ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 4 ตอน 10 ข่าวร้ายข่าวดี

เริ่มโดย magna67t, มกราคม 24, 2022, 08:27:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมวหง่าว

ทิ้งช่วงนาน
งงๆหน่อย คู่ไหนเป็นคู่ไหน ^_^

Numpu Lee

เรื่องของหมอแอมเงียบไปเลย ใครจะมาอยู่กะป้องนี่ 

kenwin

Taizen

tri7loki

ชีวิตนักเรียนแพทย์ จบหมอ ต้องใช้ทุนต่ออีก แต่ไม่เข้าใจเมืองเรา ทำไมชอบไม่ให้โควต้าบุคลากรโรงบาลนอกตัวเมืองกันนักนะ งกคนจัง

asdf4321

โย๊ตมันทึ่ม ไปอีกที่่แน่นอน ไปใช้ทุนบ้านแป๋มชัวร์ แล้วโมโนน้อยใจ ไอ้ปั้นเลยไปแทน แซ่บจบข่าว 555
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

pisapol

gusjung111

ยเายมาอยู่ด้วยกะนก็ไม่น่ามีป้ญหาชะ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ อยากให้โบนัสย้ายมาทำงานกับหมอป้องจังเลย จะได้กันหมอแอมไปด้วยครับ

betty2556

dimdim

ไปที่เดียวกับหมอป้องแน่​คราวนี้หมอแอมมีคู่แข่งแล้ว

chipchip

Popeye5555