ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซีรีย์ สาวใหญ่ คาวสวาท 15 อวสาน

เริ่มโดย bangkok34, มกราคม 30, 2022, 10:55:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangkok34

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ในที่สุด ตอนจบก็มา สะที่นะครับ ต้องขอโทษคนที่รอด้วย
ด้วยที่ ต้นปี รถมอไซคว้ำ เจ็บหนักเรย เพิ่งจะหายดี เรยรีบมา เขียนตอนจบให้เรยครับ งานนี้ ผมจะทำให้จบสวยๆ
ความเดิม ที่หลังจากที่ เจ้าMAX เป็นหัวหน้าคนคุมงานในสวนแม่เลี้ยงกุ้ง กับธูป ที่รวมไร่ ผลไม้ทั้งสองคนเข้าด้วยกัน
เวลาก็ได้ผ่านมาสักระยะ แม่เลี้ยง กุ้ง กับ ธูป ย่างเข้าวัย 47 45 สัดสวนก้ อวบอัด นม ตูดก็งอลสุดๆ เวลาเดินในเมื่อง
ใส่ชุดรัดๆ ก้นงอล ทำเอา หนุ่ม แถวนั้น สติแบบแตก ทางเจ้าMAX เข้าวัย เกือบจะ เลข 3 หุ่นของมัน กลับ แน่น แข็งแรง
กว่าเดิม ทางลูกสาวแม่เลี้ยงกุ้ง ทั้งสองคน สา กับ ส้ม เข้า วัย 21 18 ปี  เป็นสาวเต็มตัว  หุ่นนั้น เรียกว่า ก้อบ แม่กุ้ง
ตอนสาวๆมาเปะๆ  หน้าตาที่สวย น่ารัก SEXY นมเป็นนม ตูดเป็นตูด ใส่ชุดนักศึกษา กระโปรงทรงเอ สั่นๆ บร่ะจ้าว
ตัดมาที่สวน เจ้าMAX เพิ่งเลิกงานมา ถอดเสื้อ ออกมากำลังจะอาบน้ำ เผยให้เห็น หน้าท้อง หุ่นแบบ นายแบบ ดูดี
เหตุเกิดแบบนี้ ต้องรับมือกับ สาวใหญ่ สองคน กับ ลูกสาวแม่เลี้ยงสุดสวาท 4 คน เจ้าMAX จึงออกกำลังกาย ฟิดร่างกาย
ให้แข็งแรง อยู่เสมอ มันทำงานอย่างดีไม่ขาดตกบกพร้อง  ตก กลางคืนหลังจากมันกินข้าวอาบน้ำเสร็จ มันเดินมาบ้าน
ของ แม่เลี้ยง กุ้ง ธูป เมีย ทั้งสองคนของมัน มันเห็น กุ้ง แม่เลี้ยงสาวสุดสวย กำลังยืน ล้างจานอยู่ส่วนธูปนั้น กำลังอาบน้ำ
มันไม่รอช้า เดินไปกอด แม่เลี้ยงกุ้งสาวใหญ่สุดสวยในทันที แม่เลี้ยงจ๋าาาาาาาาา มันหอมซอกคอ คิดถึงจังเรย  อืมมมมม
MAX จ๋าาาาาา มาแล้วหรอออออ กินไรมายัง หรือว่า เจ้าMAX ตอบสวนทันที อยากกิน แม่เลี้ยงครับ อืมมมม งั้นก็ กินสะสิ
ผัวขาาาาา เมีย อยากแล้ว แม่เลี้ยงกุ้ง เธอ แอ่นก้นแล้วบดๆส่ายๆใส่ เป้าเจ้าMAXอย่างยั่วสวาท เจ้าMAX นั้นรู้งานครับ
มัน ถอดกางกางออก ควยขนาด52ยาว7 นิ้ว ของมันดีด ออกมาแดงถอกมากๆ แม่เลี้ยงกุ้งเห็นถึงกับตาโต ของชอบ
ของเธอมาอยู่ต่อหน้า เธอจูปที่หัวเบาๆ ละ อ้าปาก ดูด อมมันเข้าไปทั้งดุ้น ละดูด อมอย่างกระหาย ทั้งที่ ได้รับแทบจะ
