ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มนตรา สงคราม ความรัก ตอนที่ 13: ปอกแตงโม

เริ่มโดย KaohomLM, มกราคม 18, 2022, 08:41:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KaohomLM

อ้างจาก: therasak เมื่อ มกราคม 19, 2022, 01:24:10 หลังเที่ยง
เนื้อเรื่องสนุกตื่นเต้นครับ แต่รวบรัดลดทอนรายละเอียดไปหน่อย อ่านแล้วอารมณ์ไปไม่สุดครับ

ขอบคุณสำหรับคำติชมนะครับ ในครั้งต่อ ๆ ไปจะพยายามเพิ่มเติมรายละเอียดมากขึ้นครับ

niwat_999

เก่งโชคดีที่แตงโมถูกพิษศรของปีศาจ เก่งเลยได้ไปหลายดอก

Manoptana

ฝ่ายธรรมทำไมดูเหมือนกับว่าอ่อนแอมากกว่าฝ่ายปีศาจเหลือเกิน เฉพาะข้าวหอมคนเดียวทีพอจะสู้ได้บ้าง แต่ก็เพียงหนึ่งต่อหนึ่ง ถ้ามากกว่าข้าวหอมก็แย่แล้ว นายเก่งก็กระท่อนกระแท่นช่วยลุ้นจนเหนื่อย

zethkhun

อันนี้ไม่ปอกนะ อันนี้ทะลวงแตงโมจนอิ่มเลย

Sopun Jeekkee

ขอบคุณผู้ร้ายปีศาจจริงๆ แม้แค่เร่งเวลาเร็วขึ้น แต่ก้อเร็วขึ้นมากๆ

rexmost gizmo

กินแตงโม เป็นอาหารมื้อหลัก ล่ะงานนี้ เก่ง 

txxt30

แตงโมหวานหรือเปล่าก็ไม่รู้  เพราะคนชิมไม่ได้บอก

Dara1

beyond2222

Mr.D

Xzysamor008

songsak

865162

แตงโมหวานฉ่ำ น่ากิน อย่างนี้ ต้องทั้งคืน