ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 4 ตอน 1 คิดถึงสุดๆ

เริ่มโดย magna67t, มกราคม 03, 2022, 09:24:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P555

หายไปนานพอสมควรเลยนะครับ กว่าผมจะเรียก memory ของเรื่องนี้กลับมาครบใช้เวลานานนิดนึง แต่ตอนนี้ขอไปรับโทรศัพท์ก่อนนะครับ

rewind99

หวัดดีปี่ใหม่ครับ  นึกว่าจะไม่ทีภาคต่อแล้ว

aQuarium

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่ากรุณาปิดเครื่องมือสื่อสารก่อนจะ...

Premsak Rachod Minkiess

นึกว่าจะไม่กลับมาแล้ว สวัสดีปีใหม่ครับ

S.Wattana

หายไปนาน คิดถึงจังเลย ต่อๆ กันเลยครับ สวัสดีปีใหม่ครับ

C-Runners

นานมากเลยครับเรื่องนี้ ขอบคุณที่กลับมาเขียนต่อนะครับ

fat1234

jdrafayed

สวัสดีปีใหม่ ภาคสี่แล้วนะครับ รอติดตามผลงานจนลืมภาคแรกแล้วเนี่ย 555 เป็นกำลังใจให้คนแต่งด้วยครับ 

Eldy CR

ถ้าเป็นข่าวแปมอาการแย่ลง อารมณ์ที่จะมีอะไรกันคงหดไปเยอะเลยนะทีนี้

พระพาย

รอมานาน ครับสำหรับภาค 4  สวัสดีปีใหม่ เพื่อนๆสมาชิกท่านอื่นๆและท่านแอ๊ด รวมทั้งเจ้าของบทประพันธ์ ขอให้ทุกท่านสุขสันต์ แข็งแรงไร้โรคา ธุรกิจก้าวหน้า การงานมั่นคง กันถ้วนทั่วทุกๆคน

nava59

ไม่ได้โดนจัดหนักมานาน สงสัยจะโดนจัดทั้งคืน

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: magna67t เมื่อ มกราคม 03, 2022, 09:26:23 หลังเที่ยง
สวัสดีปีใหม่ 2022
แฟนคลับหมอป้องทุกคน

ยินดีต้อนรับกลับเข้าที่ทำงาน

ขอโทษทีทำให้รอนานหน่อยนะ
แต่มาแน่นอน
ภาคนี้จะปวดตับแค่ไหน วุ่นวายกันขนาดไหน  ต้องติดตามกัน
แต่สัญญาว่าจบ

ปลอดภัยไร้โอไมครอนนะครับ
รอมานานเลยครับ โมโนเสร็จแน่

seed1234

abaratei