ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอปรึกษา เมียใครไม่ให้เย็ดบ้างครับ

เริ่มโดย positron, กรกฎาคม 05, 2021, 09:59:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

positron

เมียผมไม่ให้เย็ดแล้ว ขอเป็นเพื่อนเลี้ยงลูกกันก็พอ ครอบครัวใครเป็นแบบผมบ้างครับ ทำไงกันดีครับ

Jame8509

ผมนี้แหล่ะนัดก็เบี่้ยว ให้นอนเกาข้างฝา แล้วยังมาว่าว่าเรานอนหันหลังให้

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

truck_san

ระยะเวลาที่คบกัน ลีลา ความตื่นเต้น ช่วงนี้โควิด คงเปลี่ยนบรรยากาศยากหน่อย ลองคุยกันก็ได้ครับว่าขาดตกบกพร่องอะไรไหม เท่าที่คิดได้ก็มีเท่านี้ละครับ คู่ผมเองก็มีปัญหาเหมือนกัน ผมไม่ค่อยมีอารมณ์กับแฟน มันไม่ค่อยอยากทำ ไม่ได้มีคนอื่นหรือปัญหารูปร่างอะไรแบบนี้ ยังรักเมียมากๆมากกว่าตอนคบกันใหม่ๆอีก แต่ทำไมมันไม่อยากก็ไม่รู้เหมือนกัน เรื่องน้องชายก็ยังแข็งตัวได้ปรกติ คบกันมา14ปีละครับ

ribbon

ด้วยความที่มีลูกด้วยหรือเปล่าครับ เอาพลังทั้งหมดมาเลี้ยงลูกไหนต้องดูแลเรื่องบ้านอีก เวลาจะมาทำกิจกรรมเข้าจังหวะเลยน้อย อาจจะต้องลองหาเวลาสองคนออกไปเปลี่ยนบรรยากาศกันบ้างอย่างที่น้าด้านบนบอก หรือลองคุยปรับความเข้าใจดูครับ การออกไปข้างจัดข้างนอกช่วงนี้นับว่าเสี่ยงมากครับ Timeline อาจจะฆ่าท่านได้ 555

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

อีกวิธีคือชวนดูหนังเอ๊กซ์กับอ่านเรื่องเสียวครับ

asdf4321

ผมเหมือนเป๊ะเลย แม้แต่คำพูด 5555 แต่ชินล่ะ ถ้าให้เดาน่าจะ 35+ แล้ว ลูกไม่เกิน 10 ขวบแน่ๆ

เรื่องพวกนี้ละเอียดอ่อนครับ บางทีมันไม่ใช่ความผิดเรา มันไม่ใช่ความผิดเขา แต่เขาบอกว่าไม่อยากมันก็จบ ส่วนหนึ่งอาจจะเพราะมีลูกครับ ภาระการงานเครียดกลับมาจึงไม่มีอารมณ์ แต่แนวทางอาจจะพอมีหากทำห้องแยกให้ลูก คุณจะมีเวลาสองคนมากขึ้น แล้วก็หมั่นเอาใจใส่เขาให้เหมือนตอนเป็นแฟน หยอดๆชมๆเขาไปเรื่อยๆ ครับ ไม่ต้องรบเร้าเซ้าซี้เขามาก บางคนรำคาญจะยิ่งหงุดหงิดเอา บางครั้งต้องอดทนรอครับ เมื่อเขาพร้อมเขาจะมาหาเองครับ พูดเหมือนง่ายนะ แต่ยากมาาาาาากครับ ที่สำคัญอย่าริมีกิ๊กครับ ถ้ามีเมื่อไหร่ทุกอย่างจบ แม้เขาจะอนุญาตก็ตาม
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

positron

อ้างจาก: asdf4321 เมื่อ กรกฎาคม 14, 2021, 11:20:41 หลังเที่ยง
ผมเหมือนเป๊ะเลย แม้แต่คำพูด 5555 แต่ชินล่ะ ถ้าให้เดาน่าจะ 35+ แล้ว ลูกไม่เกิน 10 ขวบแน่ๆ

เรื่องพวกนี้ละเอียดอ่อนครับ บางทีมันไม่ใช่ความผิดเรา มันไม่ใช่ความผิดเขา แต่เขาบอกว่าไม่อยากมันก็จบ ส่วนหนึ่งอาจจะเพราะมีลูกครับ ภาระการงานเครียดกลับมาจึงไม่มีอารมณ์ แต่แนวทางอาจจะพอมีหากทำห้องแยกให้ลูก คุณจะมีเวลาสองคนมากขึ้น แล้วก็หมั่นเอาใจใส่เขาให้เหมือนตอนเป็นแฟน หยอดๆชมๆเขาไปเรื่อยๆ ครับ ไม่ต้องรบเร้าเซ้าซี้เขามาก บางคนรำคาญจะยิ่งหงุดหงิดเอา บางครั้งต้องอดทนรอครับ เมื่อเขาพร้อมเขาจะมาหาเองครับ พูดเหมือนง่ายนะ แต่ยากมาาาาาากครับ ที่สำคัญอย่าริมีกิ๊กครับ ถ้ามีเมื่อไหร่ทุกอย่างจบ แม้เขาจะอนุญาตก็ตาม

ืั้ืที่ว่ายากนี่ คุณทำได้รึเปล่าครับ แล้วใช้เวลาเท่าไหร่ครับ

eternal_igxa

ลองหาหนุ่มๆมาให้เมียบริหารสเน่ห์ครับ หามาจีบนั้นแหละ แต่ต้องตกลงกันว่าห้ามล่วงเกิน ไม่งั้นเมียอาจมีสัมพันธ์กับเขาได้ จะเป็นตัวกระตุ้นให้เมียมีอารมณ์ทางเพศขึ้น ก็ง่ายขึ้นที่เราจะขอ