ทุกวัน  เธอดูดจนมีเสียง ซวบๆๆๆๆๆๆๆๆ พรุบๆๆๆๆๆๆๆๆ ละเลียที่ปลายหัวรั่วๆ อย่างเมามัน ทางเจ้าMAX แอ่นควยสู้
แม่เลี้ยงกุ้งอย่างไม่ยอมถอย ทางแม่เลี้ยงนั้น ทั้งดูด อม อย่างกระหาย ได้สักระยะ ผัวขาาาาาา เมียเงียน ดูดหี เย็ดหี เมีย
ที่นะ  แม่เลี้ยงเธอ เดินไปที่เตียงในห้อง พร้อม ถ่างขา แอ่นหีรอ หีแม่เลี้ยงนั้น ถึงจะคล้ำ บานแต่ภายในตอดรัดกระชับมาก
เจ้าMAX นั้น ทั้งดูด เลียหี แม่เลี้ยงกุ้งอย่างเมามัน ซวบๆๆๆๆๆๆๆ แลบๆๆๆๆๆ มันทั้งดูดร่องดูดเม็ดแตด อย่างเมามัน
ทางแม่เลี้ยงกุ้งนั้น เธอส่าย ร่อน เด้งหี สู้ เจ้าMAX ไม่ยอมถอยทั้งจับหัวหัวเจ้าMAX บดกับโคกหีเธออย่างเสียวซ่าน
แม่เลี้ยงครับ ขอเย็ดหน่อยนะไม่ไหวแล้ว กระแทกมาเรยผัวขา เมียเงี่ยนแล้ว เจ้าMAXจับในท่ายกล้อ มันเอาขอบตาแพะ
มาติดที่เงี้ยงควย ผัวขา ติดขอบตาแพะยัง เมียชอบขอบตาแพะ เรียบร้อยแล้วจะ งั้นกระแทกมาเรย กุ้งต้องการควย
กุ้งอยากได้ควยขอบตาแพะ พูดจบ เจ้าMAX มันแทงมาสุดควย ด้วยที่น้ำหีของแม่เลี้ยงกุ้งเยอะ เรยทำให้เจ้าMAX แทง
เข้าไปได้สุดดามสบายๆ อ่าาาาา เมียจ๋าาาาา แน่นดีจัง ของกระแทกเรยนะ เจ้าMAXพูดจบ สาวดุ้นเร่งกระแทกใส่ร่องสวาท
แม่เลี้ยงอย่าง รุนแรงหนักหน่วง ทุกดอก ปับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ้า า า า า า า า า า า า า า า า า เสียงคร่าง ของแม่เลี้ยง
กุ้ง ดังลั้น แม้ๆ จัดกันไม่รอฉันเรยนะ ยัย กุ้ง คุณธูป ยัยธูป จัดไปก่อนเรย MAX  เดียวธูป รอรอบสอง ได้ครับ พูดจบ
เจ้าMAX กระแทกร่องสวาท แม่เลี้ยงกุ้งอย่างรุนแรงหนักหน่วง ทุกดอก ควยชนมดลุก ปับๆๆๆๆๆๆๆๆ  แม่เล้ยงกุ้งนั้นเธอ
ทั้งขย้ำนม แอ่น ส่ายร่อนร่องสวาท สู้อย่างเมามัน อ้า า า า า า า า า า าผัวขา แรงๆ แรงอีก เมียชอบ ทั้งคัน เสียวมาก
เย็ดแรงๆ กระแทกหีหนักๆ เจ้าMAX เร่งกระแทก อย่างหนักหน่วง ผัวขา เมียทนไม่แล้ว ขอมั้ง แม่เลียงกุ้ง เธอจับพลิก
มาอยู่ด้านบน เธอนั่งละ ขย่ม ตอกหีลงมาใส่ควยเจ้าMAX ชนิดไม่กลัวหักกันเรย เธอทั้งส่ายร่อย แถมตอกขย่มแรงๆหนักๆ
ทุกดอก  อ่า ซี้ดดดดดดด แม่เลี้ยงผมเสียวหัวควย ตอกลงมาแรงๆ  แม่เลี้ยงกุ้งทั้ง ตอก ควบ ขย่ม ส่าย ร่อน ไปและ
สะบัดผมยาวๆ ไป เอวของแม่เลี้ยงขย่มไม่ยอมหยุด อ้า า า า า า า า า า า า า า ผัวขา เมียมันหี ขอขย่มมันๆหน่อยนะ
แม่เลี้ยงพูดจบ เธอ ขย่มตอก สุดแรง ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ้า า า า า า า า า า า า าา ผัวขา เมียมันหี มีความสุขจัง
