ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 13 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 02, 2022, 02:30:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ ตีตัวขึ้นมาเชียงรายกันเร็ว เร๊ววววววววววววววววววววว

เชียงใหม่ไดอารี่มาแล้วครับผม

ปล.โทษทีครับเผลอหลับ

................

ความเดิมตอนที่แล้ว

หลังจากที่คุณรุกะพาผมไปเทียวสุรินจนแตกคาอกแล้ว

ผมกับเธอก็เข้ามที่ห้องในสภาพมีผ้าขนหนูตัวเดียว

แล้วตอนนั้นจอยโทรมาเรื่องงานครับบอกว่าอีก 1 ช.ม. จะกลับ

แล้วพอวางสายไป คุณรุกะเธอก็ถุามว่าอีก 1 ช.ม. เหรอคะ

ผมก็บอกว่าครับใช่ แล้วพอพูดจบ ซื๊ดดดดดดดดดดดดด

คุณรุกะก็ก้มลงไปบ๊วบให้ผมทันทีเลยครับ อูยยย ดูดจนแก้มตอบ

......................

เชียงใหม่ไดอารี่ 13

อึ้ก !!!  ผมเสียวว่าบไปทั่วหัวกระสวยเลยล่ะครับ และเผลอครางตามประสาผู้ชายเราออกมาเบาๆ อ่าส์.....  แล้วพอเสียงผมเล็ดออกไปแบบนั้นคุณรุกะเธอก็เงยหน้าขึ้นมามองเลยนะ มือของเธอสลับมาคลึงๆบีบๆ แล้วก็ชักๆๆ เธอบอกว่าเสียงซารุซังลามกจังนะคะ

ผมก็ไม่ปฏิเสธหรอกครับ หรืออีกความหมายนึงคือหมดหนทางปฏิเสธละเพราะเสียงลั่นไปแบบนั้น ใจก็อยากให้บ๊วบต่อแต่แบบนั้นมันจะดีเหรอวะแบบนั้น 70 % ผมตอนนี้อยากให้บ๊วบต่อครับ ไม่ใช่ว่ามั่นหน้าหรืออะไรนะ แต่ว่าในห้องน้ำยังพาไปสุรินเลย มันก็มีลุ้นใช่ป่ะล่ะ

คุณรุกะเธอเอนตัวนอนทอดยาวไปกับโซฟาเนินนมของเธอกดกับหน้าขาของผมครับ ปากของเธอยังอยู่ใกล้ๆกับกระสวยของผมอยู่ เธอชักๆแล้วมองหน้าผมแล้วบอกอีกว่า ซารุซังเฮ็นไต้ ..... พูดมาแบบนี้ผมก็คิดในใจแล้วว่าคงหยุดบ๊วบแล้วล่ะ แต่ว่าไม่เลยครับ เธอลงไปบ๊วบต่อแล้วบ๊วบแบบดูด ดูดเลยยยยย แก้มนี่ตอบเลย

ถึงลิ้นจะไม่มา แต่ว่าสัมผัสตอนนี้คือหูยย เอ่วนี่ขยับเลยล่ะครับ เธอผงกหัวบุ้บ บุ้บ บุ้บ แล้วแลบลิ้นเลียตั้งแต่โคนจรดปลายกระสวย ตอนนี้คือยิ่งกว่าบัส ไลท์เยียร์ กูนี่เวิ้งว้างเลยครับโผม ขออภัยที่หยาบคาย แต่ตอนนี้โอ้ยย แทบเสียว คือไม่รู้สิ่ พูดตรงๆว่าเธอไม่ได้บ๊วบดีหรือครบเครื่องอะไรนะ แต่ว่าอาจจะด้วยฟิลลิ่งและความเป็นญี่ปุ่น

เฮ้ย ทำเป็นเล่นไปคือถ้าท่านใดอ่านมาตลอดจะรู้ว่าผมนี่พูดถึงเรื่องญี่ปุ่นเยอะมากๆ ยิ่งสาวญี่ปุ่นนี่สุโก้ยเนะ แล้วเฮ้ยคิดดูสาวญี่ปุ่น มาบ๊วบให้แบบนี้มันจะไม่พุ่งพล่านเหรอถามจริงๆ ลีลาบ๊วบอาจจะแค่ 40 % แต่ด้วยฟิลลิ่งและความรู้สึก ความฝัน ที่มันถูกเติมเต็มนี่มัน 100 % เลยนะ

