ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 4 ตอน 13 ลงตัว

เริ่มโดย magna67t, มกราคม 31, 2022, 09:54:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nar007

จะจบแบบนี้จิงดิ สงสารโบ้ตนะโดนเพื่อนแอบแทงข้างหลังมานาน โมเมก้อโลเลจริงๆ

Manoptana

โมโนเปิดช่องแล้ว ปั้นไม่ปล่อยให้ผ่านไปง่ายแน่ ตามรักมาตั้งหลายปี โบ๊ตก็แล้วแต่โมโนตัดสินใจ น่าจะจับคู่กันถูกแล้วนะ อ้อมีหมอแอมเข้ามาแทรกอีกหรือ

Pyasang

Ttum1188

ถ้าโมโนเลือกปั้นจริงๆก็แอบสงสารโบ๊ตเหมือนกันนะเนี่ย

saekow

โมโนคงตัดสินใจแล้วล่ะ ว่าจะเลือกใครกันแน่  หรือไม่เลือกใครสักคนก็ได้

gt2010a

asdf4321

จะลงตัวยังไงก็สงสารโบ๊ต พระเอกยันจะจบเลยอ่ะ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

××Mon××

โมโนจะเปลี่ยนใจได้จริงๆหรอ จริงๆปั้นกับหมอแอมก็ดูสมกันดีนะ

singkanong

หมอโบ๊ตพลาดไปแล้วจะทำเพื่อคนที่ตายไปแล้วแต่คนที่ยังเป็นๆอยู่ล่ะเศร้าใจแทนแล้วและทำใจแทนด้วยแห่ะๆจะได้จบฉากรักสามเศร้า

ชาย ชุดแดง

n_neng

ทำไมทำกับโบ๊ทแบบนี้  โมโนเลือกแล้วจริงหรือสงสารโบ๊ทเลย

Suriyu Buarung

อยากให้นายป้องเหมา 3 ไปเลย โบนัส เพชร โมโน

phaii

ไม่ชอบโมเท่าไหร่ ไม่เด็ดขาดเลย

peddo

หนุ่มสาวสมัยใหม่ ไม่แน่ใจว่าปัจจุบันนี้หรือเปล่า เพราะบริบทดูเก่าพอสมควร เปิดกว้างดีจัง แฟนกับเฟรนด์วิธเบเนฟิตนี่ดูจะมีลุ้นพอๆ กัน
เดาว่าปั้นจะแห้วต้องให้พี่แอมดามอก เพราะเมื่อโมโนรู้ความจริงน่าจะเข้าใจโบ๊ตมากขึ้น ถ้ารักกัน และสามสี่ปีที่ใช้ทุนนานไป โมโนก็สามารถย้ายได้ หรือโบ๊ตอาจจะทำงานจนมีคนมาช่วยก็กลับมาได้ ทางออกมีเยอะครับถ้าจะรักกัน สุดท้าย ถ้าเลือกคบกันต่อแล้วไปไม่รอด ก็เลือกทางอื่นได้ ไม่ใช่มาเสียดายปั้นทีหลัง
ปล่อยน้องปั้นไปเถอะครับ
จะไม่หักมุมจริงเหรอครับ มุขแบบให้เธอครั้งสุดท้ายแล้วหักใจจากกันนี่สุดยอดเลยนะครับ โดนกับตัว 555

nick056

น่าสงสารโบ๊ตจริงๆเลย สุดท้ายก็ไม่เหลือใคร ทั้งที่มีเหตุผลมากมายเท่าไหร่ก็ตาม