MAX จ๋าาาา เย็ดหีเมียม่านี้หน่อย เมียอยากแตก ท่าหมา แม่เลี้ยงกุ้งพุดจบ เธอแอ่นหีท่าหมา และแหกแคมหีรอ เจ้าMAX
มันเห็นแบบนั้น มัน จับสะโพก ได้ กระแทกควยอัดร่องสวาท แม่เลี้ยงกุ้งแรง ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ้า า า า า า า า า า าา 
ผัวขา แรงอีกๆๆๆๆยังงั้นละ แรงๆๆ อ้าาาา ซี้ดดดดดดดด มันสะใจหี ควยขอบตาแพะ มัน เย้ดสะใจดีจริงๆ  เจ้าMAX มันเร่ง
กระแทก หีแม่เลี้ยง สุดแรง แม่เลี้ยงตครับ จะแตกแล้ว ผัวขา แรงๆเรย เมียจะแตกแล้ว แรงๆ ได้ครับแม่เลี้ยง
มันโหมแรง กระแทกหีท่าหมา สุดแรง ป้าบๆๆๆๆๆๆๆ ควยเจ้าMAX เข้าด้านในแม่เลี้ยงกุ้ง ทุกดอก แม่เลี้ยงกุ้ง อ้าปากคร่าง
แลบลิ้น คร่างอย่างเสียวซ่าน อ้า า า า า า า า า า า า า า า า า า า า า แรงๆๆๆๆๆ ผัวขา อ้า า า า า า า า ซี้ดดดดดด
ทางเจ้าMAX ไม่ไหวแล้วครับ แม่เลี้ยง มันแรงกระแทกหี แม่เลี้ยงสุดแรง ป้าบๆๆๆๆๆๆ แทงสุดควย พรวดแตกใน น้ำเสียวปริมาณ เยอะ ขาวข้น พุ่งทะลักหี แม่เลี้ยง ทำเอาเธอ ตาเหลือก แอ่นหี ตัวกระตุกด้วยความเสียว  ต่อไป คิว ธูป คนสวยแล้ว  มาสิค่ะ MAX ธูปรอนานแล้วค่ะ เธอ ถอดชุดเผยให้เห็น หุ่น นี้ไม่แพ้ แม่เลี้ยงกุ้งเรยครับ  เจ้าMAX คว้านม
สาวใหญ่ คนสวยเพื่อน แม่เลี้ยงธูป มาดูดฟัดอย่างเมามัน ทาง ธูป เธอนั้น คว้าควยมาจับ เธอบอก MAX ค่า ใส่ไอ้นั้นแล้วใช้ไหม งั้น ขอ ธูปดูดหน่อยนะ ธูปอยากได้ควย อยากแล้ว เธอให้ เจ้าMAX ยืน ควยเจ้าMAX จ่อหน้า ธูป เธอ คว้าควยมา
ละดูด เลีย ลีลาดูดเลียนั้น สู่สีๆ กับแม่เลี้ยงกุ้งเรย เธอจับก้นเจ้าMAX ละโยกหัวดูดควยเจ้าMAX สวนอย่างเมามัน เสียงดูด
นั้น เสียวซ่านมาๆ พรุบๆๆๆๆๆๆๆ ซ้วบๆๆๆๆ ทำเอา เจ้าMAX เด้งควยสู้ด้วยความเสียว นอนลงสิ หัวขา เดียวธูป ทำให้
เจ้าMAX เชื่ออย่างดี เธอ นั้น ดูดเลียควยเจ้าMAX อย่างชำนาน อย่างกับคนหิวโหย พรุ้บ อ่าาาา ขอลุยละนะ ผัวขา
ธูปนั้นขึ้นคล่อม เอาควยมาจ่อหี ที่มันเปียกแฉะสุดๆ เธอกดเอวลง พรืดดดดดด  อ้า า า า า า ซี้ดดดดดดด แค่กดเอว
ถึงกับเสร็จ เธอ นั่งย่อง ละ ตอก ขย่มลงมาใ่หควย เจ้าMAX  อย่างรุนแรง ปักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ธูปนั้น ส่ายหัว สะบัดหัว
นมเด้ง เอวธูปนั้น ขย่ม ตอก ใส่ควย เจ้าMAX ชนิดไม่ยอมแพ้ ผัวขานอนนิ่งๆเรย เมียอยาก ขย่มควยผัว จนแตก
ธูปนั้นเธอ ลีลาช่ำชอง ด้านบนมาก  เธอทั้งส่ายร่อนหี ใส่ควย เจ้าMAX ชนิก เมามัน  เธอขย่มไป คร่างลั้นห้อง โอ้ยยยย
