ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน 14.15 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, มกราคม 22, 2022, 05:26:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

เพื่อความบันเทิง หากเพื่อนๆ คนไหนยังไม่อ่านตอนแรก แนะนำให้กลับไปอ่านตอนแรกก่อนนะครับ รับรองเรื่องนี้เร้าใจตั้งแต่อักษรตัวแรกเลยครับ อิอิ
ตอนที่​ 1​
https://xonly8.com/index.php?topic=205096.0

ตอนที่แล้ว ผมมันไม่เอาไหน
https://xonly8.com/index.php?topic=254940.0
ตอนที่แล้ว กว่าจะถึงฝั่งฝัน
https://xonly8.com/index.php?topic=254654.0

ต่อจากตอนที่แล้ว (มุมมองอาจารย์พี่ขวัญ)

นายมิกซ์ "อ๋อครับ แล้วมีน้ำอะไรขาวๆ ติดที่มุมปากอ่ะครับ"

ขวัญ "...." ขวัญถึงกับแน่นิ่งไปกับคำถามนี้ แย่แล้ว หรือว่านายมิกซ์จะจับได้แล้วว่าขวัญ...

นายมิกซ์ "ฮั่นแน่ แอบไปกินของว่างไม่ชวนกันอีกแล้วใช่ไหมครับ คราวหน้าให้ผมไปกินด้วยสิครับ จะได้ช่วยดูความเรียบร้อยให้ไง"

ขวัญ "นี่เธอใส่ใจพี่ขนาดนี้เลยหรอเนี่ย ขอบใจนะที่คอยดูแลพี่มาตลอด"

นายมิกซ์ "ไม่เป็นไรหรอกครับ เพราะผมชอบ เอ้ย!! เพราะพี่ขวัญคือพี่สะใภ้ที่แสนดีของผมนี่ครับ แค่ช่วยผมใช้หนี้ผมก็ไม่รู้จะตอบแทนบุญคุณยังไงแล้วครับ"

ขวัญ "ไม่เป็นไรหรอก ขอแค่เธอไม่ไปยุ่งกับเรื่องพวกนี้อีกก็พอแล้ว ป้ะ พวกเราไปเข้าห้องเรียนกันได้แล้ว เดี๋ยวจะไม่ทันเวลา"

นายมิกซ์ "ได้ครับอาจารย์พี่ขวัญ"

ขวัญพึ่งนึกขึ้นได้ว่าคลาสนี้นายมิกซ์ก็ต้องเข้าด้วย พอคุยกันเสร็จนายมิกซ์ก็เดินคู่กับขวัญจนมาถึงม้านั่งหน้าห้องเรียน ขวัญก็เดินไปตัวหนีบหัวนมก็สั่นไปสายมุกสองสายก็รูดไปมาขนาบข้างเม็ดแตดไป ขวัญที่ความเสียวสะสมจนเลยจุดน้ำแตกปกติไปแล้วก็ต้องเดินไปหน้าแดงก่ำไป แถมการเดินข้างนายมิกซ์ก็ยิ่งทำให้ขวัญหัวใจเต้นแรงมากขึ้นอีกด้วย

ปกติขวัญจะมานั่งที่นี่ก่อนถึงเวลาห้านาที แต่เมื่อกี้โดนไอ้ลุงภารโรงลากเข้าห้องไปเย็ดปากซะก่อน กลิ่นน้ำควยมันยังติดปากขวัญอยู่เลย จึงทำให้เหลือแค่สองนาทีก่อนถึงเวลาเรียน ตอนนี้จึงมีนักศึกษามานั่งรอหน้าห้องถึงสิบกว่าคน พอเดินไปถึงที่นั่งก็มีนักศึกษาลุกขึ้นแล้วให้ขวัญไปนั่งแทน แต่พอหันไปหานายมิกซ์ก็เห็นแต่ด้านหลังไวๆ เดินเข้าห้องไปแล้ว

นศ.หญิง1+2+3 "สวัสดีค่ะอาจารย์พี่ขวัญ หนูเอาการบ้านมาส่งค่ะ"

ขวัญ "สะ..สวัสดีค่ะ อืมม... ไว้ท้ายคาบก็ได้นะ" ขวัญกล่าวทักทายตอบด้วยอาการหน้าแดงจากความเสียวที่เลยจุดน้ำแตกปกติไปแล้ว ตอนนี้ตัวขวัญเริ่มขนลุกซู่สลับกับตัวสั่นบ้างเล็กน้อย

