ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท8 สุดท้ายแล้วครับ

เริ่มโดย Hamleg, มกราคม 19, 2022, 03:51:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hamleg

ก่อนหน้า 1-7
https://xonly8.com/index.php?topic=227643.0
https://xonly8.com/index.php?topic=227648.0
https://xonly8.com/index.php?topic=227657.0
https://xonly8.com/index.php?topic=227657.0
https://xonly8.com/index.php?topic=227704.0
https://xonly8.com/index.php?topic=227723.0
https://xonly8.com/index.php?topic=227797.0

ต่อจากครั้งสุดท้ายครับ ที่เมียผมโดนเด็กหนุ่มในบริษัทเย็ด และพาไปรุมเย็ด และสุดท้ายเมียก็เลิกไม่ไปให้พวกมันรุมอีก
จนเมื่อช่วง 18 ธันวาปีที่ผ่านมา คนที่รู้จักในบริษัทเมียชวนผมไปเตะบอลด้วยตอนเย็น ผมก็ไปกับเมีย
ไปเจอคนชื่อหนุ่มที่เอาเมียผมไปเย็ด เมียก็มองหน้าผมแบบอายๆ เมียคงรู้สึกอายผมที่ผมมาเจอหน้าคนที่เคยเย็ดเมีย
ก็ไม่มีอะไรเตะบอลกันปกติ จนเตะบอลเสร็จก็ไปอาบน้ำ จังหวะที่เข้าไปอาบน้ำเสร็จออกมาก็เดินผ่านไอ้หนุ่ม กำลังจะเดินผ่านมันก็เรียกพี่ผมขอคุยด้วยหน่อย
ผมมองหน้ามันแลัวถามคุยเรื่องอะไร ผมก็บอกเดี่ยวไปหาที่เงียบๆคุยกันหน่อยครับ ผมบอกได้ มันพาผมเดินหาที่เงียบๆมืดๆ
หนุ่ม : พี่ผมขอพูดตรงๆนะ พี่รู้ใช่ไหมผมได้เย็ดเมียพี่ และรุมเย็ดเมียพี่กับเพื่อนๆ
ผม: เออกูรู้แล้ว และกูไม่กระทืบพวกมึงก็บุญแล้ว
หนุ่ม: ผมรู้ว่าพี่อยากกระทืบพวกผม แต่พี่ทำไม่ได้หรอก เพราะเมียพี่ยินยอมให้พวกผมรุมเย็ดเอง
ผม: เออ ช่างมันผ่านไปแล้ว กูถือว่าทำบุญให้พวกมึงไป และเมียกูก็ไม่ได้ไปให้พวกมึงเย็ดอีกแล้วด้วยตอนนี้
หนุ่ม : ใช่พี่เขาไม่มาแล้ว เพราะน่าจะด้วยพี่จับได้ และเขาเลือกผัวตัวเอง แต่เมียพี่ติดใจควยพวกผมแน่ๆ
ผม: ก็ไม่เห็นติดใจอะไรเลิกเป็นปีๆ ไม่เห็นจะต้องการอะไรเลย
หนุ่ม: เอางี้ไหมพี่
ผม: เอางัย
หนุ่ม: ผมพนันกับพี่ 5000 ตอนนี้ ผมขอเข้าไปคุยกับเมียพี่แปป แล้วจะชวนกลับมาเย็ดอีกพรุ่งนี้วันอาทิตย์ ถ้าเมียพี่ยอมอย่าห้ามนะ
ผม: กูจะพนันไปเพื่ออะไร
หนุ่ม: ก็ในเมื่อพี่มั่นใจว่าเมียพี่ไม่ติดใจควยพวกผม ก็ต้องกล้ารับคำท้า ถ้าเมียพี่ไม่ไปผมให้ 5000 เลย
ผม: ได้แต่คือภายในวันนี้นะ
หนุ่ม: ได้พี่ เดี๋ยวพี่โทรเข้าเบอร์ผมแล้วฟังไปพร้อมกันเลยนะ ถ้าเมียพี่ยอมมาให้ผมเย็ดพรุ่งนี้ถือว่าพี่แพ้ พี่ต้องยอมให้เมียมา แต่ถ้าไม่ผมโอนให้พี่เลย 5000