อ้อ แล้วผมจะบอกให้อย่างนึง รู้มั้ยว่าไอดอลชายไทย สมัยนั้นคือใคร ขออนุญาตนะครับ พวกคุณคาดไม่ถึงหรอก เพราะคนๆนั้น คือพี่เต๋อครับ งงดิ่ งง คือช่วงปี 2 ปีก่อนเนี่ยมันมีหนังเรื่อง ปิดเทอมใหญ่ ฯ แล้วนั่นมันทำให้คนไทยรู้จักน้องอ้อยไง เรื่องนั้นอ่ะช่างมัน แต่ฉากที่แบบโอ้ยยย ตราตรึงใจเลยคือที่ชายหาด โห แล้วไม่ต้องบอกหรอกว่า อะไรยังไง

ผมก็แอบคิดว่าหืม ถ้า.... ตัวกรูเนี่ยได้ทำแบบไหนหนังมันจะเป็นไงน๊ออ แล้วเนี่ย ตอนนี้เลย ตอนนี้ไง !!! ถึงจะไม่ได้นอนหลังติดทราย ฟังเสียงทะเล แต่ก็ญี่ปุ่นเหมือนกันแหละครับ คุณรุกะบ๊วบ บ๊วบ บ๊วบบบ แล้วเน้นที่หัวเบาๆ อูยยยย ผงกหัวลง ออกแรงดูด และรูดขึ้น ขนาดไม่ใช้ลิ้นผมยังแทบดิ้นอ่ะบอกตรงๆ

ถ้าเมื่อกี้ไม่ได้กระฉอกไปแล้วดอกนึงผมคงเสร็จเธอแน่ๆล่ะ คุณรุกะถอดปากออกมาแล้วมองหน้าครับ แล้วทำไงต่อรู้มั้ย เธอเลียไล่ตั้งแต่ลูกป๋องแป๋งไล่มาถึงปลายกระสวย หัวทู่ๆ แล้วก็ขยับตัวขึ้นมานอนทาบตัวผมนะ หน้าอกตู้มๆของเธอเบียดกับหน้าอกของผมจนบี้ออกข้างๆเลย ถึงจะมองไม่เห็นเพราะต้องแต่หน้าสวยๆของเธอ แต่ผมก็รู้สึกได้นะ

ปากของคุณรุกะที่ชมพูระเรื่ออยู่แล้วตอนนี้มันกลับ มันวาวราวกับทาด้วยลิปมัน..... แต่ช่างเถอะ เอาจริงๆผมอยากจะบดบี้ริมฝีปากนี้มากเลยนะ ถึงไอ้คราบมันๆวาวๆนั่นมันจะมีน้ำว่าวของผมผสมก็ตามเถอะ แต่เธอก็บอกแล้วว่าห้ามจูบ.... คือผมเคยดื้อไง สมัยนั้นพี่ข้างบ้านเธอก็แบบนี้แหละ

บอกว่าห้ามผมจูบแต่ผมก็ไม่ฟัง สุดท้ายแห้วแดรก ตอนนี้ผมเลย.... แหยงๆอยู่แล้วคราวนี้ถ้าทำอะไรที่คุณรุกะไม่พอใจ ไม่ใช่แค่การแห้วนะ แต่มันอาจจะหมายถึงผลกระทบต่อการเจรจาธุรกิจมูลค่า 8 หลักก็ได้ อูยย แต่ตอนนี้มันใช่เวลาคิดมั้ยเนี่ย คุณรุกะเธอนอนทาบขึ้นมาเต็มตัวเลยนะ

ตอนที่คลืบคลานขึ้นมาตัวของเธอก็รูดกับกระสวยของผมไปด้วย ปลายกระสวยของผมรู้สึกเลยนะว่าลอนหน้าท้องของเธอมันครูดจนสะดุ้ง คุณรุกะจุบุตรงคางผมนิดนึงคือไม่ใช่ตรงปากนะตรงคาง แล้วคือด้วยความล่กไง ผมก็คิดว่าเฮ้ยจูบได้แล้วเหรอ ผมก็จะขยับจูบแต่คุณรุกะเธอเอาฝ่ามือของเธอนั่นแหละมาปิดปากผมไว้

