ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขย่มเสียวคุณอา ตอนที่ 4 แค่มึนๆ มึนจนได้เรื่อง

เริ่มโดย fataris, มกราคม 09, 2022, 03:50:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fataris

https://fictionlog.co/u/fataris

ขย่มเสียวคุณอา
ตอนที่ 4 แค่มึนๆ มึนจนได้เรื่อง

จากตอนที่แล้ว... ที่มะลิไปดูหนัง และก็แวะไปกินเหล้าปั่น โดยที่อานัด ยอมเข้าไปกินกับเราด้วย และก็มียัยส้ม ที่ผ่านมาพอดี เลยแวะเข้ามากินกับเรา ก่อนจะจบลงด้วยอาการมึนๆเล็กน้อยของมะลิ และตอนนี้มะลิ กับอานัด เราอยู่ในบ้านกันแค่สองคน

มะลิเดินเข้ามาในบ้านค่ะ ขณะที่อานัด กำลังเก็บรถ ... มะลิเข้ามานั่งพัก ที่โซฟา หน้าทีวี ชั้นล่างของบ้านค่ะ มะลิเปิดทีวี หาดูอะไรนิดหน่อยค่ะ

" อ้าว... มะลิยังไม่ขึ้นบ้านไปอาบน้ำนอนอีก...../อานัดเดินเข้ามาหลังเก็บรถเสร็จถาม

" เดี๋ยวไปค่ะอา หาอะไรดูก่อน...../มะลิบอก

" อืม... แล้วยังมึนหัวอยู่มั้ยเนี่ย...../อานัดเดินเข้ามา ลูบหััวมะลิแล้วถาม

" มึนๆนิดหน่อยค่ะ แต่เดี๋ยวไปอาบ ก็ดีขึ้นแล้วค่ะ...../มะลิบอก

" จ๊ะ... อย่านอนดึกมากล่ะ... งั้นอาไปอาบน้ำนอนแล้วนะ...../อานัดบอก (อาบน้ำหรอ มะลิร้อนวูบขึ้นมาทันทีเลยค่ะ อาบด้วยได้มั้ยเนี่ยอานัด)

" ค่ะ... อานัด เดี๋ยวมะลิก็นอนแล้วค่ะ...../มะลิบอก

" จ๊ะ...../อานัดตอบ แล้วเดินเข้าห้องไปค่ะ

เมื่อได้ยินคำว่า อาบน้ำของอานัด ภาพที่เห็นในตอนนั้น ก็กลับเข้ามาในหัวทันทีเลยค่ะ แล้วแอลกอฮอล์ ที่กินเข้า ก็ทำให้ร่างกายของมะลิร้อนวูบวาบขึ้นมาทันที ภาพที่อานัดเปลือยกายอาบน้ำในห้องน้ำ ต่อหน้ามะลิ ภาพเมื่อช่วงเย็น มันยังติดตามะลิอยู่เลยค่ะ แค่นึกถึง อารมณ์ก็มาเต็มเลยค่ะ

มะลินอนลงที่โซฟา ชันเข่าขึ้นมาข้างนึง มะลิดึงชุดของมะลิขึ้นมานิดนึง จนกางเกงในตัวจิ๋ว โผล่ออกมา แล้วเอามือล้วงเข้าไปใต้กางเกงในทันที ใช้ปลายนิ้วสัมผัสที่ร่องรักของตัวเอง ร่องรักของมะลิ ที่มันแฉะออกมาจนแห้งไปแล้วครั้งนึง ตอนอยู่ในโรงหนัง แต่อารมณ์ในตอนนี้ ก็ทำให้มันแฉะเยิ้มออกมาอีกครั้ง และก็มากกว่าเดิมซะอีก ... มะลิค่อยๆสัมผัส ปลายนิ้วแตะลงกลางร่อง และลูบขึ้นลูบลงเบาๆ น้ำที่แฉะออกมา มันทำลื่น มะลิฟินและเสียวสุดๆเลยค่ะ ...อานัดขาาา... มะลิเสียวจังเลย