ผัวขา เมียมันหี  ขอขย่มให้แตกเรย เธอ หมุนเอวส่ายเอว ละ โอบคอ เจ้าMAX ให้ เจ้าMAX นั่งขอบเตียง ทางธูป เธอ
ถ่างขาเหยียบขอบเตียงละ โยก ขย่มหีใส่ควยเจ้าMAX อย่างรุนแรง ป้าบๆๆๆๆๆๆๆ ภายใน ธูปนั้น ควยของเจ้าMAX
สามารถ ทะลวงปากมดลุกของธูปได้อย่างสบายๆ ส่วนขอบตาแพะนั้น ขยี้ปากมดลุก ครูด ร่องสวาทของเธอ ทำเอา
ธูปนั้น เสียวซ่าน เมามันมาก เธอโอบคอละตอก หีใส่ควยเจ้าMAX ชนิดเอาเป็นเอาตาย ปักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทางเจ้าMAX
กัดฟัน ทนความเสียว ส่วนธูป สาวใหญ่เพื่อนแม่เลี้ยงกุ้งนั้น เธอ สะบัดผม คร่างสุดเสียง อ้า า า า า า า า า า า า า า า
ซี้ดดดดดดดด ผัวขา เมียมันหี เร่าใจสุดๆ เธอเร่งขย่มๆๆๆๆๆๆ ทำเอา เจ้าMAX แทบขาดใจ ปากเห็น ชายปกติ ตาย
บอกเรยว่า ตาย ธูปนั้นเธอ ขย่มๆๆๆๆ อ้า า า า า า า า า า า า า าผัวขาาาาาาาาาาาา อ้า า า า า า า า า า า า า
ซี้ดดดดดดดด แตกในเรย อ้า า า า า า า า า  เจ้าMAX แตกในคาท่าขย่ม ธุป กับ เจ้าMAX ดูดปากแลกลิ้นกันอย่าง
ฟิน จุฟ ผัวขา เก่งจัง สามารถทำให้ ธุป กับ ยัยกุ้ง มีความสุขมากๆ ใช้ไหม กุ้ง ใช้ ผัวของเราสองคนเก่งอยู่แล้ว
ก่อนอื่นไปจัดการ ลุกสาวพี่สองคนที่แอบดูดก่อนไหม เดียว มันจะ งอลเอานะ MAX หะ กลับมากันแล้วหรอ แน่ใจนะครับ
ไปดูที่หน้าประตูสิ พอ เจ้าMAX  เดินไปดู ถึงกับเงิบ ที่ให้ สา ส้ม ลูกสาวแม่กุ้ง สุดสวยมารอ พี่MAX คิดว่าลืมพวกหนู
แล้วหรอ ไม่ลืมหรอก พี่ไม่เคยลืม สาวน้อยสุดสวยสองคนนี้หรอก สา กับ ส้มถึงกับ น้ำตาร่วง งอแง สากับส้ม นั้น ยาม
ที่อยู้กับเพื่อนๆ เธอทั้งสอง จะ เชิด สวย ตอยู่ตลอด แต่ เมื่อ อยู่ต่อหน้า พี่MAX ชายที่มันให้หัวใจนั้น เธอจะ งอแง
ขี้อ้อน เหมื่อนเด็กสุดๆ  พอควงแขน เดินมาที่ห้อง พี่MAX ขา หนูสองคนอยากได้ แบบ แม่เลี้ยง กับป้าธูปอะ ได้ไหม
ดะๆ ได้ครับ พูดจบ สาวสองคนคว้า เจ้าMAX ลงไปนอน  คืนนี้ หนูกับ ส้ม จะรุมพี่MAX  ให้ ฟินไปเรย โอ้ววววว
สองหี ดับเบิ้ลหีเรยสินะ  ::Grimace:: ::Grimace::  สาวน้อยทั้งสองคนคว้าควยเจ้าMAX มา รูดๆๆๆ แล้ว รุมดูด
อม อย่างเสียวซ่าน ช่างเป็นภาพ ที่ชายหลายคน อยากเห็น เป็นแน่ๆ ที่สาว นศ สองคนรุมดุด ควยเนี้ย มันเป็นความ
เสียวละฟิน อย่างหาที่ไม่ได้อีก สา และส้มนั้น รุม ดุด ควย ควยเจ้าMAX อย่าง เสียว ซ่าย ลีลานั้น สุดๆ หากอึดไม่พอ