นศ.หญิง 1 "อาจารย์ใช้แป้งยี่ห้ออะไรคะถึงได้หน้าแดงเป็นธรรมชาติดีจัง"

นศ.หญิง2 "ขนาดหนูใช้ของแบรนด์เนมยังไม่เป็นธรรมชาติเท่าของอาจารย์พี่ขวัญเลยค่ะ"

ขวัญ "ปะ..ป่าว... อะ..อ๋อ.. ยี่ห้ออะไรสักอย่าง ลืมแล้ว พอดีแฟนอาจารย์ซื้อมาจากทางเหนือหน่ะ น่าจะเป็นสินค้าโอท็อบ"

ขวัญก็พยายามหาเรื่องโกหกไป เพราะขวัญทาแค่รองพื้นกับปัดแป้งนิดหน่อย แต่ที่หน้าแดงเพราะว่าขวัญกำลังเสียวจนเลยระดับน้ำแตกปกติไปแล้ว จะไม่ให้เป็นธรรมชาติได้ยังไงล่ะ โดนสั่งห้ามกลั้นน้ำแตกมาทั้งวันแล้วอยู่ดีๆ มาสั่งห้ามน้ำแตกซะงั้น มันทำให้ความเสียวขวัญพุ่งขึ้นเร็วมาก จะน้ำแตกก็แตกไม่ได้ จะครางหรือระบายออกมาสุ่มสี่สุ่มห้าก็ไม่ได้ ขวัญจึงต้องทนทรมานเสียวอยู่อย่างนี้

นศ.ชาย1 "อาจารย์ครับ ส่งการบ้านครับ"

ขวัญ "เอาไว้ท้ายคาบนะ ตอนนี้ได้เวลาเข้าห้องเรียนแล้ว"

นศ.ชาย2 "สวัสดีครับอาจารย์พี่ขวัญ ไปทำอะไรมาถึงได้สวยขึ้นขนาดนี้ครับ"

ขวัญ "เธอก็ปากหวานเหมือนเคยนะเรา เข้าห้องเรียนกันได้แล้ว....."

แล้วขวัญก็เดินพร้อมกับกลุ่มนักศึกษาเข้าห้องเรียนไป ขวัญต้องเดินไปหน้าแดงก่ำไปทั้งอย่างนั้น ตัวหนีบหัวนมก็สั่นไปเม็ดมุกก็รูดขนาบข้างเม็ดแตดไปอีก พอเข้าไปในห้องขวัญก็เดินแยกไปที่โต๊ะพร้อมกับวางเอกสารไว้บนโต๊ะ ส่วนนักศึกษาก็เริ่มทยอยเข้าห้องจนเกือบเต็มแล้ว พอขวัญจัดแจงเอกสารเสร็จขวัญก็เริ่มสวัสดีทักทายนักศึกษา ขวัญก็ถึงกับขนลุกซู่ไปทั้งตัวเมื่อรู้ว่าจะต้องทำการเรียนการสอนด้วยความเสียวที่สะสมไว้มากขนาดนี้ ส่วนนายมิกซ์ก็นั่งอยู่แถวหน้าสุดฝั่งเกือบมุมห้อง

