ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมชื่อโบว์ 16

เริ่มโดย จักราวุธ อัครพงศ์, มกราคม 30, 2022, 11:08:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ganperceozkc

เนื้อเรื่องเริ่มน่าสนใจขึ้นครับ

oshiris

ตอนนี้นอกจากอยากรู้รายละเอียดคืนสุดท้ายที่ทะเลเเล้ว ยังอยากรู้เบื้องหลังของโบว์มากเลยครับ

Kompaphat

มูฟออนโบว์ เจอ 3 แล้วท่าจะโดนอีกหลายอัน

XQ

เอาแล้วเรื่องราวซับซ้อน มีลุงมาเกี่ยวข้องด้วยนี่คงจะเป็
้นสาเหตุที่ตอนที่แล้วเหมือนอ๊อฟจะบอกว่าโบเป็นอะไรสักอย่างกับวิน

Ganakorn Gongmag

มีตัวละครเพิ่มมาเรื่อยๆอีกแล้วนะ ท่าจะไม่ธรรมดาจริงๆ 

bosshii

วินค้นหาตัวเองเจอแล้วนะ เหลือปมที่อ๊อฟพูดถึงอีก สนุกมากครับบบ

mr.tee1975

Beer Nammultree

มีแววมีอีกหลายผัวน้องโบว์คนสวยของเรา

ohmiyabi

มีตัวละครเพิ่มอีกแล้ว เรื่องนี้น่าติดตามจริงๆครับ

jet081

วินแพ้แบบไม่รู้ตัวโดนเพื่อนสวมเขาตั้งนานแล้ว

Alan

::Waiting::ตอนนี้ อยากรู้มาก ๆ ว่าที่อ๊อฟพูดกะวินเกี่ยวกับโบว์ หมายถึงอะไร คงไม่ได้แค่ว่าโดนออฟเอาก่อนแล้วแค่นั้นแน่ ๆ...
อ๊อฟไปรู้อะไรมา...

Nu metal

เจอแบบนี้แล้วจะดำเรื่องต่อไปยังไงล่ะ ทีนี้ 

bangna001

น้องโบว์จะโดนลุงด้วยหรือไม่น่าติดตามครับ

Onena

Panawat_t