ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Narushima Godou] Atarashii Mama wa Boku no Ana 5 ผมจะเอาแม่ใหม่ทำเมียตอนที่ 5

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 14, 2022, 12:34:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tamagot123

::Hmmm:: ซาโตมิบอกว่าตัวเองท้อง ส่วนพระเอกบอกรักเดียวก้ทำหน้าซึ้งใส่กันแล้วก้xxxxxxx

55555ก้ไกล้เคียงนะ

Joker Fi

คิดว่าจะ3pซะอีก

คิดว่าจะจบแบบแม่เลี้ยงจะท้องซะอีก

neasy001

เดาว่าแม่เลี้ยงก็น่าจะแอบมีใจให้อยู่นะ

ฮันแน่ว่าแล้วครอบครัวก็ต้องรักกันให้มากๆสินะ

mikemini

เรื่องสำคัญน่าจะเป็นเรื่องในท้องแน่ๆ

หรือเป็นไปได้ไหมว่าบอกความจิงพ่อไปแล้ว  ::Dizzy::

สองพี่สาวมีอะไรต่อจากนี้ไหมนะ  ::Hmmm::

jin144

นึกว่าจะจัดสองสาว ก่อนกลับบ้าน ซะอีก

จบน่าจะติดใจ

**ตามคลาด

akine

::WooWoo::เอจะคืนดีได้มั้ยนะ สองสาวนี่ก็ดูแลดีจังน้าอิจฉาจริงเลย คุณแม่จะยอมมั้ยน๊า ลุ้นๆ
edit : แหนะ ทนไม่ไหวแล้วซิน๊าแหม่ๆอยากให้มีตอนต่อจริงเลยน๊า

Aod3917

d9l3l2

::Hunger::ว่าแต่ทำไมสองสาวปลอบแบบนั้นต้องควรห้ามสิ ครอบครัวเดียวกันเลยนะแม่เลี่ยงเลยนะเห้ย

ผิดคาดนึกว่าจะมีฉากสองสาว ::Waiting::
สุดท้ายพ่อผู้น่าสงสาร ถ้ารู้ขึ้นมาจะทำยังไงต่อ ::Crying::

sebtrudof

2 เจ๊นึกว่าจะห้ามไหงงั้นหละส่งเสริมซะงั้น

จะจบแบบไหนน่อ  ::GiveMe::

ความเหงาเป็นเหตุ เลยเกิดอาการติดใจซะแล้ว จบดีอยู่ครับ

Ruktory

มีเทรนเนอร์ดี แม่เลี้ยงจะยอมไหมเน้อ ต้องลุ้นกันแล้วว่าจะมี 3P หรือเปล่า

doctorchit

สงสัยจะแยกย้าย ไม่เข้าข่าย NTR ซะละมั้งครับ แบบนี้ มี 2พี่สาวคอยปลอบแล้ว  ::Sweat::
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

samsung014

เดาว่าน่าจะยอมมีอะไรกันแน่ๆ

เกินคาดนะเนี่ย นึกว่าจะแค่มีอะไรแล้วจบๆกัน ที่ไหนได้จัดซะติดใจเลย

akasaboy

ขอตอบว่ท้องแน่นอนนน

::Orz::คาดไปเยอะเลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย