ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอนลูกสาวภาคทุเรศ

เริ่มโดย suckzeed, มกราคม 05, 2022, 02:41:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suckzeed

Copy เรื่องของผมมาลงทุเรศสิ้นดี

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::YehYeh:: 
ผมยังเคยเจอคน Copy เรื่องที่ผม Copy มาลงเลย (แต่ผมก็ระบุทุกเรื่องว่า Copy ) ทั้งๆที่เพิ่งลงไปไม่กี่วัน  แล้วแค่ไปเปลี่ยนชื่อเรื่อง  เพราะวรรคตอนเหมือนกับที่ผมลงทุกอย่าง  เพราะผมจะจัดวรรคตอนใหม่ให้อ่านง่ายขึ้นกับแก้คำผิด

HypN♥s

เรื่องไหน แจ้งให้ม็อดห้องจัดการเลยครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Hmmm::  อีกเรื่องที่ขอฝากผู้ดูแลจัดการคือ  พวกชอบแสดงความคิดเห็นไม่สร้างสรรค์ ชอบจับผิด อวดรู้อวดฉลาด  ดูถูกผลงานคนอื่น  ทั้งๆที่ก็ไม่ได้มีใครบังคับให้มาอ่านมาดู 

HypN♥s

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มกราคม 06, 2022, 05:19:40 หลังเที่ยง
::Hmmm::  อีกเรื่องที่ขอฝากผู้ดูแลจัดการคือ  พวกชอบแสดงความคิดเห็นไม่สร้างสรรค์ ชอบจับผิด อวดรู้อวดฉลาด  ดูถูกผลงานคนอื่น  ทั้งๆที่ก็ไม่ได้มีใครบังคับให้มาอ่านมาดู
แจ้งหลังไมค์ม็อดหรือadmin ก็ได้ ถ้าไม่สะดวกก็แชทบอกซ์ก็ได้ครับ