ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 29 (ปิดบัญชีแค้น)

เริ่มโดย Farewell, ธันวาคม 30, 2021, 06:30:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากให้มีฉากเซ็กส์คู่ไหนเยอะๆครับ

วิภาxเป้
99 (33%)
ปิ่นxเป้
60 (20%)
แป้งxเป้
22 (7.3%)
ฉากเลส
15 (5%)
threesome foursome
187 (62.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 300

ปิดโหวตแล้ว: มกราคม 02, 2022, 06:32:40 หลังเที่ยง

Prik

::Glad::รอลุ้นอยู่ว่า จะมีตอนไหม่มาเรื่อยหรือเปล่า ได้ลุ้น มีแอบ

Boyza69

1819

คิดถึงแม่วิ กับสาวของเป้มาก   ไรท์ทิ้งไปพักใหญ่เลย     แต่มาแล่วก็ลุ้นเลยว่า แม่วิจะโดนปัญหาอะไรอีก  รู้ว่าแม่วิเก่ง แต่ชิบเอาตัวไปเสี่ยง  มันจะพลาดเข้าสักวัน แต่ ละครั้งคือพลาด ตลอดแต่ ดวงยังดีเท่านั้นที่มาช่วย  หลังจากนี้  3 สาว เครียส์กันนะ   
และก็เห็นด้วย ให้ วิ มีลูกกับเป้เลย   แล้ว ย้ายบ้านไปอยู่ที่อื่น ปิดคนอื่นซะ   ยังไง พวกตัวชั่วๆก็รู้้จักบ้าน วิ แล้ว สุกวันต้องทาแก้แค้นอีก     เชื่อ สิ
edit  คนที่ได้กำลัง ที่สุดคือ แป้ง เป้  จริง เป้ได้สาวทุกคน แป้งก็ได้สาวของเป้ ไปด้วย วินๆ แต่ยัง สาวๆทั้งหลาย อย่าข้ามเส้นแม่วินะ ถ้านางจะกำจัดออก นะ เดี่ยวจะหนาว
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

MGSx

บทนี้ใช้ได้เลยครับ หมอปิ่นถึงกับเรียกแม่เลยทีเดียว...

chokolate

จัดการไปได้ 1 คน ยังเหลือ พัท อีกคนละ จะโดน วิ เอาคืนเมื่อไหร่

wap005

mideerat

พึ่งเห็นผมถือเป็นของขวัญปีใหม่ที่ดีมากๆเลยครับ

Fast_Fast214

someday

ขอบคุณสำหรับของขวัญปีใหม่ครับ มาลุ้นต่อมีคิวโชว์ลูกเรือมากขนาดใหน ::Glad::

Fetarsier

มาต่อแล้วขอบคุณ​มาก​ครับ​ ชอบ​เรื่อง​นี้​มาก​

tango2003

เรื่องร้ายผ่านไปแล้ว เหลือแต่เรื่องความสัมพันธ์ของสามสาวกับหนึ่งหนุ่ม

boyguard

alasangel

ได้แก้แค้นศักดิ์คืนซะที เอาให้ติดยาวๆ