เธอบอกว่า ห้ามค่ะ จะไม่ฟังกันจริงๆเหรอซารุซังผมก็นิ่งเลยนะตอนนั้นทำได้แค่โอบเอวเธอทั้งๆที่เปลือยแบบนั้น โอยยย ไอ้จ้อนผมมันโดนทับแล้วแบบ ตุ้บๆๆๆ ประเด็นคือผมจะทำยังไงกับสถานการณ์ต่อจากนี้ดีนะ เปลือยกับสาวยุ่นที่น่ารักชิบหาย แต่ทำอะไรไม่ได้นอกจากลูบๆคลำๆ ผมโคตรกลัวใจตัวเองเลยบอกตรงๆ

เธอขยับปาก มาง่ำหน้าอกผมอยู่สองถึงสามที และเงยหน้ามาพูดว่าดีมากค่ะที่ยังฟังกันบ้าง ผมก็ก้มมองเธอนะแล้วบอกว่าผมขอโทษครับ.... ผมลืมตัว เธอมอง มอง แล้วก็ไซ๊เข้ามาที่ซอกคอครับ ผมก็จับเอวเธอไว้แล้ววัดเวงเลย ลุกขึ้นมานั่งจนเธอตกใจ ในจังหวะที่เธอผงะตัวออกมา ผมก็งับเข้าที่ซอกคอของแม่สาวยุ่นเบาๆ ใช้ริมฝีปากดูดนิดๆ ผมไม่กล้าทำให้เกิดรอยแดงหรอกครับ

คุณรุกะเธอบีบต้นแขนของผมแน่นเลยครับ ผมนึกว่าเธอจะห้ามซะแล้ว ผมชะงักแล้วเอี้ยวตัวมามองเธออีกครั้ง เธอเม้มริมฝีปากเบาๆ แล้วบอกกับผมว่าอย่าให้มี kiss mark เชียวนะไม่งั้นมีเรื่องแน่ซารุซัง เอ้า !!! อนุญาตแบบนี้ผมก็บรรเลงต่อเลยครับผมขยับตัวมานั่งคุณรุกะก็นั่งคร่อมผมเต็มๆ

ไอ้จ้อนของผมก็ชนหน้าท้องของเธอพอดี มือสองข้างของผมจับประคองเอวของสาวญี่ปุ่นเอาไว้ ส่วนปากก็จุ๊ปเบาๆ วนๆ ที่ต้นคอของเธอ ผมได้ยินเสียงครางเบาๆ เชื่อมะว่าตอนนั้นคือไอ้จ้อนผมแม่งกระตุก กึ้กๆ ๆ ๆ เหมือนว่าเลือดมันสูบฉีดมากกว่าเดิมอ่ะ ก็นะอารมณ์ผมคึกขนาดนี้ไม่สูบฉีดสิ่แปลก

คุณรุกะเธอเอียงคอ หลบผมบ้างเอียงมาเหมือนห้ามผมบ้าง สลับกันไปมาแบบนี้ เอาตามตรงผมเดาใจสาวญี่ปุ่นคนนี้ไม่ถูกจริงๆ ผมลองเสี่ยงอีกอย่างนึงคือเลื่อนจากประคองเอวมาเป็นรั้งบั้นท้ายของเธอไว้แล้วรั้งเข้ามาหัวตัวเลยครับ คุณรุกะเธอมองผมตาโตเลยนะ แล้วบอกซารุซังทะลึ่งมากๆเลย

มือของเธอข้างนึงก็กอดคอผมไว้นะแล้วเอี้ยวตัวเหมือนจะไปมองว่าเอ๊ !!! ผมจับก้นเธอจริงๆหรือเปล่านะ แล้วจังหวะนั้นหูยย โมจิขาวๆ ชมพูๆ ลอยเด่นตรงหน้าเลย ด่าอะไรก็ยอมแล้วครับจังหวะนั้นผมอ้าปากง่ำเลย จ๊วบบบ อู๊ยย หวานยิ่งกว่าฮอคไกโดมิลค์อีก พูดเป็นเล่นไปครับ

