ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมชื่อโบว์ 14

เริ่มโดย จักราวุธ อัครพงศ์, มกราคม 24, 2022, 01:25:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Q D

อยากรู้เลยโบวแอบไปโดนอะไรตอนไปทะเล ไปไกลละไหนจะยาอีก

Orcus

น้องโบว์ท่าทางจะโดนซะยับตั้งแต่ทะเล ยันกลับมาห้องเลย

leopoldi

ต้องแยกให้ออกนะครับ ต่อให้รักขนาดไหน แต่ถ้าวันนึงคุณต้องมาใช้ชีวิตคู่ด้วยกัน แล้วมีลูกขึ้นมา โดยที่มีภรรยา เป็นแบบนี้...  อย่าไปต่อเลยเชื่อผม อยู่ไปก็อึดอัด ต่อให้รสนิยมทางเพศ แบบไหน แต่สิ่งหนึ่งที่ควรกระทำได้ คือยับยั้งชั่งใจ ถ้าเห็นว่าจะเกิดโทษมากกว่า

Chum2000

เสียดายวินไม่ค่อยทันเพื่อนเลย

Diego888

สุดจริงเรื่องนี้ ฉากเสียวไม่มาก แต่อ่านได้อารมณ์มาก อยากให้พีคในพีคกว่านี้ รออ่านกันต่อไป

notbaby007

โบว์น่าจะมีความลับที่ไม่ดีแน่ๆ​ แต่ความลับอะไรรีบมาเขียนต่อในมุนมองของโบว์บ้างอยากรึ้โดนอะไรมา

11panejon11

คืนนี้โบว์คงสมหวังได้ผัวที่เดียวสองคน

aumillslick

ความลับอะไร โบว์มีอะไรอีกนะ วุ้ยยย ปวดตับ555 ลงอีกเยอะๆลงฝั่งโบว์บ้าง อยากฟังโบว์เล่าเรื่องตั้งแต่ตอนแรกครับ

surasek

ชู้ล่อกันซะอักเสบ แล้วผัวต้องพาไปหาหมอ เออ ดีจริง 

chanky2007

เหมือนจะมีเงื่อนงำให้เขียนเพิ่มได้อีกภาค จากมุมมองโบว์
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

swss2511

เพื่อนหรือแฟนที่คิดร้ายกับวิน

blackjack

::Sweat:: เหนื่อยใจแทน แล้วมันจะออกมาแบบไหนเนี่ย แฟนก็โดนเพื่อนเอาจะช้ำหมดแล้ว แต่ก็ยังทำใจดีต่อกันอีก

MBCLK

ถ้าได้รู้ความลับ
บางทีสองหนุ่มอาจได้ช่วยกันถล่มน้องโบว์ด้วยแรงแค้น

C.kokwanz

blackjack

::JubuJubu:: ให้โบว์เล่าบ้างนะว่าที่ไปเที่ยวทะลคืนนั้นโดนไรบ้างและที่กลับมาบนคอนโดโดนไรบ้าง อยากรู้ อิอิ