อาจแตกตาปากไปแล้ว  พี่MAX ขาาาา หนูไม่ไหวละ  สาและส้ม  ถอด กกน ลายลูกไม้สีดำ ออก สานั้น ลีลาเธอ ชอบ
อยู่ด้านบน กับด้านหลัง ส่วน ส้มนั้น เธอชอบด้านหลัง พี่MAX ขา สาขอแบบที่พี่ทำกับป้าธูปได้ไหม เจ้าMAX ถึงกับ
ตกใจ สา จะไหวหรอ ไหวสิ ป้าธูป แม่หนูยังได้ ทำไม หนู กับสาจะไม่ได้ละ(โหดไปไหน) พอพูดจบ สา เธอ ขึ้นคล่อม
เจ้าMAX ที่ขอบเตียง โอบคอ ละ ถ่างขา เหยียบขอบเตียงไว้ ละ กดหีลง ลก โยก ขย่มทันที ทำเอา เจ้าMAX ร้องจาก
อ้า า า า าา ซี้ดดดดดดดด สา โอ้วววววว ด้วยความ ฟิต รัดควยของสา ทำเอา เจ้าMAX ร้องจาก ด้วยความเสียว
ทาง สา นั้น เธอ ตาเหลือก อ้าปาก ร้องคร่างด้วยความเสียว อ้า า า า า า า า า า า า า า า า า า ซี้ดดดดดดดดดด
พี่MAX ขาาาาาาาา หนูเสียว คันร่อง ขอขย่มมันๆหน่อยนะ พูดจบ สา สาวน้อย เร่งขย่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่างเมามัน
เธอทั้ง ส่าย ร่อน หมุนเอว บด ควบ ขาชุด นศ เธอ ขย่ม อย่างบเอาเป็นเอาตาย สาาา พี่เสียว เบาๆๆ เสียวมาก
สา ไป มหาลัยไม่มีแฟนหรอ ไม่มีหรอก ค่ะ พี่ เคยมี ก็ไม่ถึงใจเท่า พี่MAX เรยสักคน ใช้ไหมส้ม ใช้ค่ะ ไม่มีใครเด็จเท่า
พี่MAX เรย  พุดจบ สา โยกเอว ขย่มในท่าโอบคอขสเหยียบขอบเตียงไว้ ละตอก หีใส่ควยแรงๆ ปักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อ้า า า า า า า า า า า พี่MAX หนูเสียว ขอ แรงๆนะ หนุเงี่ยนไม่ไหวแล้ว พูดจบ ยัย สา สายน้อยวัย 21 ปี เร่งขย่ม
ตอก หีใส่ควยติดขอบตาแพะ ของเจ้าMAX อย่างรุนแรง กะเอาให้หักลำกันเรย  พี่MAX ขาาาาาา เสียว หี มันหี
ยัยสาเร่งขย่ม ปักๆๆๆๆๆๆๆ  อ้า า า า า า า า า า า พี่MAX ขาาาา หนูจะแตก แล้ว  แตกมาเรย สา พี่จะเสร็จพร้อม
สา ได้เรยค่ะพี่ ยัยสาพุดจบเร่งขย่มใส่ เจ้าMAX สุดแรง ป้าบๆๆๆๆๆๆ น้ำเสียวของสาสาวน้อยนั้น ทะลัก อาบลงพื้น เป้นดวง
ในขนาดที่ ขย่มโยก ตอกหีใส่ควย เจ้าMAX สุดแรง ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆ  ผัวขาาาาาาาา เมียน้ำหีแตกแล้วววววว อ้า า า า า า
ซี้ดดดดดด  สา สาวน้อย ถึงกับน้ำร่องสวาท ถึงกับทะลัก ทางเจ้าMAX แตกใน น้ำร้อนพุ่งอัด ร่องสวาท สาวน้อยสา
อย่าง เต็มท้อง สา สาวน้อยถึงกับลงไปนอน กับที่นอน ชนิดแทบสลบ ทาง เจ้าMAX ยังไหว  ส้ม สาวน้อยยยย พร้อมไหม
พร้อมเสมอค่ะ ถ้า พี่MAX พร้อมนะ  ส้มนั้น ค่อยๆคลานมา ดุด อมควยเจ้าMAX ช้าๆ แต่เสียว ฟินมากๆ จ้วบๆๆๆๆๆ
