ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Ayatsure! Sisters Ch.1 นกหวีดสื่อรัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 17, 2022, 06:59:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikemini

เป่าปี่เรียกสาวมาเป่าปู๋  ::HoHo::

งานบ้าน การบ้าน อย่าให้ขาด อิจฉาา ::Hunger::

oyoyo

ช่วงนี้ไม่ว่างเข้ามาอ่านเลย เจอท่านฮิปแปลเรื่องใหม่ไปจนถึง10ตอนแล้ว
ขออนุญาตสตาร์ตเริ่มแรกเลยแล้วกัน กับซีรี่ฮาเรม(ล่ะมั้ง)
-----------
นกหวีดแบบนี้ ผมนึกถึงนกหวีดสุนัขเลยแฮะ ที่มีแต่หมาที่ได้ยิน แต่สัตว์อย่างอื่นกับมนุษย์ไม่ได้ยิน

mr.king

Tdestiny

พล็อตเรื่องน่าติดตาม

แต่ความเป็นจริง คนเรามันเจอนกหวีดเก่าๆฝุ่นไม่เกาะหรอ แล้วก็จะเป่าเลยแบบนี่เลยหรอ555

แต่ก็สนุกดีครับ รอชมตอนต่อไปเลย

chartchaii

เป่าเลย รออารัย

ไม่มีเสียงซะด้วย นกหวีดประหลาด
แต่ทำไมมีผลต่อครอบครัวนี้หล่ะ

etracker

ไม่ต้องมีนกหวีดก็ได้มั้งงงงง แต่ชอบมากครับเรื่องแนวๆ ของวิเศษมันเหนือจินตนาการดี พระเอก เป่าแล้วลุยเลย

ยังดีนะที่มีเฉพาะสาวๆ ที่ได้ยิน ไม่งั้นใครได้ยินก็มีอารมณ์นี่แย่เลยนะ 555

3aiscqvu

Exllector

จากโชคร้ายเป็นดีเฉยได้มาอยู่กับสาวๆ
นกหวีดปีศาจพาสบายตัวเลยงี้

elastico914

ฮาตรงจะมาอ่านหนังสือเตรียมเอนท์ กลายเป็นเตรียมเอ็นอย่างเดียวไม่ได้อ่านหนังสือแล้วมั้ง

SA-WR

Blood flow from injury,
But the Tear flow from heart.

onosyama

ถึงทำงานบ้านแลกข้าวกินแต่ก็ถือว่าคุ้มนะ อยู่ใต้ชายคาที่เต็มไปด้วยสาวแบบนี้
ว่าแต่เจอนกหวีดแปลก ๆ ปุ๊บไม่เช็กอะไรเลยเหรอ หยิบปุ๊บเป่าปั๊บ

คุณชาย อิน

nuunung

ทำงานบ้านให้ ตอบแทนสิ่งที่จะได้รับหลังจากเจอนกหวัดสินะ

จัดเต็มไปสิครับ รวบ4

akasaboy

นกหวีดที่มีพลังงานพิเศษสินะ ถ้าท่างจะได้ดีเพราะนกหวีดนี่แหละ

::Evil:: ความสนุกกำลังเริ่มต้น
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

kckungz

น้องสาวคน 3 ที่ดูซึนๆนี่สเป็คเลย สุดท้ายน่าจะเป็นนางเอกหลักไหม แต่ดูแล้วน่าจะจบแบบฮาเร็ม555
ติดตามครับๆ