ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้นภาค 2(15/ลูกหมาเชื่องๆ)

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 27, 2021, 02:02:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dawdom

biggiggog

งานนี้ดูเหมือนแคนจะได้เปรียบ
แต่จะจัดการกับนุ่มนิ่มยังไงดี
ขอบคุณครับ

ชายชรา

ยิ่งอ่านยิ่งน่าติดตามแผนการซับซ้อนครับ

weeraj

ใครวางแผนดีฝ่ายนั้นได้เปรียบไปกว่าครึ่งแล้วแบบนี้

gusjung111

swss2511

นุ่มนิ่มใกล้พบจุดจบเข้ามาเรื่อยๆ

n_neng

นิ่มจะเอางัยต่อ ข้อมูลโดยผู้กองสืบออกมาหมดแล้ว ใกล้จุดแตกหักกันแล้วนะครับ

aumoum

ไม่มีอะไรที่ตำรวจทำไม่ได้ถ้าเอาจริง
รุกคืบทีละนิดแผนซ้อนแผนแจ่มเลย
คอยว่านุ่มนิ่นจะจนกระดานยังไง

แมว69

t2222t2000

Thongchai Wangsri

yai79

เก็บหัวหน้าโจร ง่ายกว่าไหม ผู้การ

outsider

ถึงคราวที่นุ่มนิ่มจะต้องเจอจุดจบเองแล้วละมั้ง

olemantu

แต่ละฝ่ายต่างคนต่างมีแผน แล้วแต่ว่าใครเดินก่อนแล้วไปเข้าแผนก็จะนำหน้าอีกฝายถ้าพลาดก็ตามหลังกันไปละครับ