ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 04, 2022, 11:26:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sorasl

MirrorAce

นึกว่าจะได้มีนาก่อนนะเนี่ย แต่ชะเอมเห็นเงียบๆแต่พอเพื่อนจะเอาไปกิน ร้ายกว่าเพื่อนซะงั้น

upperbound

เข้าใจเลยครับว่า ต้องเปรียบเทียบตอนสดๆ ใส่ถุงแล้วเปรียบเทียบมันไม่แฟร์ 55

kpnttn

นึกว่ามีนาจะจัดให้เอมซะอีก คุยเป็นแฟนกันแบบนี้ จะยังได้ปิดจ๊อบมีนาอีกมั้ยนะ

terapoong48

deamondear

อันนี้ตอนที่2 หรือตอนเดียวจบนิครับ งงๆนะ แฮร่

st3323liap

คนมีดีอยู่กับตัว ก็จัดให้สาวๆทุกคนได้สมหวังก็แล้วกัน

yuta279

ตอนแรกนึกว่าชะเอมจะโดนเป็นคนปิดท้าย แต่ด้วยความที่บีบีโดนไปก่อนแล้วนางรอไม่ไหว เลยต้องวางแผนเลื่อนคิวตัวเองมา แอบร้ายนะน้องชะเอม

Singhasouth14

หมอแมนคนดวงดีกับหี กับไปซ้ำน้องพยาบาลอีกแล้ว

sthanya

เห็นหุุ่นชะเอมแล้ว ช่างน่าอุ้มจริง เสียดายไม่ได้สด

somc217

ได้ชะเอมแล้ว ต่อไปก็คงจะเป็นมีนา
หมอแมนนี่ดวงสมพงษ์กับสาวๆจริงๆ

jackwan01

toonarmar

::DookDig:: ::DookDig::เพลินเชียวนะหมอแมน​ จับลิงอุ้มแตงสะด้วย​ 555
สวัสดี​ปีใหม่​ครับ

anigkanjana

จัดเต็มปีใหม่เลยครับท่าน สวัสดีปีใหม่นะครับ

Paul K