ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มนตรา สงคราม ความรัก ตอนที่ 18: ตรามาร์ค

เริ่มโดย KaohomLM, มกราคม 25, 2022, 03:14:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จรัญ บุญชู

แบบนี้ต้องตั้งสติคิดและหาวิธีช่วยข้าวหอม...สรรพสิ่งมีหาทางแก้ไข

เฉลิมพล พรมจันทร์

ข้าวหอมยังจะมีอารมณอยู่มั้ยรึว่าเก่งจะช่วยข้าวหอมปลดปล่อย

Tom 2017

aaa01

chaiya88

Cb400f

oit758

ข้าวหอมนี่มี gps เสียตัวติดอยู่ขนาดนี้ท่าจะรอดยาก แต่อยากให้จอมปีศาจถูกปลุกขึ้นมาให้ข้าวหอมจัดการ แต่จอมปีศาจจะตายจริงไหมก็อีกเรื่องนึง

Sopun Jeekkee

สถานการณ์ของสภาผู้พิทักษ์ ดูจะยังดิ่ง หาจุดวกกลับไม่เจอ ไรท์จะช่วยให้มันดูพอจะสู้ได้ไหม

artonio

แอบอยากให่ข้าวหอมเป็นแบบ ผู้ถูกเลือกที่จะกำจัดจอมมารได้ครับ แบบ 1000 ปีมีคน ไรงี้เลย 555

petergg

จะมีใครมาช่วยน้องข้าวหอมปลดปล่อยเรื่องนี้ไหมครับ
อะไรกันครับเนี่ย

samagetoii

เอาแล้ว แต่ก็ต้องมีวิธีแก้สิน่า ยังไงก็ไม่อยากให้ข้าวหอมเจอชะตากรรมที่รุนแรงไปนะครับ สงสาร

rexmost gizmo

รอดมาได้แต่ ก้อ มี ตราให้ ลุ้น อีก สู้ๆ น้องข้าวหอม

swss2511

Dark_hell

พระเอกต้องเป็น ฝรั่งจากสำนักงานใหญ่แน่ ข้าวหอมต้องโดนไปก่อนให้ยับ แล้วเจอไซส์ฝรั่งมาแก้เกม กระสวยแบบวงแหวนเวทย์