แถม รั่วลิ้นที่ยอดปลายควย พอส้มสาวน้อยนั้น เลีย ดูดควยให้ เจ้าMAX เสียวแล้ว เธอ กันหลัง แอ่นก้น ส่ายๆๆๆๆ
ยั่วสวาทให้ เจ้าMAX  ถึงกับอาวุธพร้อมรบ ที่เห็น ก้น ส้ม สาวน้อยวัย 19 ปี ที่ส่ายๆ ร่อนๆ  ยั่วสวาทแบบนี้ เจ้าMAX
จับสะโพกของส้ม ละเอาควยจ่อร่อง รับรู้ได้ถึงความแฉะ พอรู้ว่ามันเปียก เจ้าMAX  กดพรืดดดดดดดด ควยติดขอบตาแพะ
ขนาด52ยาว7 นิ้ว ของมันเข้าไป ทำเอา ส้ม ตาเหลือก อ้า ปากหวอ หันมาดู ภาพที่ เจ้าMAX กำลัง สาวควยกระแทกร่องสวาทของเธออยู่ ปับๆๆๆๆๆๆๆ เจ้าMAX รั่งกระแทกร่องสวาทของส้ม สาวน้อย อย่างเมามัน ทางส้มนั้น เธอทั้ง ส่าย ร่อน
เด้ง หี สู้ควย เจ้าMAX ชนิดไม่มียอมแพ้ ทางเจ้าMAX เอง ก็มันควย จึง กระแทกร่องสวาทของส้มอย่างรุนแรง ทุกดอก
ป้าบๆๆๆๆๆๆ เสียงโหนกควยปะทะ โหนกหี ควยชน มดลุกทุกดอก  ส้มสาวน้อยถึงกับคร่างร้องลัน ห้องด้วยความเสียว
อ้า า า า า า า า า า า า า า า า า า พี่MAX ขาาาาา แรงๆหนูชอบ ควยติดขอบตาแพะ อ้า า า า า า า า า า า า
ซี้ดดดดดดด เสียว มันมาก เย็ดแรงๆ  ได้เรยสาวน้อย เจ้าMAX โหมแรงที่มี อัดควยกระแทกร่องสวาท ส้ม สาวน้อย
อย่างรุนแรงทุกดอก ทาง ส้มนั้น ส่าย ร่อย หีสู้ไม่ยอมถอย  พี่MAX ขาาาาาาาาา หนูเสียว แรงๆเรย จะแตกแล้ว โอ้ยยย
เจ้าMAX เองก็จะไม่ไหว เพราะความฟิต รัด มันจึงเร่งกระแทกท่าหมาสุดแรง ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โอ้ยยยยยยยย พี่MAX
อ้า า า า า า า า า า า เสียว สุดๆ แรงอีกๆๆๆ แตกแล้ว อ้า า า า า า า า า า า า า า า าทางเจ้าMAX เอง ก็ แตกใน
ส้ม พรวดดดดดด เต็มท้อง     สองสาวลงไปนอนกับที่นอน สักแปบ กุ้ง กับธูป จังเข้ามาที่ห้อง สากับส้ม  ที่นอน หมดแรง
แม่เลี้ยงกุ้ง กับธูป เข้ามานั่งกอดแขน MAX ขอบคุณนะที่ อยู่กับพี่ ธูป ลูกๆของพี่มาตลอด ขอบคุณที่ทำให้มีความสุขทุกวัน ครับ แม่เลี้ยง เพราะทุกคน คือเมียของผม นิ ต้อง ทำให้มีความสุข งานในไร่ ก็ต้องไม่เสียด้วย อืมดีๆๆๆ สมแล้วที่พี่
กับธูปเลือกมา  ไม่ผิดหวังจริงๆ  แล้ว เจ้าMAX กับ สองสาวใหญ่ กับ สาวน้อย สองคน ใช้ชีวิตแบบนี้ อยู่ ภายในไร่
ผลไม้ ที่ ตจว แบบ นี้  ตลอดไป จบอวสาน ขอบคุณมากที่ติดตามกันมา ตลอด 15 ตอน สำหรับเรื่องต่อไป หากจะมี
เรื่องใหม่ๆ อาจได้สนุกแน่ๆ ผมติด ไว้ละ แนว ครอบครัวนี้ละ สำหรับคนสายคุณแม่ บอกเรยครับว่า รชวดร  สำหรับตอนนี้
สวัสดี จบ.