มะลิกำลังเสียวกับการลูบไล้ผ่านร่องรักของตัวเองอยู่ค่ะ แล้วในใจมันก็คิดอะไรแผลงๆขึ้นมาอีก ... มะลิถอดกางเกงในออกค่ะ แล้ววางมันทิ้งไว้ที่โซฟา มะลิดึงชุดของมะลิลงมา ปิดของรักของมะลินั่นแหละค่ะ มะลิเดินออกจากโซฟา ตรงไปที่ห้องของอานัด ...อย่าเพิ่งล็อกประตูนะคะ อานัด... มะลิค่อยๆบิดที่ลูกบิดประตู  ...กึ๊ก...!!!...  อ่ะ... ไม่ได้ล็อกจริงๆด้วย มะลิแอบเข้ามาในห้องนอนของอานัดค่ะ

เสียงน้ำหยดกระทบลงที่พื้น อานัดกำลังอาบน้ำอยู่ มะลิมองไปที่ห้องน้ำค่ะ รอบนี้ไม่เหมือนเดิมค่ะ เพราะประตูห้องน้ำ ปิดไปแค่ครึ่งเดียว มะลิขยับเข้าไปตรงข้างตู้ แล้วมองเข้าไปในห้องน้ำ แล้วก็เห็นอานัดจริงๆค่ะ แต่ที่มะลิเห็นในครั้งนี้ หน้ามะลิชาเลยค่ะ นอกห้องน้ำที่มืดเพราะไม่ได้เปิดไฟ กับในห้องน้ำ ที่แสงไฟสว่าง มะลิเห็นอานัดกำลังเปลือยกาย นั่งอยู่ที่ฝาชักโครก มือของอานัด จับอยู่ที่ตรงนั้นของเขา และกำลังสาวมันขึ้นลง เป็นจังหวะ ตอนยังไม่แข็งก็ว่าใหญ่แล้ว แต่ตอนนี้สิ ถ้ามะลิโดนแท่งนี้ของอานัดเปิดซิงเข้าไป มันจะเป็นยังไงนะ แค่คิดก็จุกแล้วค่ะ

มะลิที่นั่งหลบอยู่ในมุมมืดตรงซอกตู้ มองเห็นทุกอย่างได้อย่างชัดเจนเลยค่ะ ... มะลิมองดูอานัด ที่กำลังใช้มือสาวแก่นกายของตัวเองอยู่ มือของมะลิเองก็เลื่อนลงไปที่ร่องรักแบบไม่รู้ตัว รู้แค่ว่า มะลิเสียว มะลิลูบไล้นิ้วมือขึ้นๆลงๆผ่านรอยแยก ที่มันแฉะออกมาแบบสุดๆ นี่เป็นครั้งแรกค่ะ ที่มะลิได้เห็นผู้ชายช่วยตัวเองตัวหน้า แล้วมะลิเองก็กำลังช่วยตัวเองต่อหน้าเขาเหมือนกัน

...อานัดขาา...อืมมม...ซู๊ดดด...มะลิเสียว...

...อ้าาา...อืมมม...แบบนั้นเลยค่ะ...อานัด...

...อ่าาา...อืมมม...ซู๊ดดด...

มะลิเสียวสุดๆเลยค่ะ ยิ่งได้เห็นอะไรแบบนี้ก็ยิ่งเสียว อานัดก็สาวแก่นกายของตัวเองไม่หยุด แล้วก็เร่งมันเร็วกว่าเดิม อานัดใกล้แล้วแน่ๆเลย มะลิรีบขยี้นิ้วมือใส่ร่องรักของตัวเอง เร็วกว่าเดิม ...เราต้องเสร็จพร้อมกันค่ะ อานัด... แต่ในใจของมะลิเริ่มคิดมากกว่านี้แล้วสิค่ะ มะลิจะเข้าไปหาอานัดเลยดีมั้ย ... อานัดสาวแก่นกายของตัวเองไม่หยุด มะลิเองก็ขยี้ร่องรักของตัวเองจนเสียวสุดๆ ...มะลิขอแค่นี้พอค่ะ ไม่คิดไปมากกว่านี้ดีกว่า...