แล้วขวัญก็เริ่มสอนไปเรื่อยๆ เริ่มตั้งแต่เขียนกระดาน ยืนพูดอธิบาย มีชี้ไม้ชี้มือประกอบการอธิบาย แล้วก็เดินกลับมาดูเอกสารที่โต๊ะอีก ขวัญรู้สึกสบายใจมากที่ไม่ต้องโพสต์ท่าตอนยืนอธิบายและก็ไม่ต้องโก่งตูดโชว์ตอนเขียนกระดาน แต่ก็รู้สึกกังวลและตื่นเต้นกับไอ้ตัวหนีบสั่นได้และสายเม็ดมุกที่ช่วยสะสมความเสียวมากขึ้นเรื่อยๆ ตอนนี้ขวัญรู้สึกเสียวกว่าคลาสที่แล้วเป็นอย่างมาก ถ้าเป็นคำสั่งห้ามกลั้นเสียวขวัญก็คงน้ำแตกไปแล้วเป็นสิบรอบ และตอนนี้ความเสียวขวัญได้สะสมจนเกือบถึงจุดแทบขาดใจแล้ว ความเสียวที่สะสมตั้งแต่การเดินจากชั้นหนึ่งมาชั้นสามที่คลาสนี้ รวมถึงโดนลุงภารโรงจับเย็ดแตกปากอีก แถมยังโดนสั่งห้ามน้ำแตกอีก มันทำให้ขวัญเสียวทรมานอย่างมาก ตอนนี้ขวัญก็ได้แต่สอนไปหน้าแดงก่ำไปและต้องกลั้นครางอย่างแรงไปด้วย และขวัญก็พอได้โอกาสตอนหันหลังเขียนกระดานในการครางเบาๆ ออกมาได้บ้าง ก็ลดความอึดอัดไปได้ไม่มากแต่ก็ดีกว่าไม่ทำอะไรเลย แถมไม่รู้ว่าจะมีคนสังเกตุเห็นอาการพิรุธหรือป่าว ขวัญพยายามทำให้แนบเนียนที่สุดแล้วนะเนี่ย ส่วนนายมิกซ์ก็นั่งจ้องขวัญอยู่อย่างนั้นจนขวัญก็เขินนายมิกซ์ไปด้วยอีก นายมิกซ์นั่งมองขวัญไปยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ไปเหมือนที่เคยไปกินข้าวเย็นด้วยกันไม่มีผิด นี่นายมิกซ์มาเรียนหรือมาเดทกันแน่นะ แล้วขวัญก็สอนไปทั้งอย่างนั้นจนถึงการให้ทำแบบฝึกหัด ซึ่งมันก็เป็นอะไรที่ทรมาณเสียวที่ยาวนานเอามากๆ ขวัญทั้งขนลุกทั้งตัวสั่นบ่อยมากขึ้นเรื่อยๆ หวังว่านายมิกซ์จะไม่สงสัยอาการพิรุธของขวัญนะ

ขวัญ "อืมส์ มีใครสงสัยอะไรบ้างไหมคะ"

............

......

..

ขวัญ "ถ้าไม่มี อุ้ยส์... เอ่อ ถ้าไม่มีเดี๋ยวเอาแบบฝึกหัดไปลองทำนะคะ" แย่แล้ว อยู่ดีๆ ตัวหนีบหัวนมก็สั่นแรงขึ้นอีก นี่มันมีระดับการสั่นกี่เบอร์กันนะ

แล้วขวัญก็เดินไปที่กระดานเพื่อเขียนโจษท์ให้นักศึกษาลองทำ แต่ครั้งนี้ตัวหนีบหัวนมสั่นแรงกว่าเดิมมาก ขวัญที่สะสมความเสียวมาตลอดเกือบสองชั่วโมงก็เสียวจนถึงระดับแทบใจขาดไปจนได้ ถ้าไม่โดนสั่งห้ามขวัญคงน้ำแตกคากระดานไวท์บอร์ดแน่ๆ แต่ตอนนี้ขวัญอยากน้ำแตกให้รู้แล้วรู้รอดซะมากกว่า

กว่าจะเขียนแบบทดสอบบนกระดานเสร็จก็เล่นเอาเข่าแทบทรุด หัวนมโดนสั่นแรงมากจนการแอบครางของขวัญแทบไม่ได้ช่วยอะไรเลย แต่ขวัญก็ต้องเก็บอาการทำเป็นใจดีสู้เสือไว้ให้ได้มากที่สุด ตอนนี้ความเสียวของขวัญเริ่มขึ้นสมองแล้ว ทั้งหัวนมที่สั่นแรงขึ้น ทั้งต้องยกแขนขึ้นลงเขียนกระดานอีก ทั้งอยู่ดีๆ ก็รู้สึกแปร้บๆ ที่เม็ดแตดอีก ตอนนี้ขวัญทรมานเสียวเป็นอย่างมากขนลุกแทบจะตลอดเวลา ส่วนนายมิกซ์ก็จ้องมองยิ้มน้อยยิ้มใหญ่อยู่นั่นแหล่ะ แล้วขวัญก็ต้องเริ่มเดินตรวจอีกทั้งๆ อย่างนั้น