1819

จบแบบhappy   เจ้าmax ก็ มีดีที่อึดโคตรๆ    ขนาดธรรมดา แต่ยาว และอึด บวกกับไอเทม เทพ   ก็ทำให้4สาว หลงไหลแต่  แต่ ที่รัก คือ  นอกจาก sex แล้ว ยังขยันทำงาน ไร่ ไม่ขาดตกบกพร่อง ไม่เหลิงว่า มีเมียรวย  เป็นเจ้าของไร่  แต่เมียๆใช้งานราษฎ งานหลวงหนักไปนะ เดี๋ยวบั่นปลายmax  โทรมจนเหี่ยวกันพอดี 
  เสียดาย สา  กับ ส้ม บทน้อยไปนิด   แต่เรื่องสาวใหญ่ นี่นะไม่ใช่สาวน้อย
   ขอบคุณไรท์ครับ   รอ เรื่องต่อๆไป  ครับ   
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Kingmar

ขอบคุณที่กลับมา. ให้เจ้าแม็กซ์ได้จบแบบแฮปปี้ด้วย. ขอบคุณครับ

พระพาย

ขอบคุณเจ้าของบทประพันธ์ที่สร้างสรรเรื่องมาให้อ่านกัน  ตัวละครแม้จะไม่มาก เนื้อเรื่องก็ไม่ยาวจนเกินไปนัก  สนุกครับ

suriyamahajit

bronzehead

Max มันอึดดีจริงๆ ไม่งั้นเอาสี่สาวไม่อยู่

therasak

ขอให้กลับมาแข็งแรงในเร็ววันนะครับ ช่วงฟื้นฟูสภาพแบร์นซุปไก่ช่วยได้ดีครับ ปรับเรื่องการเว้นวรรคและย่อหน้าจะทำให้อ่านได้สนุกขึ้นอีกครับ

macoco

ติดตามอ่านจนจบแล้วนะ
ซีรี่แนวผมชอบมาก
แล้วจะรอเรื่องต่่่่อไปอไอ