ไม่ได้มีรสชาติหรอก แต่กลิ่นตัวคุณรุกะหอมมากจริงๆครับ หอมแบบชื่นใจเลย ผมละเลงลิ้นรัว ๆ ๆ ๆ ๆ ก็นะได้ฝึกวิชากับสามสาวมาบ่อยๆก็ได้เอามาใช้บ้างล่ะ สารภาพบาปตรงๆผมแอบเป็นอาหวังนะ ผมหวังว่าถ้าบิ๊วดีๆเธออาจจะยอมผมก็ได้ ไม่ให้จูบไม่เป็นไรขอใส่ก็ด๊ายยย

ผมง่ำ ซรู๊บบบบบ ที่จุกโมจิของเธอ คุณรุกะก็อรั๊ยย ซารุซังฉวยโอกาส เธอบ่นนะแต่ยังไม่ได้ห้ามอ่ะไร ผมก็เลยรอบๆฐานจุกเลย เลย เลย ใช้ลิ้นเล่นกับหัวจุกนั้น ตวัดไปมา กระดกลิ้นระรัว บ้างก็เอาลิ้นกดจุกนั้นลงไป แล้วก็ดูดจ๊วบอีกที ผมปล่อยมืออีกข้างที่รั้งก้นของคุณรุกะเอา เอามาคลึงโมจิขาวๆของเธอครับ

หูยยยย พอนิ้วผมเขี่ยสัมผัสไปที่จุกโมจิที่แข็งเป็นไต คุณรุกะก็สะดุ้งแล้วขยับเอวเลยล่ะครับ เธอประคองหน้าผมไว้นะ แล้วด้วยความที่เธอนั่งตักมันทำให้เธอสูงกว่า ผมก็เงยหน้ามองเธอตอนนี้เธอแววตานี่เยิ้มเลยครับ ผมก็คิดในใจว่าเอาวะยังไงก็น่าจะได้ล่ะ ผมจ๊วบบ ไปอีกที แต่คุณรุกะก็ประคองหน้าผมไว้แล้วพูดว่า ห้ามจูบ ห้ามใส่มาข้างในเข้าใจมั้ยซารุซัง

โอ้โห ประตูความหวังผมปิดตัวเลยครับ ปิดแบบประตูโคนันดังตึ้มมมม อืมม ไม่ได้ก็ไม่ฝืนผมไม่อยากให้การงานเสียไปด้วย ถึงจะเสียดายแต่ก็ไม่เสียใจนะ ผมละเลวงลิ้นมอบความเสียวให้เธออีกครั้ง คุณรุกะเองก็ขยับเอวร่อนถี่ขึ้นๆ นะ กลีบซากุระของเธอเสียดสีกับหน้าขาของผมจนเธอเสียงหลงเลยล่ะตอนนี้

แล้วเธอก็คงทนไม่ไหวมั้ง เธอผลักผมให้เอนตัวลง พอผมนอนลงเธอก็ขยับมาคร่อมผมคิดในใจว่า อู๊วววว On top แน่ๆ แต่ว่าไม่ใช่ครับแห้วแดรก คุณรุกะก็มานั่งทับท่อนเอ็นของผม เธอใช่กลีบซากุระของเธอถู ๆ ๆ ร่อนๆ ร่อนๆ ร่อนไป หู้ยยย ผมก้มมองครับท่านผู้อ่านเอ๊ยยย

กลับซากุระของเธอครูดกับไอ้จ้อนของผมจนน้ำขาวๆ คือกลายข้นแล้วตอนนี้นี่เธอมีอารมณ์ขนาดนี้เลยเหรอ เธอมองหน้าผม แล้วทิ้งตัวลงมานิดนึงใช้มือยันหน้าอกไว้แล้วพูดว่า " ซารุซัง บากะ " อู้ยยยย คุณๆเอ๊ย บากะ บ่ากะ เคยได้ยินแต่ในอนิเมะ  ตาบ้า ตาบ้า แล้วเนี่ยผมมาได้ยินกับหูตัวเอง

แล้วอยู่ในสถานการณ์แบบนี้ด้วยเธอขยับเอวร่อน ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ จนสุดท้ายเธอเองก็ไม่ไหวล่ะ ถึงกับต้องพักเลย ผมยันตัวขึ้นมานั่ง คุณรุกะก็รีบถอยหนีเลย เธอปิดปาดปากตัวเองบอกว่าห้ามจูบผมส่ายหน้ายิ้มๆถามเธอว่าเสร็จแล้วเหรอครับ เธอส่ายหัว ผมก็จุ๊ปไปที่หัวไหล่ของเธอแล้วขยับลุกขึ้นเลย ผมก็ประคองเธอมายืนหันหลังมือยันโซฟาไว้

