ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Narushima Godou] Atarashii Mama wa Boku no Ana 2 ผมจะเอาแม่ใหม่ทำเมียตอนที่ 2

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 07, 2022, 07:13:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nuunung

ไม่ชอบ ไม่อยากแต่เหมือนจะไม่ขัดขืนนะ

เสร็จเจ้เฉยเลย

benity18

เอาแล้วไง หลงสาวใหญ่ ติดหนับ ติดหนับ
   ขอบคุณนะครับ

paoimpreza

Summermay

แม่ใหม่น่าจะเสียวแต่ไม่อยากทำผิด ที่หลบหน้าเพราะคงกลัวว่าโดนบ่อยๆจะชินจนติดใจขึ้นมา สงสัยตัวแสบน่าจะต้องหาทางบุกตอนทีเผลอ

อ้าว ตัวละครใหม่โปล่มาเฉย ท่าทางได้เป้าใหม่ชั่วคราว

Jack0908

จะหนีหน้าได้อีกสักกี่น้ำเชียว
Edit ต่อจากแม่เลี้ยงก็สาวร้านขายของร้ายไม่เบาไอ้หนุ่ม

biggiggog

งานนี้มีช่วงเวลาวัดใจซะด้วย

แล้วพี่สาวนี่มาไงวะเนี่ย
งานนี้ได้พัฒนาสกิลแล้ว
ขอบคุณครับ

akepong

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ก็นายไปบังคับเค้านะซิเค้าเลยไม่ยอมเล่นด้วย อาจจะเหงาหน่อยนะ edit เห้ยได้ตัวแทนแม่เลี้ยงแล้ว

asdw

ไม่เกลียดหรอก แค่กลัวหลง เด็กอะไรควยใหญ่เย็ดเก่ง

hu_wat

ไอ้เด็กคนนี้มันร้ายจิงๆ ว่างเป็นจับเย .....

edit ดวงนี้ไปไหน เจ้าโนบุได้สาวคนไหม มาเย อีกแล้ว

xonly-1221

เหมือนจะปฏิเสธ แต่ก็ยอมจนได้ แทบจะไม่ขัดขืนเลย

phatsa

แม่เลี้ยงคบหาทางเลี่ยงๆ เพราะอาจยังไม่รู้ตัวเองว่าต้องการแบบนี้รึป่าว

Edit มีที่ระบายใหม่เฉยเลย

cloudser

::GiveMe:: มึงก็โหดไปโนบุ ดูแล้วสงสารซาโตมิเลยสงสารพ่อมันด้วย โนบุด้านมืดครอบงำ  ::Horror::
---เอาแล้วไอ้โนบุเจอของจริงเข้าแล้ว มันอาจจะมาติดใจเจ้ก็ได้เพราะเจ้ใจถึง