ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามใครที่เคยแลกคู่ครับ

เริ่มโดย Satan_, มีนาคม 27, 2022, 10:40:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Satan_

อยากปรึกษาครับ พอดีว่าเพื่อนสนิทของแฟนผม (สนิมมากๆๆๆ) เธอมาขอให้แฟนผมกับผมมาแลกคู่กัน เนื่องจากแฟนของเพื่อนสนิทแฟนผมอยากลองอะไรที่มันตื่นเต้นแบบนี้ แล้วเธอก็ไม่กล้าที่จะไปแลกคู่กับคนที่ไม่รู้จัก เลยมาขอแฟนผมกับผม ซึ่งผมก็ลองไปหาอ่านมาบ้างจากทวิต แล้วแฟนผมก็โอเคเพราะว่าเป็นเพื่อนสนิทกันมาก กินนอนกันมาตั้งแต่สมัยเรียน ก็เลยมาถามผมว่าโอเคด้วยไหม แต่ก็แบบ เราจะรับได้หรอที่จะเห็นว่าแฟนเรามีอะไรกับคนอื่นต่อหน้าต่อตา หรือใครที่เคยทำแบบนี้แล้วมีคำแนะนำอะไรบ้างไหมครับ อยากได้คำแนะนำอย่าง 1. ต้องเตรียมใจไหม  ถามเตรียมต้องเตรียมยังไงบ้างครับ 2.นอกจากเตรียมใจแล้วต้องเตรียมอะไรอีกไหม มีคำแนะนำอื่นๆอีกไหมบอกมาได้เลยครับ ขอบคุณครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::YehYeh::
▪ไม่เคยครับ   แต่ประสบการณ์ที่ใกล้เคียงหน่อย  ครั้งเดียว  คือ  หนึ่งหญิงสองชายครับ 

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::YehYeh::
▪(ต่อ)โดยผู้หญิงเป็นกะหรี่คนหนึ่งที่ผมเป็นขาประจำแก  ตอนนั้นแกอายุ 56 แล้ว (ผมเที่ยวแกตั้งแต่แกอายุ 51) แต่สภาพยังใช้ได้  หุ่นยังดีสมส่วนไม่อ้วน ไม่ท้วม  นมใหญ่ยานแค่เล็กน้อย หัวนมยังแดง  ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว  ผมยังไม่หงอก(หรือแกย้อมก็ไม่รู้)  หมอยดกมาก  รูหียังไม่ค่อยบาน  แต่ผมชอบเรียกแกว่าป้าตามที่กะหรี่แถวนั้นเรียก
▪▪วันนั้นเป็นตอนบ่ายๆ  ผมเจอแกพอดี  เลยทักแกแต่แกบอกว่าไปไม่ได้มีแขกโทร.เรียกพอดี   จู่ๆแกก็นึกยังไงไม่รู้โทร.ถามแขกคนนั้นว่า  ให้อีกคนหนึ่งเอาด้วยได้เปล่า  แขกคนนั้นไม่ขัดข้อง  แล้วแกก็ถามผมว่าจะเอาหรือเปล่า  แต่คราวนี้คิดพันนึงนะจากที่เคยเที่ยว 500 ร้อย  ตอนนั้นผมนึกพิเรนทร์อยากลองแบบรุมเหมือนในหนังเอ็กซ์ดูเลยตกลง  แล้วให้แกเรียกแท็กซี่ไปที่โรงแรม  ที่ไม่ใช่โรงแรมที่ผมหิ้วแกประจำ  เพราะโรงแรมนั้นจะเข้มงวด  ไม่ให้มีแบบหนึ่งหญิงสองชาย  ชายชาย หรือกะเทย
▪▪▪พอไปถึงโรงแรมป้าแกที่รู้จักกับพนักงานดี  เลยพาไปที่ห้องก็เจอเฮียคนนั้นรออยู่พอดี  แกเป็นคนจีนอายุน่าจะห้าสิบกว่าแล้ว  ท้วมๆหัวล้านๆ  หน้าตาเหมือนเพิ่งกินเหล้ามา 
▪▪▪▪แต่พอจริงๆก็อายเหมือนกัน  ถึงขนาดควยแกกับผมจะพอๆกัน   แต่ก็ไม่เคยแก้ผ้าต่อหน้าผู้ชายด้วยกันมาก่อน   เราคุยกันเล่นๆว่าอยากจะเย็ดป้าแกแบบแซนด์วิชทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันแบบในหนังเอ็กซ์โดยผมขอจองรูตูดแต่ป้าแกบอกถ้าจะทำจริงๆก็ขอหมื่นนึงก็เลยไม่ได้ทำ    แล้วเราก็หัวเราะกันเพราะรู้ว่าพูดกันเล่นๆ