คุณรุกะรีบหันมาบอกผมเลยว่า ห้ามนะ คือเธอคงคิดแหละว่าผมจะใส่ท่ายืน เอ่อ... ผมว่าท่านผู้อ่านก็คิดแหละ แต่ด้วยความที่ผมเป็นคนดีที่ไม่ห่างเหิน... ทำไมมันฟังแปลกๆวะ เอาเป็นว่าถึงผมจะแย่ยังไงแต่สิ่งที่ไม่คิดจะทำคือบังคับและฝืนในผู้หญิงครับ..... แล้วตอนที่เอากระสวยไปยัดปาก..... เอ้อช่างเถอะ

ผมก้มจุ๊ปที่เอวของคุณรุกะแล้วขยับเข้าไปหาเธอ ผมจูบที่หลังอีกทีบอกเชื่อใจผมนะ เธอหันมามองแล้วหันหน้าหลบเลย ผมก็จับก้นเธอประคองไว้ครับ จับไอ้จ้อนปาด ปาด แล้วซวบ !!! ผมกดไปทีเดียวมิดลำเลยครับ....

เอ่อผมเสียบเข้างามสามเหลี่ยมนะ ไม่ได้กระซวกเข้าถ้ำญี่ปุ่น ก็อย่างที่บอกแหละครับเธอไม่ให้ผมก็ไม่ทำ

อีกอย่างมันเสียงงานเข้าไง ผมเสียบเข้าแค่ช่องสาวเหลี่ยมนั่นแหละ แล้วแทนที่ผมจะจับเอวของเธอผมกลับไปจับที่ต้นขาของเธอเพื่อดันเข้าหากันครับ ผมอยากให้แน่นๆ แน่นๆ อูยยยย ช่องนี่ก็ใช้ได้นะ ผมซอยตั้บๆๆๆ แล้วคุณรุกะเองก็รู้งานมากๆ เธอหนีบขาตัวเองเลย เพราะตอนนั้นรู้สึกว่าไอ้จ้อนของผมมันถูกบีบมากกว่าเดิม

คราวนี้เมื่อช่วงล่างของผมเข้าที่แล้วผมก็คงต้องทำให้เธอเสียวบ้าง ผมเอี้ยวตัวซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ แล้วก็ใช้มือขวานี่แหละบี้ไปที่เม็ดเสียวของสาวญี่ปุ่น หู้ยยยคุณเอ๊ยยย แข็งเป็นไตเลย แล้วพอบี้ไปเท่านั้นแหละเธอร้องอร๊ายย ออกมาผมนี่หูยยย ไฟมาเลยทีนี้ ผมซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ  แล้วมันมีนะจังหวะที่กล้วยหอมจอมซนของผมมันไปงัดกับร่องเสียวของเธอ

คือมันเกือบจะผลุบเข้าไปแล้ว แต่คือผมรู้เลยว่าร่องรูของเธอต้องฟิตมากๆแน่ ตอนนี้ผมแม่งโคตรลำบากใจคือเธอปล่อยให้มาขนาดนี้แล้วอ่ะ ถ้าผมลักไล่แล้วจับเสียบซวบไปนี่ผมพิชิตญี่ปุ่นได้เลยนะเนี่ย แต่แม่งแบบไม่อยากเสี่ยงอ่ะบอกตรงๆ เพราะผมก็ไม่รู้ว่าคุณรุกะเธอ จะตอบโต้ยังไงหลังจากนี้

คือถ้าผมใช้กำลังยังไงก็ได้แหละ เธอสู้แรงผมไม่ได้หรอก แต่หลังจากนี้ล่ะงามใส้แน่ๆ เพราะว่ามันคงมีแค่ในละครเท่านั้นแหละที่พระเอกข่มขืนนางเอกแล้วอยู่ดีๆก็รักกันเฉยเลย โลกความจริงมันไม่มีเว้ย บทละครแม่งบรรลัยใส้เลยบอกตรงๆ ไอ้ชิบหาย เนี่ยผมเลยต้องข่มใจได้แค่ครูดๆนี่ไง ผมซอบตั้บ ๆ ๆ หื้มมมม ถ้าเป็นเวลาอื่นผมคงจะเอี้ยวตัวออกมามองก้นที่กระเพื่อมเพราะแรงกระแทกอ่ะ

