ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปาร์ตี้วันเกิดของแม่ กับเพื่อนๆของผม

เริ่มโดย Xhip2545, กุมภาพันธ์ 04, 2022, 04:12:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Xhip2545

ผมชักรู้สึกได้ว่า ไม่นานมานี้บ้านของผมกลายเป็นแหล่งรวมสุมหัวยอดนิยมของกลุ่มเพื่อนๆ
และเหมือนว่าหนุ่มน้อยรุ่นลูกทั้งหลายดูจะมีความสนิทสนมกับแม่ของผมได้ดีอย่างประหลาด

แม้ความสัมพันธ์ในบ้านของครอบครัวผมจะไม่ค่อยปกติอยู่แล้ว แต่ช่วงนี้มันค่อนข้างจะมีอะไรๆเพิ่มมากขึ้น
แม่เริ่มทำตัวกระชากวัย ถึงเนื้อถึงตัวกับคนอื่นๆ พูดจาภาษาแสลงวัยรุ่น ดูมีชีวิตชีวาดี

เพื่อนๆของผมก็ชอบแม่แบบนี้ด้วยเหมือนกัน เหมือนว่าเจ้าพวกนี้จะสนิทกับแม่ของผมมากกว่าผมซะอีก
ชนิดที่ว่าอยู่ๆเจ้าพวกนี้ก็คุยกันเรื่องจะจัดปาร์ตี้งานวันเกิดให้แม่

เอาจริงๆผมเป็นคนที่ไม่ค่อยให้ความสำคัญกับวันเวลาเท่าไหร่ แม้แต่วันเกิดตัวเองยังลืมเลย
กว่าจะนึกได้ก็ผ่านไปแล้วหลายวัน ซึ่งคนในบ้านผมก็ไม่มีใครใส่ใจวันเกิดกันมาก่อน

ทีแรกแม่ของผมก็ดูไม่ค่อยจะสนใจเท่าไหร่ แต่ก็เออออด้วยแบบขอไปที
ซึ่งเหล่าเพื่อนฝูงก็พยายามจะให้ผมมีส่วนร่วมด้วย แต่ผมไม่ค่อยชอบอะไรแบบนั้นเท่าไหร่ แถมแม่อยู่ต่อหน้าเพื่อนๆด้วยมันก็ออกจะเขินๆ ผมจึงหาทางเลี่ยงๆไม่คุยเรื่องนั้น
ทำให้ผมไม่รู้เลยว่าแต่ละคนมีแผนจะพาแม่ของผมไปทำอะไรที่ไหนอย่างไร แต่ผมก็ไม่ได้อยากรับรู้เท่าไหร่ จะพาแม่ไปเที่ยวที่ไหนทำกิจกรรมบันเทิงอะไรผมก็ไม่ขัด

เมื่อถึงเวลานัดหมาย เพื่อนๆดูจะผิดหวังนิดหน่อยที่ผมไม่ได้ไปด้วย แต่พอได้ควงแม่ของผมออกงาน ทุกคนก็ยิ้มระรื่นพากันออกไปพร้อมสัญญาจะเก็บรูปมาฝาก
คืนนั้นทั้งคืนดำเนินไปอย่างปกติ ผมนอนบนที่นอนและหมอนเหม็นๆอันเดิมผลอยหลับไปก่อนที่แม่จะกลับ เช้าวันต่อมาทุกอย่างก็ยังคงดำเนินไปเหมือนทุกวัน

กว่าผมจะรู้อะไรๆก็ตอนที่ผมอยู่โรงเรียน

ผมได้ยินเสียงซุบซิบนินทาเบื้องหลังผมตลอดคาบเรียนเช้า

เมื่อถึงช่วงกินข้าวจากภาพถ่ายและวีดิโอของเพื่อนๆถึงได้รู้ว่าเมื่อคืนผมได้พลาดอะไรไป

ที่ผมเห็นบนหน้าจอคือนังร่านที่เป็นแม่ของผมยิ้มอย่างมีความสุขขณะที่เปลือยกายต่อหน้าชายหนุ่มน้อยใหญ่ผู้มาร่วมงาน
แน่นอนว่ามีเนื้อชั้นดีมาล่อตาล่อใจใกล้ๆขนาดนี้เหล่าบุรุษย่อมอยู่ไม่สุข มือไม้เริ่มรุกล้ำสัมผัส

ด้วยท่าทีของผู้หญิงคนนี้ดูไม่ปฏิเสธ ทั้งยังเชื้อเชิญให้ใช้งานร่างกายอวบอูมของตน ทุกๆคนก็เริ่มเข้าสู่โหมดกระหาย

แต่ที่กระหายยิ่งกว่าคือแม่ของผม ทั้งปาก ช่องหี รูตูด ซอกนม ถูกผัดเปลี่ยนใช้งานบำเรอกามให้ชายแปลกหน้ามากมายในเวลากระชั้นชิด เพราะผู้คนร่วมงานปาร์ตี้ฉลองวันเกิดมีมากเกินที่ทุกกามทวารของแม่จะบริการได้พร้อมกัน

เพื่อนชายบางคนของผมที่ทนรอจ่อคิวไม่ไหวก็ใช้มือเรียวงานของแม่สาวท่อนเอ็นเข้าจังหวะให้ นิ้วนางข้างซ้ายของแม่ยังคงสวมแหวนแต่งงานเอาไว้ขณะที่น้ำควยกระฉูดเต็มมือ

ภาพบนโทรศัพท์เล่นไปอย่างเงียบๆ แต่เสียงพูดคุยของเพื่อนฝูงบรรยายความประทับใจในว่าร่างกายของอีร่านนี่บำเรอควยได้วิเศษปานไหนดังอยู่ตลอดมื้ออาหารกลางวัน ซึ่งผมกินไม่ค่อยลงเท่าไหร่ ที่เห็นว่าในปาร์ตี้วันเกิดแม่บังเกิดเกล้าเหมือนว่าแม่จะดื่มกินน้ำควยของเพื่อนผมมากกว่าจะได้กินเค้กของตัวเองซะอีก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

anutit9119

Agalos von Stresermann

เนื้อเรื่องดีๆแบบนี้ ถ้าเอามาทำการตูนลายเส้นสวยๆ จะดีมากๆ แนะนำต้องให้ท่านอาจารย์ โดจินสัก รับรองขายดี

peerawat k.

มันไม่ไช้ปาร์ตี้วันเกิดเเล้วมันคือปาร์ตี้สวิงกิ้ง 555

err

มดแดงตะกายตึก

Pitor

Jakkawan

pankea

เริ่มต้นได้เสียวดี เรื่องนี้คงเป็นสายดาร์คที่น่าติดตามแน่ๆ

Diego888

cyborg0011