อานัดสาวแก่นกายของตัวเองไม่หยุด แล้วก็เริ่มครางออกมา พอมะลิได้ยินเสียงครางของอานัด ร่องรักของมะลิ ก็เริ่มเกร็ง จนกระตุก มะลิเสียวสุดๆ จนอยากจะร้องออกมาดังๆ แต่ก็ต้องกัดปากตัวเองไว้ ...อืมมม...ซู๊ดดด... มะลิเสียวจนเสร็จคามือเลยค่ะ ตาก็ยังคงมองไปที่อานัด จนสักพักมะลิก็เห็นน้ำอะไรของเขาพุ่งออกมาจากแก่นกายแท่งใหญ่แท่งนั้น อานัดปล่อยมือออก เอนตัวไปพิงที่ด้านหลัง แล้วถอนหายใจออกมา อิอิ อานัดจินตนาการถึงใครอยู่นะ ใช่มะลิหรือเปล่าน๊าาา... เพราะวันนี้ มะลิก็ทำอะไร จนของอาแข็งไปแล้วรอบนึง อิอิ

แล้วอานัดก็ลุกขึ้นค่ะ เขาหันมาทางมะลิ มะลิตกใจเลยค่ะ ...เฮยยย... แต่ดีที่เขาลุกแล้วหันไปอาบน้ำ แต่แก่นกายของอาเขานี่สิ ยังแข็งไม่ยอมลงเลย อิอิ ... มะลิสบายตัวแล้วค่ะ แอบกลับออกไปดีกว่า แค่จะเข้ามาแอบดูตอนอาบน้ำเฉยๆ เจอเด็ดกว่านั้นซะได้ กางเกงในของมะลิ ยังกองอยู่ที่โซฟาเลยค่ะ อิอิ

มะลิกลับออกมานั่งเล่นที่โซฟาต่อค่ะ แต่นั่งแค่แป๊บเดียวค่ะ มะลิก็เก็บกางเกงใน แล้วก็เดินขึ้นบ้านไปค่ะ ขออาบน้ำบ้างดีกว่าเหนียวเนื้อเหนียวตัวไปหมดแล้ว

มะลิอาบน้ำจนเสร็จค่ะ ก่อนจะนุ่งผ้าเช็ดตัวแค่ผืนเดียว แล้วเดินลงมาข้างล่างอีกครั้งค่ะ มะลิไม่รู้ว่าอานัดจะหิวหรือเปล่า ว่าจะลองไปถามดู ... มะลิเดินลงมา จนถึงหน้าห้องที่สุดเสียวเมื่อกี้

... ก๊อก ... ก๊อก ... ก๊อก ...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
บางครั้งสิ่งที่เราเห็น ก็อาจจะไม่จริงเสมอไป

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ อานัดกับมะลิ อยู่กันสองคน มะลิจะยั่วอานัดสำเร็จมัยหนอ

teeieie123

spyderco

มะลิจะโดนไหมน้า คุณอาอยากกับมะลิหรือกับคนอื่นล่ะ

songsak

tetete

วสันต์ ชาญวิทย์

บิวกันขนาดนี้แล้วอยู่กันสองคน จัดกันได้แล้วมั่ง

lingsan

loneligoat

akira

ไหนๆ ก็ไหน เข้าไปเลยสิครับ ประตูเปิดรอแล้วนี่นา

midnightblusie

ใครมาเคาะประตูขัดจังหวะกันนี่ อารมณ์ค้างเลยครับ

tumsweet