แต่ตอนนี้มันไม่ได้ไง เพราะต้องใช้นิ้วบิ๊วอารมณ์ให้เธอ จนสุดท้ายคุณรุกะเธอก็กระตุกกึ้ก ๆ ๆ ๆ ๆ ท่อนเอ็นของผมนี่รู้สึกเลยว่ามันแฉะและเปียกมากกว่าเดิม ผมก็คิดในใจเสร็จแล้วเหรอ คือท่านเข้าใจกันป่ะว่าถ้าเวลาเราได้สอดใส่แล้วเวลาสาวๆเสร็จ เธอจะตอดตุ้บๆๆไง แต่นี่ไม่ได้สอดผมก็เลยไม่รู้

แต่ดูจากอาการตัวกระตุกและหายใจหอบๆของคุณรุกะนี่ผมคงเดาว่าเสร็จแล้วแน่ๆเลย ผมจกเลยคราวนี้ หูยย นิ้วหายไปเกือบครึ่ง ร่องของเธอเปียกมาก แฉะมาก ลื่นมากๆเลยล่ะครับ เธอหายใจหอบแฮ่ก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  ผมจูบไหล่เธอนะแล้วถามว่าถึงแล้วเหรอครับ เธอพยักหน้ากลืนน้ำลาย อืมชัดเลยแบบนี้ แล้วเธอก็ทิ้งตัวนั่งลงโซฟาหอบหายใจแล้วดึงผมลงไปนั่งด้วย

ผมก็เสียดายอ่ะ ตัวผมยังไม่เสร็จเลยแต่... ไม่กล้าขอให้เธอทำต่อว่ะก็เลยต้องไปลงนั่งข้างๆเธอ เธอก็กอดแขนผมไว้แล้วหอบเหนื่อย แฮ่ก แฮ่ก แฮ่ก ผมก็พยายามจะโอบไล่เธอนะ แต่ก็ไม่กล้าเท่าไร แต่เป็นเธอนั่นแหละที่ขยับหลังออกพนักพิงโซฟาให้ผมสอดแขนเข้าไปได้ พอได้โอบเอวเธอก็เอี้ยวตัวมาใกล้ๆครับ

เธอเอี้ยวมาแล้วก็ใช้ปลายนิ้วเรียวๆ ๆ กดที่หัวกระสวยของผมเบาๆ แล้วแกว่งนิ้วไปๆมาๆ แท่งหรรษาผมก็วนๆไปตามนิ้วของเธอแหละครับ ผมก็ถือโอกาสบีบก้นของเธอเบาๆ เธอหยุดจิ้มๆแล้วมาตีขาของผมเบาๆแล้วบอกว่าซารุซังฉวยโอกาสจังนะคะ ผมก็ปล่อยมือเลยทีนี้ เธอมองหน้าผมนะตอนนั้น ผมก็หวังแบบต่อนะ ต่ออีกหน่อยนะผมยังไม่เสร็จเลย ใช้ปากก็ได้หรือใช้มือก็ยังดี

แต่ดูเหมือนว่ามันจะไม่ได้เป็นเหมือนที่คิดไว้ซักเท่าไรล่ะครับ เพราะเธอนั่งพิงพนักโซฟาแล้วฟู่วววว ออกมาเหมือนว่าปลดปล่อยอะไรออกมา เธอหันมาถามผมอีกว่าเมื่อกี้แอบจูบชั้นหรือเปล่าซารุซัง ผมก็บอกว่าไม่เลยครับเปล่าเลย ผมไม่กล้าทำอะไรแบบนั้น แค่คุณรุกะ... ยอม..ให้คนแบบผมได้สัมผัสก็เป็นบุญแล้วครับ

คือผมพูดออกมาพลั่งพลูออกมาแบบไม่รู้ตัวเลยนะ รุกะเธอปิดปากหัวเราะแล้วบอกว่าดีแล้วค่ะที่ไม่ผิดสัญญา เธอมองๆแล้วลุกขึ้นครับ เธอถามผมว่าไม่ล้างตัวเหรอซารุซัง เดี๋ยวทีมงานที่ออกไปข้างนอกกำลังจะกลับมาแล้วนะ ผมก็อ้อ.. ใช่ๆ แล้วก็ลุกเลย คือไอ้จ้อนของผมมันยังไม่สงบเลย แต่ว่าคุณรุกะเธอก็เดินมาแล้วกดลงเบาๆ ไอ้จ้อนผมก็ผงกหัวสู้มือนะแต่แปปเดียว มันก็ค่อยๆลง ค่อยๆลง

