ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 4 ตอน 12 รักเธอจนวันสุดท้าย

เริ่มโดย magna67t, มกราคม 28, 2022, 10:36:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bluesky11

ใจเขาใจเรา โบ๊ตเลือกคนตายมากกว่าคนเป็น เราต้องใส่ใจแฟนหรือเมียของเราก่อนไหมครับ อยากทำเพื่อคนตายก็ควรคุยกับโมโนให้เข้าใจก่อนตัดสินใจไหมครับ โมโนโกรธก็สมควรแล้ว ทำอะไรไม่คิดถึงโมโนเลย แล้วถามป้องเรื่องเลิกกับโมโน แสดงว่าคุณไม่เคยรักโมโนเลย ไม่ใช่แค่ใช้ทุน 2 ปี จะอยู่เลย สรุปไปอยู่เพื่อคนตาย คนเป็นช่างมัน ผมไม่แคร์ ถ้าแคร์ผมคงไม่ไป เศร้าแทนโมโนครับ กลายเป็นปั้นที่รักโมโนจริง ยอมทุกอย่างไปอยู่ใกล้แม้ได้เป็นแค่เพื่อน ในขณะที่โบ๊ตไม่นึกถึงโมโนเลย กลับกันหากโมโนต้องทำให้แฟนเก่าแบบโบ๊ต โบ๊ตจะยอมให้โมโนทำไหม ถ้าเป็นผม ผมไม่ยอมนะครับ ผมคงไปใช้ทุนอยู่ใกล้โมโนที่สุด หากจะทำเพื่อแปม ก็รอชวนโมโนไปด้วยกัน
สรุปว่าชื่อตอนรักเธอเป็นวันสุดท้ายนี่หมายถึงใครครับ โบ๊ตหรือโมโนครับ

naoatt

longpipo

โบ๊ตเอ้ย ไม่น่าเลยแต่ไปหาใหม่ที่อุบลก็ได้

beeract0

โอกาสดีขนาดนี้ ปั้นจัดเต็มแน่นอน แต่ใจนึงก็สงสารโบ๊ทนะ

Tritratex

ทำแบบนี้สมควรโดนงอนแหละนะ แต่ปั้นนี่สิจะยังไงต่อไหนจะพี่แอมอีก

865162

โมโนจะไปกะปั้นเหรอ แล้วโบ๊ตจะเสียใจมั้ย

sammyadong

เลิกกับโบ๊จไปเลยคนบ้าอะไรคิดถึงแต่คนตายอยู่ได้

Pooh

Bluemuffer

Kt Kritha

karoon

ผมก็ยังมองว่าการที่โบ๊ตรักษาสัญญาสุดท้ายที่ให้ไว้กับแปมก่อนตายนั้นยังเป็นสิ่งที่ดี   โบ๊ตน่าจะหาทางอธิบายให้โมโนเข้าใจให้ได้นะว่า   แปมไม่มีโอกาสทำตามฝันที่จะกลับไปเป็นหมอรักษาคนยากจนที่บ้านเกิดได้อีกแล้ว

aaa01

นายโบ้ตทำให้น้องโมโนเสียใจ​ก็นายปั้น

akira

รักสามเส้า แต่คนเศร้าจะไปออกที่ใครล่ะ