับ เธอเกร็งตัวแน่น ช่องคลอดเธอรัดแน่น ราวจะจะล๊อคท่อนผมไว้ไม่ให้ขยับ พี่บีรู้ทันเลยบอกให้วาพยายามหายใจให้ปรกติ เธอทำตามที่แม่เธอบอกกับเป็นผมที่เจ็บหรรมซะเอง ผมถึงแม้จะเสร็จกับพี่บีไปแต่ของผมก็ยังแข็งอยู่ เห็นวากำลังจะทำอะไรสักอย่าง เธอโน้มตัวมากอด พร้อมกับจูบปากผม ใช่แล้วเธอกำลังทำอย่างแม่ ไม่จูบปากอย่างเดียวเริ่มมีลิ้นดันเข้ามา เธอใช้ความตามการบวกความรู้สึก จัดการอารมณ์เงี่ยนของเธอ เธอไม่รู้ว่ามันคืออะไร แต่เธอไม่อยากอึดอัดแบบนี้แล้ว เธอเริ่มบดโหนกใส่ผมแล้วหนุนเอวเป็นวงกลม ก่อนเธอจะรู้สึกว่ารับขนาดได้แล้วจึงค่อยๆยกสะโพกขึ้นลง ตามความถนัดของเธอ เธอโยกไปได้แค่2ครั้งก็เสร็จ แล้วรู้สึกโล่งมากๆ แต่ความเสียวยังไม่หายไปเลย เธอเหนื่อยใจจะขาด ผมเลยให้เธอพักก่อน ถ้าหักโหม จะบาทเจ็บภาคหลัง ผมพยายามถอดหรรมออกช้าๆ จนดังบล๊อก ด้วยความที่วาเหนื่อยก็หลับไปเลย

ทางพี่บีเห็นลูกสาวหมดแรง ก็คว้าไมค์ผมไปดูดต่อ เธอบอกผมว่าตั้งแต่โดนเย็ดมาก็บ๊องผมนี้แหละอิ่มจนจุก พี่บีจัดผมหนักมากเหมือนเธอได้ปล่อยตัวจริงๆของเธอออกมา จากนั้นบทเพลงร๊อคของเราทั้งคู่ก็ได้เริ่มขึ้น

ถ้าความสวยขนาดนี้คุณว่าน่าจะเป็นตัวละครตัวไหน ให้ทาย

9toulek

ถ้าสองสาวรู้ขึ้นมาจะทำอย่างไรเนี่ย

Suriyu Buarung

ถ้ากาว 1 กระปุกมันทำให้เกิดเรื่องราวได้ขนาดนี้  แถวถ้าเปลี่ยนเป็นกาว 1 ถังใหญ่ล่ะ  เรื่องราวมันจะกลายเป็นยังไง

darkside

ไม่ว่าจะเรื่องจิงหรือแต่ง 

ควรจะต้องระวังตัวมากกว่านี้นะ

ถุงยางต้องใช้  ยิ่งคนไม่รู้จัก แถมเพิ่งเห็นกะตา ว่าโดนจัดไปหนึ่งดอก

มีตังค์เหลือเยอะ  เก็บไว้ซื้อความสุขได้อีกนาน   พลาดไปก็ต้องไปหาหมอ เจ็บตัวป่าวๆ

ไม่คุ้มเสียว    555

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สองเมียอารมณ์หงุดหงิดเพราะกำลังท้อง ผัวอยู่ไม่ได้เลยออกมาขับรถเล่น เพราะความใจบุญช่วยเหลือคนไร้บ้าน เลยได้เมียงามๆใหม่สองคน แบบนี้ถ้าสองเมียรู้จะเป็นอย่างไรนะ

Cb400f

มาเชื่อมกับ เรื่องเหมาสองแม่ลูก ได้อย่างเนียนๆ สนุกตื่นเต้นเช่นเคย

D4rthvader

km001

น่าติดตามอย่างมาก...แต่ยังสงสัยชื่อเรื่อง....

biggiggog

งานนี้ต้องเคลียร์กับเมียๆให้ดีนะโว๊ย
ไม่งั้นลำบากแน่
ขอบคุณครับ

Pong Tee

น่าอิจฉาได้2สาวแถมลูก2 ยังได้แม่แถมเปิดซิงลูกอีก

ponggunyuki2527

1819

มี จิ๋ว กับฟิลม์ไม่พอ  เพราะโดนเอฟเฟค ช่วงท้อง เอา  จนต้องไปรับ บีกับวา สองแม่ลูกมาเลี้ยง   ถ้า 2เมียที่แต่งรู้ล่ะก็ จะออกไปทิศทางไหน  2เมียเหมือนไม่ค่อยแคร์ผัวเลย  เล่นกันเองตลอด   พอหาเงินใช้เองได้ เลยไม่ง้อเลยน่าสงสาร 555
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Agalos von Stresermann

pd19811983

จะบอกฟีล์มดีๆ หรือจะให้รู้เอง แล้วผลมันจะต่างกันแค่ไหน