ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 13 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 02, 2022, 02:30:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

drblackjack

มาถึงขนาดนี้แล้วไม่ทำเป็นแทงพลาดเข้าเป้าสักหน่อยเหรอครับ

winnythepooh

ที่พี่แมนบอกว่ารุกะมีคนที่ชอบอยู่แล้ว คนนั้นจะใช่ลิงป่ามั้ยนะ

Daniel Dear

รุกะนางทำให้โทนรู้สึกเหมือนจะได้แต่ไม่ได้​ ให้รู้สึกดีแต่ต้องไม่ล้ำเส้น​ ลุ้นอยู่ว่าโทนจะทำสำเร็จตอนไหน

Anuha

km001

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. นับถือพี่โทนครับที่อดกลั้นอารมณ์​ไว้ได้​  ถ้าเป็นชายคนอื่นป่านนี้โดนทะลวงไปหมดแล้ว

NNGGOO

คุณรุกะหมายถึง ถ้าสัญญาร่วมทุนกันแล้ว ต่อไปรุกะก็จะมีโอกาสกับท่านโทนบ่อยๆ

exelier

ช่วงเรื่องตอนนี้ มันพาร์ทของรุกะชัดๆ
ทั้งเส้นเรื่องพระรามสามและเชียงใหม่เนี่ย
นางเอกภาคนี้เหรอครับ 555

Ricebird526

ถ้าเซ็นสัญญาได้ แล้วรุกะจะเกี่ยวอะไรกับโทนละ ที่จะไม่ไปทำแบบนี้กับคนอื่นเหมือนอย่างที่ทำกับโทน

Eldy CR

นานจนแทบย้อนนึกไปถึงตอนก่อนนี้ไม่ได้ แต่ก็สนุกชวนติดตามอย่างเคยครับ