การก้าวแต่ละก้าวมันช่างเสียวสะท้านใจจริงๆ ขวัญพยายามกัดฟันเม้มปากเอาไว้แต่ก็ทำให้แนบเนียนให้มากที่สุด ตอนนี้ขวัญคิดอยู่ในใจว่าเมื่อไหร่จะหมดเวลาซะที ตอนนี้ขวัญอยากน้ำแตกมากๆ แล้ว ไม่เคยมีตอนไหนที่อยากน้ำแตกมากเท่านี้มาก่อนเลยในชีวิต แต่ก็ติดตรงที่โดนคำสั่งของนายเบสห้ามไม่ให้น้ำแตก ขวัญจึงต้องทรมานเสียวอยู่อย่างนี้ ตอนโดนสั่งห้ามกลั้นเสียว ขวัญเองก็งงกับตัวเองเหมือนกันว่าทำไมถึงกลั้นเสียวแทบไม่ได้เลย มีความเสียวสะสมไม่เท่าไหร่ก็น้ำแตกแล้ว แต่ที่งงมากกว่านั้นก็คือตอนโดนสั่งห้ามน้ำแตก ขวัญเองก็กลับต้องกลั้นเสียวให้มากที่สุดโดนอัตนโนมัติ จนตอนนี้เสียวจนแทบขาดใจไปแล้วทั้งๆ ที่กำลังเดินตรวจแบบฝึกหัดอยู่กลางห้องเรียน แต่ขวัญยังไม่มั่นใจว่าถ้าหยุดกลั้นเสียวแล้วขวัญจะน้ำแตกออกมาหรือไม่ แต่ตอนนี้ก็ไม่ใช่เวลาที่จะลองอยู่ดี เพราะถ้าลองปล่อยแล้วเกิดน้ำแตกขึ้นมาจริงๆ ขวัญคงควบคุมอาการน้ำแตกของตัวเองไม่ได้อย่างแน่นอน

แล้วขวัญก็กลั้นใจเดินตรวจแบบฝึกหัดไปเรื่อยๆ แต่ตอนนี้ขวัญเริ่มคุมสติตัวเองไม่อยู่แล้ว ขวัญทั้งขนลุกทั้งตัวสั่นเกือบตลอดเวลา บางครั้งก็เกือบหลุดครางออกมาด้วยซ้ำ สายตาก็มองชัดบ้างเบลอบ้าง บางทีก็เหมือนจะตาลอยจนขวัญแทบดึงสติกลับมาไม่ทัน บ้าจริง ตอนนี้ยังเดินตรวจมาไม่ถึงครึ่งห้องเลย แต่ถ้าเดินตรวจต่อไปขวัญคงเก็บอาการไม่อยู่แน่ๆ แต่เท่าที่เดินตรวจดูนักศึกษาส่วนมากก็ทำแบบฝึกหัดกันได้ ขวัญจึงเดินกลับไปที่โต๊ะน่าจะปลอดภัยกว่า แล้วขวัญก็กัดฟันเม้มปากเต็มที่แล้วก็ก้มหน้าก้มตาเดินกลับไปที่โต๊ะของตัวเอง ซึ่งกว่าจะเดินถึงสายเม็ดมุกก็รูดไปมาขนาบข้างซ้ายขวาของเม็ดแตดทุกย่างก้าวจนเสียวขึ้นสมอง แถมหัวนมก็โดนสั่นเบอร์แรงอยู่อีก ขวัญมองนาฬิกาอีกสิบห้านาทีจะห้าโมงเย็น ปกติขวัญจะเฉลยแบบฝึกหัดตอนเหลือสิบนาทีจะหมดเวลา แต่ถ้าขวัญรอถึงตอนนั้นก็คงไม่ได้เฉลยแน่ๆ ขวัญที่นั่งกัดฟันตัวสั่นขนลุกซู่ด้วยความเสียวอยู่ก็จำใจจะต้องเดินไปเขียนกระดานอีกครั้ง ซึ่งกว่าจะเขียนเสร็จก็เล่นเอาขวัญแทบตาลอยแถมยังกินเวลาไปเกือบสิบนาที แล้วขวัญก็บอกนักศึกษาว่าถ้าใครตรวจแบบฝึกหัดตัวเองเสร็จแล้วก็เอาการบ้านมาส่งบนโต๊ะนะคะ แล้วขวัญก็เดินไปอีกมุมของกระดานก่อนที่นักศึกษาจะทยอยเอาการบ้านมาส่งที่โต๊ะ ขวัญตั้งใจจะหลบหน้านักศึกษามาอีกฝั่งของห้องไม่งั้นขวัญคงโดนจับพิรุธได้แน่ แต่กว่าจะออกไปจนหมดก็เล่นเอาเกือบห้านาที และพอขวัญขวัญกำลังจะเดินไปที่โต๊ะก็เห็นนายมิกซ์กำลังเดินเอาการบ้านมาส่ง

นายมิกซ์ "อาจารย์พี่ขวัญไม่สบายหรือป่าวครับ เห็นอาการแปลกๆ ทั้งวัน แต่ก็ไม่เห็นตัวร้อนนี่ครับ" นายมิกซ์พูดไปก็เอาหลังมือมาทาบที่หน้าผากขวัญไป

ขวัญ "อะ อ๊าย... พะ พอดีพี่เป็นปวดหัวนิดหน่อยอ่ะ ไม่ได้มีไข้เลยตัวไม่ร้อน"

นายมิกซ์ "พี่ขวัญก็พักผ่อนบ้างนะครับ จะได้หายไวๆ"

ขวัญ "อะ..อืม...."