เราตกลงกันโดยให้ป้าอมควยให้เราสองคนผลัดกันสลับไปมา   แต่ตอนเล้าโลมคือดูดนมกับเลียหีแกให้ผมทำคนเดียว  แล้วป้าแกก็อมควยให้เฮียไปด้วย  แต่ตอนเย็ดผมให้เฮียแกเย็ดก่อนในท่านอนหงาย  แล้วป้าแกอมควยให้ผม  แล้วก็เปลี่ยนมาเป็นท่ากวางเหลียวหลัง  ซึ่งพอทำจริงๆก็ทุลักทุเลไม่ง่ายเหมือนในหนังเอ็กซ์   

แล้วก็ถึงตาผมเย็ดบ้าง   เฮียแกดูเย็ดไม่ค่อยทนเท่าไหร่  พอชักออกควยก็เหี่ยวแล้ว   แล้วป้าแกสั่งให้เฮียไปฟอกสบู่ล้างควยก่อน   ถึงจะอมให้  เพราะแกเหม็นกลิ่นถุงยาง   ผมเลยได้กระเด้าหีคนเดียวอยู่พักหนึ่ง  พอเฮียแกล้างควยเสร็จ  ก็มาจ่อที่ปากให้ป้าแกอมให้   พอควยแกแข็งเต็มที่ก็ใส่ถุงยางอีกอัน   แล้วเย็ดป้าในท่านอนหงายแค่ไม่กี่ทีน้ำควยแกก็แตก  นอนแผ่หมดแรงอยู่ข้างๆ  ป้าแกหน้าตาเซ็งๆเหมือนไม่มีอารมณ์   ผมเลยเข้าไปดูดนมป้าแกสองเต้าสลับกันเพื่อปลุกอารมณ์แก  แล้วขอเย็ดในท่ากวางเหลียวหลัง  มือก็เขี่ยหีเขี่ยเม็ดแตดไปด้วยเพื่อกระตุ้นอารมณ์แก  จนแกครางซี้ดซ้าดเล็กหน้าเหยเกหน่อย  พอทำสักพักแกก็บอกว่าป้าจะเสร็จแล้ว  ผมเลยกระเด้าควยแรงขึ้น   จนน้ำควยแตกออกมา  พอนอนพักสักครู่เดียวก็อาบน้ำล้างคราบคาวกามแล้วก็แยกย้ายกันกลับ

แต่จากประสบการณ์ครั้งนั้นแล้ว  ผมก็ไม่เคยได้ทำแบบนี้อีกเลย  เพราะคงหาคนยอมให้ทำไม่ได้   แล้วกลับมาคิดดูก็ตื่นเต้นแค่ช่วงแรกๆเท่านั้น  พอเสร็จแล้วก็ไม่มีอะไร.

MU-RUN

1 ต้องถามใจตัวเองก่อนครับว่าเป็นคนชอบแบบนี้หรือเปล่า ชอบหรืออยากลอง ถ้าชอบก็จบ แต่ถ้าแค่อยากลองไปต่อข้อ 2 ::Shy::
2 คู่ของเราเป็น เมีย หรือ แค่เป็นแฟน ผมขอพูดแบบในคนส่วนมากนะครับ ผู้หญิงที่เราเอามาเป็นเมียเป็นแม่ของลูกแล้ว เราจะห่วง ไม่ยอมแบ่งใครตามสัญชาตญาณ ถ้าเราไปเห็นว่าเขามีอะไรกับผู้ชายอื่นจริงๆ คงจะฝั่งใจไปเลย ถึงปากจะบอกไม่มีอะไรแต่ในใจยังไงก็ไม่ลืม  ::YarKK::

ถ้าในความคิดผม ถ้าคุณอยากลอง ถ้าคู่ของคุณเป็นแค่แฟน จะลองก็แล้วแต่ใจคุณเลยครับ ถ้ารับไม่ได้ก็แค่เลิก ::Fighto::

แต่จากที่อ่านในคำถาม ก็เหมือนกับว่าแฟนคุณก็พร้อมจะสวิง ไม่ใช่แฟนสาวเคยเล่นฉิ่งกับเพื่อนมาก่อน หรือเคยสวิงมากก่อนหรือเปล่าครับ ::Doubt::

jmmonline

มันอยู่ที่ชอบไหม หรือคิดยังไง รับได้ไหมที่จะเห็นคนของเราโดนคนอื่นเสียบ อย่างของผมที่เคยก็ มันแบบค่อยเป็นค่อยไป คือเราชอบที่จะทำอะไรตื่นเต้นขึ้นเรื่อยๆ ตั้งแต่แอบเปิดประตู ไป outdoor จนนัดคนมานั่งดู มามี sex ห้องเดียวกันแบบไม่แลก แล้วเราก็อยากลองมากขึ้นเรื่อยๆ จนสุดท้ายก็ไปถึงแลกคู่กันครับ ไม่ได้รู้สึกแย่อะไร อาจจะรู้สึกชอบแล้ว กลับมีอารมณ์มากยิ่งขึ้นไปอีกตอนที่เห็นแฟนโดนคนอื่นครับ