ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 4 ตอน 14 พลาด

เริ่มโดย magna67t, กุมภาพันธ์ 02, 2022, 09:19:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dark_hell

ทำไมรุสึกว่า ปั้น โบ๊ต โมโน มันควรจะต้องแยกย้าย กันไปนะ  จบไม่สวยสักคู่ ถือเป็นประสบการณ์ชีวิต

ปล. ผมชอบนะปั้นมันไม่ควรยึดติดกะโมโนแล้ว จริงๆ โมโนไม่ผิดที่จะมึนๆ ไปนู่นที นี่ที เพราะเลือกแต่คนที่รักตัวเอง จิงๆ ถ้าไม่งี่เง่าแล้วเข้าใจโบ๊ตมันหน่อย ตัวเองก็มีความสุขป่ะ เพราะแปมมันตายไปแล้ว

sun_307

ทำไงดีละปั้น ถ้าโมโนมาเจอพี่แอมในบ้าน ได้ตายกันไปข้างแน่

automilo

ryg123456

ไม่ทราบว่าควจจะเห็นใจหมอโมโนหรือหมอแอมดีนะครับ หมอปั้น

rewind99

งานเข้าหมอปั้นซะแล้ว  จะทำงัยต่อละที่นี้

nappa01

นิด หน่อย

bumblebee81

Premsak Rachod Minkiess

mspeed

"ชิบหายแล้ว"
ดูจะเป็นประโยคที่อธิบายความรู้สึกได้ดีที่สุดเลยนะครับเนี่ย

suwit009

ปั่นเสร็จแล้วโมโนมาหาถึงที่เลยจะเข้าใจผิดไหมเนี่ยหรือจะได้ทั้งพี่แอมด้วย

longpipo

ซวยจัดปลัดไม่ต้องบอก 6 ปีมรึงละลายแน่ไอ้ปั้น

delealpi