พอเหมือนมันอ่อนลง คุณรุกะก็บอกว่าไปล้างตัวกันเถอะค่ะ ผมก็เดินตามโทงๆไปนั่นแหละ ถึงจะบอกว่ามาด้วยกัน แต่เราก็แยกกันนะคุณรุกะเธอใช้ฝักบัวล้างทุกซอก ทุกมุม ส่วนผมก็ตักน้ำในอ่างอีกอ่างล้างตัวครับไม่ใช่อะไรหรอกผมกลัวว่าถ้าไปด้วยกันล่ะก็.... คงจะมีรอบสอง ไม่สิ่ไม่ใช่ ต้องพูดว่าผมคงจะหาทางทำให้ตัวเองเสร็จล่ะครับ

แต่ว่าอย่าเลย เพราะไม่รู้ว่าพวกนั้นจะกลับมาเมื่อไร ผมก็ก้มหน้าก้มตาล้างตัว โอยย คืออารมณ์ค้างอ่ะบอกตรงๆอยากจะเอาออกซักน้ำจริงๆ รอให้คุณรุกะกลับไปห้องก่อน ผมจะเหนี่ยวทิ้งซะ 1-2 ดอก หลังจากที่ล้างตัวนั่นแหละผมก็เดินมาก่อนเลยครับ ก็นะเราผู้ชายรีบๆล้างหน่อยก็ดี

ผมใส่เสื้อผ้าเสร็จอะไรเสร็จ ก็หยิบ หยิบ หยิบ เสื้อผ้าของคุณรุกะมาพับวางไว้ครับ เธอเดินมาพร้อมกับผ้าขนหนูที่กระโจมอกอยู่ หูยย ยังไงก็ละสายตาไม่ได้เลยครับ แต่ผมก็พยายามเบือนหน้าหนีนะ หูยยยย เสียงเธอเดิน เธอหยิบเสื้อผ้า ใส่เสื้อผ้าชัดเลยคือมันไม่ได้ดังอะไรขนาดนั้น แต่ใจผมแม่งเหมือนตัดเสียงรบกวนออกหมดเลยตอนนั้น

เธอใส่เสื้อผ้าเสร็จก็ลงมานั่งข้างๆผมครับ เธอนั่งเข้ามาใกล้ๆแล้วบอกว่าเรื่องนี้เก็บเป็นความลับของเราสองคนนะซารุซังห้ามบอกใครนะ ผมก็บอกว่าผมไม่บอกใครแน่ครับ เธอก็ยิ้มแล้วบอกว่ากะแล้วว่าซารุซังต้องเชื่อใจได้ ผมก็เงียบนะ.... คือไม่ได้เศร้าหรืออะไร หรือเสียใจที่ไม่ได้สานสัมพันธ์แต่มัน กึกๆ งึกๆ ในใจนี่สิ่

นี่หรือเปล่าน๊อที่เขาบอกว่า คนรวยๆ หรือผู้บริหารสูงๆมักจะหาทางปลดปล่อยอะไรแบบนี้ คือผมไม่ได้มองว่าคุณรุกะเป็นคนไม่ดีนะ ผมรู้จากใจเลยว่าเธอเป็นคนดี... แต่เรื่องอารมณ์ความใคร่มันก็ไม่เข้าใครออกใครหรอกจริงมั้ยล่ะ แล้วเหมือนคุณรุกะรู้อ่ะ เธอบอกว่าชั้นไม่ค่อยทำแบบนี้กับใครหรอกนะซารุซัง นี่เห็นว่าเรากำลังจะร่วมธุรกิจกันนะ

เฮ้อ พูดมาซะผมไปไม่เป็นเลยแฮะ ผมก็ถามว่า คุณรุกะถ้าพูดอะไรออกไปจะโกรธมั้ย เธอก็บอกว่าก็ลองพูดมาก่อนสิ่คะ เพราะชั้นเองก็ให้คำตอบในสิ่งที่ยังไม่ได้ฟัง ไม่ได้เหมือนกัน ผมก็มองหน้าแล้วถามว่า... อืมม ที่ทำแบบนี้.... เธอก็ชิงพูดมาก่อนว่า อืมมมม ก็เราสองคนก็ช่วยกันปลดอารมณ์ไม่ดีเหรอ... ผมก็ถามว่า.. แล้วก่อนหน้านี้ล่ะครับ

