ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เข้า web ไม่ได้

เริ่มโดย keatmano, กุมภาพันธ์ 11, 2022, 01:15:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

ใช้เนตของ office แล้วเข้าไม่ได้ ต้องใช้ต่อกับ hotspot มือถือ

มีคำแนะนำไหมครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::ChuChu::   มีหลายครั้งเหมือนกันครับที่เข้าไม่ได้   แต่รอสักพักก็เข้าได้ครับ

keatmano

เมื่อก่อนใช่ครับ แต่ตอนนี้น่าจะเป็นเพราะเกิดการบล๊อกม๊งครับ ... เพราะพอกลับบ้าน ใช้เน็ตบ้านไม่มีปัญหา

Xhip2545

อ้างจาก: keatmano เมื่อ กุมภาพันธ์ 11, 2022, 01:15:29 หลังเที่ยง
ใช้เนตของ office แล้วเข้าไม่ได้ ต้องใช้ต่อกับ hotspot มือถือ

มีคำแนะนำไหมครับ

บางทีเข้าไม่ได้ แต่พอใช้ vpn ไปเข้าจากที่อื่นถึงได้