ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 13 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 02, 2022, 02:30:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Popoing

สุดยอดๆ   รุกะ นางเอกสายรุก

ต่อจอยแท้ๆ

ryg123456

เก่งจังเลยนายโทน รุกะก็เก่งนะครับ หรือจะเป็นบททดสอบอีก
อดกั้นได้ดีมาก แล้วแบบนี้รุกะคงต้องหาทางตอบแทนต่อไปอย่างสมใจ

sunnies

ไม่ได้เที่ยวญี่ปุ่นก็ยังมีล่ามจอยกับพี่พลอยให้หายเครียดได้

Thongchai Wangsri

ช่วงนี้ รุกะไทม์ ไม่แตกไม่เป็นไร เดี๋ยวไปแตกใส่พี่พลอยก้อได้

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ไปถึงญี่ปุ่นไม่สุดเลยครับโทน แค่นี้รุกะก็มีใจให้แล้ว รออีกนิดผมว่าน่าจะสำเร็จครับ

kodzilla

7878

wangdora29

คุณโทนอดทนดีมาก แต่ไม่เป็นไรในอนาคตก็ได้ฟันสาวญี่ปุ่นแล้ว

number6

ถ้าจำกันได้แต่แรกนะ คิดว่าความสัมพันธ์คงไปกันไกลกว่านี้แน่ๆ โอกาสอยู่ด้วยกันน่าจะเยอะกว่าภาคปัจจุบัน แต่สงสัยอยู่หน่อยนึงว่าพี่พลอยรู้ไหมว่าคุณล่ามโดนจัดการไปเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

KonMol2

กำลังใจมาเต็มเลยคร๊าบบบง แบบนี้ถ้าเจอคำพูดรุกะ แต่อารมณ์ค้างต้อฝไปลงกับสองสาวละ