ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(เรื่องเสียวมินิซีรีย์) หลงป่ากับน้องแฟน : ตอนที่ 2 - จูบครั้งแรกของเด็กแจ็ค

เริ่มโดย nato87, มกราคม 02, 2022, 11:04:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณว่าพี่โจ้เป็นสุภาพบุรุษหรือเป็นไอ้ทึ่มครับ ถามเล่น ๆ 5555+

สุภาพบุรุษ พี่โจเขาเป็นคนดี แต่น้องมี่ไม่เข้าใจ
ไอ้ทึ่มดิ สาวมาอ่อยถึงห้องยังทำเมิน ถามได้!!!!

1819

มีเผลอหวั่นไหวเพราะคำว่ารักจากแจ๊ค ถ้าเป็นช่วงอารมณํปกติที่ไม่น้อยใจแฟนที่อ่อยแล้วก็ไม่สน แถมเบี้ยวจะพาไปเที่ยวอีก ก็คงไม่เคลิ้ม  แต่คร่าวนี้ จังหวะเหมาะ  ก็เลยขาดความยั้งคิดประชดด้วยการสอนบทจูบน้องชายแฟนซะได้  แต่ หลังจากนี้ แหละ จะได้รู้ว่า เจี๋ยวเด็ก12, 13  มัน หวายอึดขนาดไหน ไม่ต้องใหญ่คับแน่่ย แต่ เน้นตอบสนองมี่ ที่ออกคำสั่งให้ทำอะไรก็ได้ ตามความต้องการเรื่องsex
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

warin89

ถ้าทุกอย่างไปได้สวย ก็ได้ควบคนพี่ขี่คนน้อง น้องชายแฟนถ้าโตเป็นหนุ่มก็คงตัวโตแรงดี เสียดายน่าจะมีภาคต่อของเรื่องนี้ ปล่อยให้แฟนทึ่มนะดีแล้วจะได้จัดหนักกับน้องแฟนนานๆ  ::HoHo::

syncbkmz0011

พี่มี่โลดโผนเองเลย แฟนไม่สนใจ
พี่โจ้ทึ่มไปซะแล้ว ปล่อยปลาแห้งไว้กะแมว

delta941

กำลังถึงจุดคายแม๊กซ์เลย

จบเร็วไปนะครับ น่ามาต่อยาวๆ

ขอบคุณมากครับ

sutee seechart