คืออยากย้อนเวลาไปตบหน้าตัวเองวุ๊ย คือตอนนั้นผมคิดถึงคำพูดพี่แมนไงว่า คุณรุกะมีคนที่ชอบอยู่แล้ว แต่แบบผมได้ทำแบบนี้กับเธออ่ะ แล้วมันจะอืมม จะยังดีล่ะเนี่ย แต่เธอก็บอกว่าก่อนหน้านี้เหรอ.. เธอเอียงคอมองหน้าผม เธอถามว่าหรือซารุซังคิดอะไรอยู่ ผมก็บอกอืม.... ถ้า... ไปเจรจาธุรกิจกับบริษัทอื่นน คือในใจผมคิดไปแล้วนะว่าถ้าไปกับบริษัทอื่น เธอจะทำแบบนี้กับที่นั่นหรือเปล่า

แต่คุณรุกะก็ตีมือผมดังเผี๊ยะแล้วพูดว่า คราวนี้ชั้นจะไม่โกรธซารุซังนะ ผมก็รู้เลยว่ากูพลาดอีกละ แต่แปปนึงเธอก็ขยับมาแล้วบอกผมว่า ถ้าซารุซังไม่อยากให้ชั้นไปทำแบบนี้กับคนอื่นกับบริษัทอื่นๆ ซารุซังก็ตั้งใจทำงานแล้วพรีเซนต์ให้คุณพ่อพอใจและเซ็นสัญญาให้ได้สิ่คะ ถ้าบริษัทของชั้นรวมธุรกิจกับบริษัทของคุณ ชั้นก็ไม่ต้องทำกับคนอื่นจริงมั้ยซารุซัง....  อื้อหือ !!! จากห่อเหี่ยวพลังกูมาเต็มเลย  ลุยเว้ยย ถึงจะไม่ได้สานสัมพันธ์อะไรกันต่อไป แต่ก็ไม่อยากให้ใครทำแบบนี้กับเธออีก ลุยเว้ยยยยยยย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

zeebraa

elelle

nowhereman

คุณรุกะก็เข้าใจหยอดเนอะ งานนี้เทพโทนทุ่มสุดตัว 555

งานนี้คุณจอยต้องมาร่วมด้วยแน่เลย

marco35

1819

รุกะ ยึดหัวหาด ไปเกือบหมดทุกเวอร์ชั่นจัดรวาลแล้ว ช่วงนี้ ทั้งเวอร์ เธอ ฉัน และเขา
ของเจ๊หมิว เดี๋ยวก็ตามมา เวอร์ชั่นเทพโทนที่ปาย     และ ล่วงหน้าไป คาราโอเกะ พระราม3   มาต้อนนี้ ก็เชียงใหม่  ขาด  มอหินขาว, ทะเล, เทพวายุ และ แฟนฉัน   
ของอิมพอตจาก แดนปลาดิบนี่ เขาแรงดีจริง ๆ   ซักสับสน  แล้้วว่า   นางเอก หรือ บทเด่น แต่ละ จักรวาล คือคนไหน  ควรจะเป็นใคร กลุ่มไหนกันแน่  ตีกันโบ๊ะบ๊ะไปหมด   เด่นสำคัญไปหมดแฮะ       แล้ว ผมจะโพกัสหรือเขียร์เป็น FC ใคร ในแต่ละเวอร์ชั่น ดี    หลายใจซะด้วย 555 หรือ จะหันำปเชียร์น้องหมวย กับe bookสวนกระแสไปเลย   บทน้อย แต่มาได้เสียวนิดๆ
edit  กินแห้วน้ำ2จากรุะ แต่ มาฟินที่จะได้ แบบ 3pกับ พลอย และ จอย ซะแน่ๆ 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

civil2

Kt Kritha

Kingmar

ถ้าเป็นผม คงจับสาวญี่ปุ่นกดไปแล้ว. พี่โทนเก่งนะที่อดใจไหว

งานนี้แซนด์วิชไหม ไม่น่ารอดนะ