ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมชื่อโบว์ 13

เริ่มโดย จักราวุธ อัครพงศ์, มกราคม 21, 2022, 09:56:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Agalos von Stresermann

อยากให้น้องโบว์มาเล่าเรื่องจังเลย ทำอะไรมาบ้าง เล่าให้ฟังหน่อยได้ไหมครับโบว์

radeon26

zero009

เจอของต่างชาติหรือเปล่า

××Mon××

โบว์นี่ฉลาดเรื่องเอาตัวรอดกับแฟน แต่ดันไม่ฉลาดกับเรื่องของยาเสพติด พอมีเรื่องยาเข้ามาแทรกแทบจะไม่อยากอ่านอีกเลย สรุปที่อารมณ์พาไปแบบนี้เป็นเพราะเสพยาด้วย บทสุดท้ายก็ต้องเป็นทาสยาเสพติดแล้วโดนใอ้ออฟพาร่านไปทั่วแล้วจะกลับตัวทันใหมแบบนี้ กว่าเจ้าวินจะรู้เรื่องโบว์มันคงกู่ไม่กลับแล้วแหละ ไรท์ก็เขียนให้เจ้าวินมันฉลาดขึ้นบ้างเถอะครับ อ่านเรื่องนี้ทีไรแอบใส่อารมณ์ตลอดแสดงว่าไรท์แต่งได้เก่งจริงๆ 5555

olemantu

ให้โบว์หรือไอ้พี่อ๊อฟก็ได้ เล่าให้ฟังหน่อยว่าเมื่อคืนที่วินหลับไปแล้ว  ไอ้อ๊อฟสนุกกับโบว์แค่ไหน แล้วพาโบว์ไปสนุกกับใครอีกบ้าง
โบว์โดนไปมากแค่ไหนถึงได้แสบมากขนาดนั้นจนหลับถึงกรุงเทพ 
หวังว่านอกจากเด็กเสริฟนั่น..คงไม่ได้ไปแลกกับแหม่มและนิโกรนั่นด้วยนะ..บานแน่ละ
ไอ้พี่อ๊อฟมันเคยบอกไว้แล้ว ว่ามีโอกาสจะพาเพื่อนมารุม โดนตั้งแต่ตอนนี้เลยเหรอครับน้องโบว์

blackjack

::Oops:: จะมีตอนที่โบว์เล่าหลังจากที่วินหลับไปแล้วมั้ยอยากรู้ว่าโบว์โดนอะไรไปบ้างถึงได้แสบขนาดนั้น

xxxboyz

ทักแขกผิดคนสงสัยน้องโบว์ไม่ได้โดนพนักงานแค่คนเดียวแล้ว

bluesky11

อดใจรออ่านน้องโบว์โดนสวิงแทบไม่ไหวครับ โบว์ไปไกลมากเลยนะครับ หลงทั้งเซ็กส์ ทั้งติดยา ชีวิตจะเป็นยังไงต่อไป ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

tvqoscjc

chanky2007

ส่อแวว ได้นิโกรซะแล้ว
โบว์จะรอดหรือเปล่านะ
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

san2503

น่าสงสารน้องโบว์ เธอไปไกลแล้วจริงๆ

sommchai

สงสัยแอบไปทัวร์กีนมาอน่เลยโบว์กับอ๊อฟ

bangna001

น้องโบว์โดนของดำเข้าให้แล้วแน่ๆ

veget

สงสันน้องโบว์เจอของนอกแล้วแหละพี่วิน

teerawatc

ก่อนกลับยังมีแอบแซ่บกันอีกชุดใหญ่ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น

วินหมดแรงง่ายขนาดนี้ สงสารโบว์ต้องหาคนคอยช่วย