ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ภาพถ่ายของแม่

เริ่มโดย Xhip2545, มกราคม 31, 2022, 02:16:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Xhip2545

ผมไม่ค่อยมีเพื่อนเท่าไหร่ตอนที่อยู่โรงเรียน ผมใช้ชีวิตส่วนใหญ่เงียบๆไร้ตัวตน ซึ่งก็ดี
จนวันหนึ่ง หลังจากการปรับปรุงซ่อมแซมบ้าน ผมได้พบกับภาพถ่ายมากมายซ่อนอยู่ในตู้เสื้อผ้าของแม่
http://ตอนที่ผมได้เห็นมันครั้งแรก ผมถึงกับผงะ เพราะไม่เคยเห็นแม่ตัวเองเปลื่อยร่างกาย ทำตัวไร้ยางอายต่อหน้าต่อตาแบบนี้มาก่อน
แม่ไม่ได้มีท่าทางเคอะเขิน กระดากอายสักนิด กับการถ่ายภาพตัวเอง ขณะกำลังควบท่อนควยของชายคนนึง

คาดว่าเป็นภาพถ่ายจากสมัยอดีตของพ่อกับแม่

เนื่องด้วยความเป็นวัยรุ่นฮอร์โมนพุ่งพล่านทำให้การคิดการอ่านของผมไม่ครบถ้วนสมบูรณ์เท่าไหร่ ทำให้ผมแอบนำภาพของแม่ติดไปโรงเรียนด้วย
เริ่มจากเรื่องลับๆในกลุ่มไม่กี่คนที่ผมแบ่งปันภาพบันทึกความร่านของแม่ให้ชม

เพื่อป้องกันไม่ให้ภาพหาย หรือไปอยู่ในสายตาที่ไม่ถูกไม่ควร คนอื่นๆจะต้องดูภาพด้วยกันกับผมเสมอ เป็นการระวังตัวแบบแปลกๆที่เด็กวัยรุ่นจะคิดได้ ทำให้ผมเริ่มมีกลุ่มเพื่อนที่จะไปเข้าห้องน้ำพร้อมๆกัน

ภาพโป๊ของคนที่รู้จักมักจะทำให้คนเรามีอามณ์พุ่งพล่านมากกว่าปกติเสมอ หนุ่มน้อยทั้งหลายจึงเหมือนถูกมนต์สะกดจนสลัดภาพแม่ไม่หลุด

แรกๆมันก็กระอักกระอ่วนในท้อง แต่ผมชักเริ่มชอบมัน ยิ่งได้ยินคำชมจากเพื่อนว่าแม่ของผมทำตัวร่านควย และน่าเย็ดมากแค่ไหน เหมือนมันเติมเต็มอะไรบางอย่าง
และคนที่ได้รู้ได้เห็นความร่านของแม่ก็ค่อยๆเพิ่มทีละนิดละน้อย

ความนิยมชมชอบของอีกะหรี่ที่ให้กำเนิดผมช่างสะกดสายตา กับความฮาร์ดคอร์และความสวยที่หาได้ยาก ยิ่งเห็นอีดอกทองโดนเย็ดในห้องน้ำชายสกปรกๆในภาพถ่ายไม่ต่างกับที่ๆตัวเองกำลังใช้แอบดูภาพนี้อยู่นั้น หนุ่มน้อยบางคนเริ่มหยุดตัวเองไม่อยู่

จากแค่ดูด้วยตา ปากชื่นชม ทำให้เป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นท่อนเอ็นของคนอื่นต่อหน้าต่อตาจริงๆ มันทำให้ผมสับสนและอารมณ์พุ่งพล่านกว่าเดิม

แต่คงเป็นพันธุกรรมของความขี้เงี่ยน เพราะจากหลักฐานภาพถ่าย แม้จะมีผมอยู่ในท้อง แต่มันก็ไม่ได้หยุดความร่านของแม่เลย

การรวมกลุ่มชักว่าวระหว่างดูหน้าแม่ของผมกลายเป็นกิจกรรมสานสัมพันธ์กระชับมิตร

บางทีการที่มีคนแออัดในห้องน้ำห้องเดียวเพื่อทำอะไรแบบนี้มันก็ลำบากและก็ตลกดี บางทีน้ำควยพุ่งกระฉูดโดนกันเอง บางทีก็เล่นหำกันแข่งวัดความยาว บางทีมีครูมาแอบจับนักเรียนสูบบุหรี่ โชคดีที่พวกเรารอดตัวมาได้ทุกครั้ง

ความน่าเย็ดของอีร่านที่ผมเรียกว่าแม่มีผลต่อหนุ่มๆรอบตัวผมพอตัว ชนิดที่ว่ามีคนตกหลุมรักใคร่ ควยไม่แข็ง น้ำไม่ออกหากไม่เห็นหน้าแม่ ผมเลยสงเคราะห์ไปด้วยความสงสารด้วยสำเนารูปถ่ายให้มันไปเป็นเครื่องมือสำเร็จความใคร่

นานวันเข้าบางทีผมก็อยากสนองกามเพื่อนๆให้มากกกว่านี้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ppherbalife

sthanya

สั้นไปหน่อย แต่ภาพประกอบสุดคลาสสิคบอล

1819

ภาพคลาสสืคมาก   เหมือนยุค หนังสือ นางนวล ไทยเพลย์บอย  เฮียกังฟูเลย  เล่ามาแบบนี้ ต้อนต่อๆไป คงหาทางจัดกันแน่นอน แต่จะเป็น ใครก่อนเท่านั้น
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

power1961

[email protected]

เนื้อเรื่องน่าอ่านบวกกับภาพย้อนยุคน่าติดตาม

someday

หอยอย่างสวย ชอบหอยแบบนี้จัง

sm007

น่าสนุกมาก มีภาพประกอบด้วย

hart

laphatsanai1992

หอยอย่างสวย ชอบหอยแบบนี้จัง

pitelove

จัน

ท่าทางจะพัฒนาไปจากจินตนการเป็นของจริง

cosmos789

julia

เป็นคนที่มีน้ำใจต่อเพื่อนๆมาก