ผมคิดแปปหนึ่งและมั่นใจว่าเมียผมไม่ให้มันเย็ดอีกแล้วแน่นอน เลยรับคำท้า ผมโทรเข้าเบอร์หนุ่มแล้ว หนุ่มบอกให้ผมรอฟัง สักพักหนุ่มก็เดินไปทักเมียผม
หนุ่ม: พี่ปลาหวัดดีครับ อยู่บริษัทเจอกันบ่อยๆ พี่ไม่คุยกับผมเลยนะ
เมีย: ก็ไม่มีอะไร
หนุ่ม: ไม่คิดถึงควยพวกผมหรอพี่ หรือเกรงใจผัว
เมีย: ไม่คิดอะไร
หนุ่ม: แน่ใจหรอครับ ผมว่าพี่ติดใจควยพวกผมนะ แต่กลัวผัวจับได้อีกอะดิ
เมีย: เงียบไม่พูดอะไร
หนุ่ม: กลับมาเย็ดกันไหมพี่ รับรองรอบนี้พวกผมไม่ทำให้ผัวพี่จับได้แน่ๆ
เมีย: ยังเงียบไม่ตอบอะไร
หนุ่ม: ok ไหมพี่ปลาพรุ่งนี้พี่บอกผัวว่าทำโอทีก็ได้
เมีย: ไม่เอาแล้ว พี่บอกกับผัวไว้แล้วว่าจะไม่ทำอีก
หนุ่ม: ผัวพี่ไม่รู้หรอกนะ กลับมาเย็ดกันเถอะ พี่ไม่คิดถึงควยใหญ๋ คิดถึงตอนพี่เสียวตอนโดนรุมเย็ดหรอ
เมีย: เงียบไม่ตอบอะไร
หนุ่ม: เงียบแบบนี้ตกลงใช่ไหมครับ งั้นพรุ่งนี้เจอกันนะ
ผมฟังจากโทรศัพท์ที่โทรหาหนุ่ม คิดในใจเมียยอมแล้วหรอ
เมีย: ไม่เอาแล้ว
หนุ่ม: อ้าวทำไมละ พี่ไม่เสียวหรอตอนโดนพวกผมรุมเย็ด ผมว่าพี่ติดใจนะ
เมีย: ยอมรับว่าเสียวมาก และติดใจช่วงนั้น แต่พอผัวจับได้ก็ต้องทะเลาะกัน และไม่เอาแล้ว ขอให้จบนะไม่พูดแล้ว
หนุ่ม: ก็ได้ครับไม่ก็ไม่ แค่พี่ยอมรับว่าเสียวและติดใจควยพวกผมก็พอใจแล้ว

