ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 4 ตอน 13 ลงตัว

เริ่มโดย magna67t, มกราคม 31, 2022, 09:54:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอเค

mot66

ถ้าโมโนเลือกปั้นก็สงสารโบ๊ต เลือกโบ๊ตก็สงสารปั้น

naoatt

หมอปั้นจะสมหวังความรักกับโมโนจริงเหรอ ถ้าเป็นจริงแอบสงสารหมอโบ๊ตเหมือนกัน

ryg123456

ทุกอย่างน่าจะแฮปปี้ไปหมดแล้วนะ

gusjung111

แล้วโบ๊ตจะทำอย่างไรดีล่ะทีนี้

bluesky11

ผมชื่นชมปั้นนะครับ รักและคอยอยู่เคียงข้างโมโนเสมอ รับโมโนได้ทุกอย่าง อยู่ที่เธอแล้วว่าจะเลือกใคร มุมมองของผม ถ้าโมโนจะตัดใจจากโบ๊ตก็ไม่ผิดนะครับ โบ๊ตตัดสินใจทำตามสัญญากับแปม อันนี้ไม่ผิด ที่ผิดคือโบ๊ตไม่บอกไม่คุยกับโมโนให้เข้าใจก่อน กลับกันหากโมโนทำแบบโบ๊ตบ้าง โบ๊ตจะยอมไหม ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

parameter

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เหมือนว่าจะลงตัวระหว่างปั้นกับโมโน แต่สาวแอมโดนปกป้องเปิดโปงอาจจะหันมาสนใจน้องปั้นทำให้เกิดความวุ่นวายได้ ว่าแต่พลอยเพชรจะยอมย้ายมาเป็นสามคนผัวเมียที่วังทองไหมเอ่ย....5555

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ลงตัวคิดไว้อยู่ว่าน่าจะลงตัว แต่ลงสูตรไหนอันนี้ไม่มั่นใจ ไรท์แกงเก่ง 555

pongjun

โมโน ต้องตัดสินใจได้แล้วว่าจะเลือกใคร

davidtod

Komsan Tanunchai Olympus

mspeed

อ้าวแล้วทะเลาะอะไรกันนะโมเมกับโบ๊ต