นายมิกซ์ "แล้ววันนี้พี่ต้องไปหาไอ้ริวคุงไหมครับ"

ขวัญ "อ๋อ.. วันนี้พี่ต้องปั่นงานวิจัยต่อหน่ะ พี่ขอไว้แล้ว"

เสียง "กรี๊งงงงงง" เสียงออดห้าโมงเย็น"

ขวัญ "อุ๊ยสส..พี่ขอตัวก่อนนะ อื้มสส์" ไม่นะ พอหมดเวลาห้าโมงเย็นแล้ว หีขวัญก็เลิกกลั้นเสียวโดยอัตโนมัติแล้ว แบบนี้ก็แย่ล่ะสิ แถมอยู่ต่อหน้านายมิกซ์อีก ขวัญต้องกลั้นเสียวด้วยตัวเองต่อไปหรือเนี่ย แย่แล้ว

นายมิกซ์ "พี่ขวัญ ให้ผมช่วยไหมครับ อาการพี่ขวัญไม่น่าจะไหว"

ขวัญ "..มะ..ไม่ต้อง...อื้มสส..พี่ไม่เป็นไร"

นายมิกซ์ "ก็เห็นๆ อยู่ว่าไม่ไหว ให้ผมช่วยเถอะครับ"

ขวัญ "อืมมสส์.. งะ.. งั้นช่วยถือพวกเอกสารกับการบ้านกลับไปโต๊ะพี่ให้หน่อย เดี๋ยวพี่เดินตามไป"

นายมิกซ์ "ได้ครับ ว่าแต่พี่เดินกลับไหวนะครับ"

ขวัญ "ดะๆ..ได้อยู่แล้ว เดี๋ยวพี่ไปกินยาแล้วก็ไปเข้าห้องน้ำ มิกซ์วางเอกสารไว้โต๊ะพี่แล้วก็กลับได้เลยนะ ขอบใจมากๆ จร่ะ"

นายมิกซ์ "ครับๆ ผมล่วงหน้าไปก่อนนะครับ"

.....

..

.

พอนายมิกซ์เดินออกจากห้องไปขวัญก็ปล่อยเวลาไว้สักพักก่อน 

ภารโรง1 "ลุงหนอม มีอะไรให้ผมช่วยถือบ้าง... เฮ้ย..."

คุยกับผู้แต่ง

ขออนุญาตฝากผลงานสำหรับสายเปย์ด้วยนะครับ
https://www.readawrite.com/a/1631cc13f1a6e105d78ad276bbc6917c?preview=1

ตอนต่อไปนะครับ อิอิ
https://xonly8.com/index.php?topic=255337.0

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

พระพาย

lipza12752

อยากให้ท๊อปฟอมสองตอนทุกวันแบบนี้ในfictionlog จังเลยครับ

bronzehead

DarkGearmour

หุหุ จารย์ขวัญโดนไม่หยุดจริงๆ
ไม่จลไม่สิ้นความเสียว
ตามิกซ์ก็กินหญ้าหรือกินข้าวนี้

worming

อ้างจาก: lipza12752 เมื่อ มกราคม 22, 2022, 07:13:38 หลังเที่ยง
อยากให้ท๊อปฟอมสองตอนทุกวันแบบนี้ในfictionlog จังเลยครับ
แห้งตายก่อนพอดีคร้าบ​ อิอิ
ยังไงก็ขอบคุณที่อุดหนุนด้วยนะคร้าบบบ

จรัญ บุญชู

olemantu

อาจารย์พี่ขวัญก็หลบไปหลบมาต้องโกหกเพื่อนร่วมงานน้องผัวบ้าง จริง ๆน้องผัวอยากเอาพี่ขวัญจะแย่แล้ว เฮ้อ แผนนายมิกส์มันป่าววะ

artherox

veecross