หลังจากหนุ่มคุยกับเมียเสร็จก็เดินมาหาผมที่รออยู่ที่เดิม
ผม: กูบอกมึงแล้วว่าเมียกูไม่เอาแล้ว
หนุ่ม: โอเค ผมยอมแพ้ตามที่ตกลงเลขบัญชีมาผมโอนให้
แล้วหนุ่มก็โอนเงินให้ผม 5000 ตามตลกง
หนุ่ม: เรียบร้อยนะพี่ตามที่ตกลงกันไว้
ผมรู้สึกสะใจมากได้เงินจากมันมา 5000 และรู้สึกมั่นใจเมียผมไม่ไปให้พวกมันเย็ดอีกแล้วด้วย
หนุ่ม: แต่อย่างน้อยพี่ก็ได้ยินว่าเมียพี่ติดใจควยพวกผมตอนรุมเย็ด
ผม: แล้วงัย เขาไม่กลับให้พวกมึงเย็ดแล้ว แค่นี้แหละไปแล้วจะกลับบ้านแล้ว
หนุ่ม: เดี๋ยวดิพี่ ผมขอลองอีกสักครั้งได้ไหม ผมให้พี่ 20000 เลยรอบนี้
ผม: ลองอะไรอีก ก็เห็นอยู่แล้วว่าเมียกูไม่เอาแล้ว
หนุ่ม: ในเมื่อพี่มั่นใจก็ลองอีกสักรอบดิ
ผม: อะไรอีก
หนุ่ม: ผมให้พี่ 20000 ถ้าในวันจันทร์นี้ไม่ได้ได้เย็ดเมียพี่
ผม: พอเถอะเมียกูเขาไม่เอาแล้ว
หนุ่ม: พี่กลัวหรอ
ผม: งั้นมึงโอนมาเลย 20000 เอาไหมละ
หนุ่ม: ได้
หนุ่มโอนให้ผมทันที 20000 มันบอกว่าวันจันทร์ตอนผมมาส่งเมียที่บริษัทให้ผมส่งตรง เซเว่นพอ(เพราะปกติเมียผมจะเข้าเซเว่นก่อนเข้าบริษัท ) และให้ผมแกล้งทำเป็นรีบไปทำงานและ โทรเข้าเบอร์มันรอฟังผลเลย เพราะปกติเมียผมจะเข้าเซเว่นก่อนเข้าบริษัท
หลังจากคุยกับมันเสร็จและมันโอนเสร็จตกลงกันเรียบร้อย ผมก็คิดว่าได้เงินมาอีก 20000 ฟรี พอกลับไปถึงบ้านก็อาบน้ำเย็ดเมียปกติ แต่วันนี้หีเมียผมแฉะมาก ผมเข้าใจว่าอาจจะเพราะไปคุยกับหนุ่มเรื่องที่ผ่านมาและอาจมีคิดไป แต่สุดท้ายเมียก็ไม่กลับไปให้พวกมันเย็ดแล้ว

