ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 4 ตอน 1 คิดถึงสุดๆ

เริ่มโดย magna67t, มกราคม 03, 2022, 09:24:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdf4321

ไม่ต้องเดาก็รู้ว่าเป็นเบอร์แป๋มแน่นอน แล้วโบ๊ตก็อด เดาว่าแล้วปั้นก็มา จะได้แซ่บไหมน้าหนุ่มปั้น 555
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Leo the rott

กลับมาอีกครั้งสำนวนยังรื่นหูเหมือนเคย

Tyu744

1819

เชื่ิอไหม รอ แฟนกู หมอป้อง โบันัส โมโนทุกวันเลยครับไรท์  ว่าเมื่อไหร่จะลง เห็นเคยบอกกว่าเขียนภาค4จะจบแล้ว      วันนี้ดีใจมากมาลงแล้ว    แต่เปิดหัวเรื่องมาแบบนี้  โมโนกับโบ๊ตเป็น ตัวเอก หรือเปล่า ครับ    แอบนอยนิดๆจริงๆ อยากให้ ภาคนี้    เป็น หมอป้อง โบนัส โมโนจัง แบบ เรา3คน เพราะ ผูกพัน กับ 3ตัวละครนี้ มาก  มาต้งแต่ภาค1  อยากให้ 3 คน ลงเอยกันแบบได้ป้องเป็นหมอ ที่มีเมีย2    เพราะ ถึงโบ๊ตจะดี แต่ก็เอากับน้อง  อันนี้ หื่นไป  ปั้นก็รู้ว่าแฟนเเพื่อนรัก  ก็ยังจะแย่งยังจะเอา  ไม่เหมือน ป้อง ไม่อยากเอาใคร เลย นอกจากคนรัก  มีแต่ โดน ล่อล่วงให้เอา ตลอด ทั้งพชร พี่แหวว  มึ แต่ โบนัส กับโมโน นี่แหละ ที่ ป้องรุกก่อน อะครับ แต่ก็ตรียมรับความปวดตับ ntr ไว้แล้ว แต่อย่า หนักมากนะครับ หลังๅ แนวนี้บ่อยตับพังตลอด 555
edit ป้องโทรมา หรือ ว่า แปม ต้องตายแล้ว  สงสารแปม ไรท์โหดร้ายอะ ถ้าจริงระ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

subanrl2

สงสารแปมจังโรคนี้คงจะหายยากเสียดายได้เรียนหมอเรื่องป่วยหนักเกิดได้ไม่เว้นแม้แต่หมอ

thongdaeng_skk

ดีใจที่กลับมาแล้วหลังจากหายไปนานจนนึกว่าไม่ลงต่อให้อีกแล้ว

Sittipong Kengchai

Suwatchai Kongpaem

สวัสดีครับ ภาค​4 มาแล้ว รอติดตามเสมอ

vigo3820

หายไปนาน...โมโนยังสดใสเหมือนเดิมน่ะ

มะยม ร้อยเอ็ด

เปิดมาก็โบ๊ตคุกวงในโมโนซะแล้ว

dumrongsak

สวัสดีปีใหม่ครับ ดีใจมากที่กลับมาต่อกับเรื่องราวน่ารักของน้องหมอทั้งหลาย

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ กลับมาแล้วคิดถึง "แฟนกู"มาก แต่กับเจอข่าวไม่ค่อยดีของแปม

Pitor

รออยู่นานเลย รืีอฟื้นความทรงจำกับตัวละครในเรื่องแป๊บนะครับ

honmaru123

ภาคใหม่กลับมาพร้อมกับต้อนรับปีใหม่ เยี่ยมเลยครับ กำลังรออยู่เลย