ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง 3

เริ่มโดย DR.MAN, ธันวาคม 29, 2021, 11:44:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xeoncore

pongjun

wood007

robot 77

xxxboyz

ต่อแขนต่อขาให้หลาน สงสัยมีงานต่อเนื่องส่งข้าวส่งน้ำกันยาวๆ

battozai

คำตอบของหมอนี่เหมือนผมเลย ชอบหมดทุกหี

mewzira

ไม่น่าเชื่อว่าจะได้เจอน้องตองอีก แถมท้อง ยังอ่านไม่หมด หวังว่าคงได้ปีนเขานะ ผมนี่อยากสุดๆ 555

The maiji

เอี้ยเกี้ย

gusjung111

red hulks

เอาจริงก็คิดถึงน้องตองที่สุดแล้ว อ่านตั้งแต่แรกๆเลยนะ ชอบฟิวนี้มาก

hunterkung

modena

chanky2007

หมอมีดวงด้านนี้ ฟันแล้วจบ คงดีสุดแล้ว

อิจฉาจริงๆ

ตองก็น่าสงสารนะ ถ้าอั๋นไม่เคยทำให้สุดได้เลย

ขอบคุณครับ

ประโยคล้อเล่นตอนท้ายดูเป็นคนดี แต่ผมก็คิดเหมือนกันว่า ไม่จริงหรอก เพราะตองเริ่มเอง
คิดว่าดี ก็ทำไป

akradet1234

จัดน้องตองแบบเขกหัวน้องซะด้วย  คนท้องนี้อารมณ์แบบมาเต็มๆ