เช้าวันจันทณืผมก็ไปส่งเมียไปทำงาน ไปถึงเซเว่นใกล้บริษัทเมียที่เมียแวะประจำตอน 8 โมงเช้าผมก็บอกว่าวันนี้ไปก่อนนะ เมียเดินไปเองนะ (ปกติเมียเข้าศื้อของในเซว่นเสร็จผมจะไปส่งต่อหน้าบริษัท เพราะเซเว่นอยู่ห่างประมาณ 200 เมตร)
พอเมียเข้า เซเว่นผมก็รีบขับไปออกไปเข้าปั้มซึ่งอยู่ไม่ไกลจากบริษัทเมีย และจอดโทรหาหนุ่ม หนุ่มก็กดรับสายและบอกว่ารอแปปนะ รอพี่ปลาออกมาจากเซเว่น ผมก็นั่งรอฟังเสียงในโทรศัพท์ รอสักพักได้ยินเสียงรถเสียงเดิน สักพักได้ยินเสียงหนุ่ม
หนุ่ม: หวัดดีครับพี่ปลา ปกติเห็นผัวรอส่งถึงที่ทำงาน วันนี้ส่งแค่ตรงนี้แล้วเดินไปเองหรอพี่
เมีย: อือ พอดีเขามีประชุมตอนเช้าต้องรีบไป
หนุ่ม: ขอคุยด้วยหน่อยดิ คนเยอะไปคุยซอยนั้นเงียบๆ
เมีย: มีอะไรก็คุยตรงนี้
หนุ่ม: นะพี่ปลาคุยแปปเดียวไม่มีอะไรหรอก
เมีย: แปปเดียวนะสายแล้ว
หนุ่ม: ครับพี่
ผมได้ยินเสียงเดินสักพัก
หนุ่ม: ตรงนี้แหละเงียบๆ ดี ขอพูดเลยนะผมอยากเย้ดหีพี่ปลาอีกมากๆ รู้ว่าพี่ไม่ให้ผมเย็ดแล้วเพราะผัวจับได้และรับปากกับผัวไว้ แต่เมื่อวันเสาร์ตอนพี่ไปกับผัวแอบมองพี่ตลอด อยากเย็ดมากเลยไปขออีกหวังว่าเผื่อพี่ติดใจกลับมา กลับไปวันนั้นต้องกลับไปชักว่าวนึกถึงพี่เลย
เมีย: อือ รู้แหละว่าอยาก แต่อย่างที่บอกไม่เอาแล้ว มีแค่นี้ใช่ป่าว
หนุ่ม: มันอดใจไม่ไหว พอดีเห็นพี่เดินคนเดียวเลยเข้ามทักอีก บอกตรงๆ อยากเย็ดตอนนี้เลย
เมีย: อือ สายแล้วแค่นี้ใช่ไหม
ผมนั่งฟังอยู่คิดในใจได้ตังค์ 20000 แน่ๆ ไม่ต้องโอนคืน
หนุ่ม: ไหนๆพี่ก็ไม่เอาแว ผมขอฟังจากใจพี่จริงๆ เลยว่าพี่เคยคิดอยากโดนผมเย็ดอีกไหม ติดใจไหม ได้ไหมพี่เอาแบบตรงๆเลย
เมีย: เออ... ก็ได้บอกตรงๆ ว่าติดใจมากตอนนั้น และถามว่าเคยมีคิดอยากโดนเย็ดอีกไหม ก็มีแต่เอาแค่จินตนาการพอ เพราะไม่อยากมีปัญหาอีก
หนุ่ม: ดีใจนะที่พี่บอกว่ายังอยาก แล้วเมื่อวันเสาร์ ได้เย็ดกับผัวแล้วคิดถึงควยพวกผมตอนรุมเย็ดไหม
เมีย: อือ ก็คิดเพราะอยู่ๆมาชวนก็มีคิดดิ
หนุ่ม: ตอนนี้พี่ก็คิดถึงภาพตอนโดนควยพกผมใช่ไหม
เมีย: อือ
หนุ่ม: หีแฉะไหมตอนนี้
เมีย: อือ แต่แค่นี้แหละสายแล้ว
หนุ่ม: เดี๋ยวดิพี่ ผมขอเย็ดพี่จริงๆ ผมไม่ไหวอยากมาก ขอเป็นครั้งสุดท้าย จบตรงนี้จะไม่ตื้อวุ่นวายด้วยเลย
เมีย: ไม่เอาเดี๋ยวผัวจับได้อีกจะมีปัญหาอีก และตอนนี้สายแล้ววันนี้ทำงานด้วย
หนุ่ม: ไม่เป็นไรพี่ เดี๋ยวผมจัดการให้เรื่องทำงาน งั้นผมขอยืมโทรศัพท์พี่หน่อย
เมีย: เอาทำไร
หนุ่ม: เอาน๊าพี่ขอแปป ปลดล็อคให้ด้วย
สักพักผมได้ยินเสียงหนุ่มคุยกับหัวหนาเมียผม
หนุ่ม: พี่มิ้นครับ พอดีผมเห็นพี่ปลาไม่ค่อยสบายคุยกับแก ตอนแกรแกไม่กล้าลา ผมเลยเอาโทรศัพท์แกโทรมาลาให้ อ๋ออยู่ครับ
ผมเดาว่าหัวหน้าเมียคงถามถึงเมีย แล้วก็ได้ยินเสียงเมีย
เมีย: คะพี่มิ้นพอดีมาถึงเซเว่นแล้วไม่ค่อยสบายคะ ขอลาป่วย 1 วันเดี๋ยวกลับไปนอนคะ
หนุ่ม: เรียบร้อยนะครับ
เมีย: ครั้งสุดท้ายจริงๆนะ
หนุ่ม: ครับครั้งสุดท้ายยกเว้นพี่ติดใจว่าให้ผมเอง

