ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของ G.A. (คำถามเท่าที่จำได้)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 10, 2019, 09:11:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

johnywalker

ร่านขนาดนี้แล้ว จะเอาไว้ทำไม เก็บไว้ก็ช้ำใจครับ

lucipher666a

ชื่นชอบ สวิง

ดีแล้วครับ ค่อยๆ คุยกันอย่ามีเรื่องกันเลยครับ ความสุขมันห้ามกันไม่ได้

princeonboard

saranchai

อ่าน​แล้ว​สงสาร​แต่คิดว่า​ดีแล้ว​กับ​ตัว​gaเพราะ​ถ้ายังอยู่​ด้วย​กันแล้วยังทำแบบนี้อีกผมว่าอาจจะ​ไม่จบแบบนี้ซึ่ง​อาจจะ​แย่กว่า​นี้​ด้วย​ครับ​

Angel_p

อ่านแล้วเจ็บแทน ga เลยครับ เอาจนท้องนี่คือ ต้องปล่อยไปตามทางแล้ว หวังว่าตอนนี้ ga จะเจอแต่สิ่งดีๆ ครับ

teerapong2534m

mpvictoryman

ท้องด้วยแบบนี้เรื่องค่อนข้างวุ่นวายเลยนะครับ

xijikoh

เป็นผมคงทนฟังไม่จบแน่ แต่ก็ดีอย่างน้อยก็ได้รู้ว่าอีกฝ่ายเขารักไม่จริง แค่ทิ้งไปก็จบแล้ว

Thanaphay

ความรู้สึกตอนนั้นคงงแย่นะ แต่ผ่านมาแล้วมาเล่าก็คงบรรเทานิด

mrtevada

ดีที่ทำใจได้ ชีวิตยังต้องเจออะไรอีกเยอะ