ผมนั่งฟังอยู่ตอนแรกมั่นใจว่าจะชนะได้เงินมันแน่ๆ แต่ตอนนี้เมียผมกลับยอม ตามที่มันบอกภายในวันจันทร์ และผมทำอะไรไม่ได้ด้วยเพราะถ้าเมียยอมไปมันบอกต้องห้ามขัด ตอนนั้นอยากจะขัดขวางแต่พนันไปแล้วด้วยทำอะไรไม่ได้
และสายก็ตัดไป เดามาหนุ่มวางสาย
ผมนั่งรอสักพัก หนุ่มส่งข้อความมาบอกว่ารอบนี้ผมชนะนะพี่ อ๋อพี่ไม่ต้องโอนเงินให้ผมคืนนะ ผมให้พี่ไปเลย 20000 ตอนนี้อยู่ห้องแล้วผมมาบอกพี่ว่าจะเย็ดแล้วนะ เดี๋ยวผมโทรหาพี่ พี่รอฟังเสียงนะ
แล้วหนุ่มก็โทรมา ผมก็รับไม่มีเสียงพูดอะไรได้ยินเสียงประตู เดาว่าหนุ่มคงออกจากห้องน้ำ
หนุ่ม: พี่ปลาเข้าห้องน้ำไหม
เมีย: ไม่เข้าคะ
หนุ่ม: คิดถึงพี่ปลาจังเลย
แล้วเสียงก็เงียบ ได้ยินเบาๆ เหมือนคนกำลังจูบกัน และก็ได้ยินเมียครางออกมา อา อ๊าา อ๊าา เสียว
หนุ่ม: อือ หัวนมแข็งสู้เลย หีแฉะมากๆ
ทำให้ผมรู้ว่าเมียผมโดนหนุ่มล้วงหีและเล่นหัวนมอยู่ เสียงเมียผมคราง อา อ๊า อ๊า เสียว ดังขึ้นเรื่อยๆ
หนุ่ม: สุดยอดมากเลยครับ พี่ปลา รู้ไหมว่าพี่ร่านควย แต่ติดแค่เกรงใจผัว ดูดิแอบผัวมาให้ชู้เย็ด ถึงขึ้นลางานเลย
เมีย: โอ๊ย เสียวหี เสียวหัวนมมาก 
หนุ่ม: เดี่ยวผมเลียหีให้นะครับ
แล้วก็ได้ยินเสียงเมียคราง โอ๊ย เสียวหีมาก โอ๊ย อาอ๊าาาา เลียเก่งมากเลย เสียวสุดๆ
หนุ่ม: ยอมรับได้หรือยังว่าพี่ปลาร่านควย
เมีย: ยอมรับแล้วๆ ว่าพี่ร่านควย เพราะติดใจควยใหญ่ ชอบโดนรุมเย็ด อ๊า เสียว
หนุ่ม: พี่ไม่ยอมมาให้พวกผมเย็ดเกือบปี ผมนึกว่าจะไม่ได้อีกแล้ว พี่อยากแต่ต้องทำใจไม่มาใช่ป่าว เพราะกลัวผัวจับได้
เมีย: อือ ไม่อยากมีปัญหาครอบครัว พี่ยังอยากรักษาครอบครัวไว้
หนุ่ม: ไม่เป็นไรพี่ พวกผมจะไม่สร้างปัญหาให้ เราแค่มาเย็ดกันหาความสุข
เมีย: อือๆ อ๊าๆๆ เสียวมากจะแตกพอก่อนๆ
หนุ่ม: งั้นอมให้ผมหน่อย
เมีย: ควยใหญ่เหมือนเดิมเลย
หนุ่ม: ควยผัวสู้ได้ไหม
เมีย: ไม่ได้ ควยหนุ่มใหญ่ เย็ดมันส์กว่าเยอะ  ขออมให้หายคิดถึงหน่อย

แล้วก็ได้ยินเสียงหนุ่มคราง เสียวควย คงโดนเมียผมอมควยให้อยู่ ผมตอนนั้นทำใจแล้วแหละ เราดันไปพนันและแพ้เอง
หนุ่ม: โอ๊ย เสียวควยมาก อมเก่งเหมือนเดิมเลย พอก่อนพี่เดี๋ยวแตกขอเย็ดก่อน
แล้วสักพักก็ได้ยินเสียกระแทก หนุ่มเอาควยเย็ดหีเมียผมแล้วแหละ
เมีย: โอ้ววว แน่นมากเลย เสียวหีมาก ไม่โดนควยใหญ่นานมาก เสียวสุดๆ
หนุ่ม: เทียบกับควยผัวเป็นไงบ้าง
เมีย: แน่นมาก ของผัวเข้ามาหลวมๆ ไม่แน่น ควยใหญ่เสียวกว่ามาก
หนุ่ม: สุดยอดครับชอบจังสาวออฟฟิศร่านควย มานอนแหกหีให้ชู้เย็ด
เมีย: ก็ชู้ควยใหญ่ยาว เย็ดเก่ง ทำใจแตกตอนแก่ อุตสาเป็นคนเรียบร้อย เสียวหีมาก โอ้วววว
หนุ่ม: ยอมรับหรือยังว่าตัวเองร่านควย
เมีย: ยอมรับแล้ว ว่าร่านควย อยากโดนควยใหญ่ๆ อยากโดนรุมเย็ดอีก
หนุ่ม: แล้วถ้าผัวจับได้อีกละ
เมีย: เมียยอมรับผิดและคงได้เลิกัน
หนุ่ม: ยังรักผัวไหม
เมีย: รักผัวมากที่สุด แต่หีมันร่านคะ โอ๊ย ควยใหญ่เสียวมาก
เสียงหนุ่มกระเแทกรัวๆ เสียงเมียครางเสียวลั่นห้องเลย และเสียงเมียร้งว่าแตกไปหลายรอบมาก ผมนั่งฟังและทำใจเพราะแพ้พนัน แต่ควยผมตอนนี้เริ่มแข็งมากนั่งฟังไปชักว่าวตามไป
สักพักได้ยินเสียงหนุ่มบอกไม่ไหวแล้วขอแตกในได้ป่าว เมียบอกว่าได้กินยาคุม และก็ได้ยินเสียงหนุ่มร้องว่าแตกแล้ว
เมีย: น้ำเยอะมากล้นออกจากรูหีเลย
หนุ่ม: ก็ควยผมมันคิดถึงหีพี่ปลางัย เดี๋ยวพวกกร กำลังมานะ พร้อโดนรุมเย็ดไหมคนร่านควย
เมีย: อือ
แล้วเสียงก็เงียบไปและผมก็วางสาย พวกชุดเดิมที่เคยเย็ดกำลังจะรุมเย็ดเมียผม และเมียผมก็ยินยอม ผมขับรถกลับบ้านและเดาว่าเมียผมคงโดนรุมเย็ดทั้งวันนี้ ผมมารับเมียอีกทีตอนเย็นและก็พูดคุยปกติทำเหมือนไม่มีอะไร
หนุ่มโทรมาหาผมบอกพี่แพ้พนันนะ แต่ผมไม่เอาตังค์คืนหรอก และพาพวกเดิมมารุมเย็ดเหมือนเดิม ตามที่ตกลงพี่ห้ามขัดอีกนะถ้าเมียพี่จะมาให้ะพวกผมรุมเย็ดอีก ผมก็บอกเออกูแพ้และเมียก็ยอมเอง
หลังจากโดนเย็ด เมียผมกลายเป็นร่านกว่าเดิม ไปให้พวกมันเย็ดแบบนัดเอง และไปนอนให้พวกมันรุมเย็ดข้ามปีช่วงปีใหม่เหมือนเดิม

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

myidol

เอาว่ะ อ่านก่อนเลิกงาน ไม่มีใครสนใจ อิอิ เมียแบบนี้ดีมากครับ ไม่ต้องระแวง เพราะทำแน่นอน

olemantu

ต้องรับรู้ว่าเมียชอบ เพียงแต่บางครั้งคนทีอยู่ในสังคมแวดวงเดียวกัน เราไ่สามารถทำตามใจได้ จึงยังต้องอยู่ด้วยกันไม่เลิกกัน ถ้าทนได้ก็เห็นใจกันไปเถอะครับ

1819

ครั้ง1 ครั้ง2 ครั้ง3   ก็แล้ว นี่แหละเพราะความมั่นใจตัวเมียกากี   เลอกเหอะ  สงสารลูก สงสารตัวเองด้วย ในเมื่อมีนิสัยแบบนี้รั้งเจาไว้ก็เจ็บที่เรา และลูกรู้ อายอีก
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

mongk

แพ้พนัน แต่ยังได้ตัง
แต่น่าจะเสียเมียไปแล้วละ

Namchai Boonrat

คุ้มไหมเนี้ยได้ 25000 แต่เมียคงแอบไปอีกหลายรอบแน่ๆ

boy2516

Prefix

au2000

santosan