ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้นภาค 2(19/วิฑูรย์)

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 09, 2022, 02:31:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nujane_dude

ใส่กันยับเลยทั้งสองฝ่ายใกล้ถึงจุด จบแล้วลุ้นอยู่ว่าใครจะชนะ

aekkung

Daxamoo

ตายง่ายไปหน่อย เลยอดเป็นบอสใหญ่เลย

Lonelyworm

จุดจบของอาชญากร (ในนิยาย) ไม่ตายดีสักคน  ::Evil::

t2222t2000

เสียงปืนดังสนั่น กระสุนปลิวว่อน น้ำกามแตกทะลักทะลาย มันจริง ๆ ตอนนี้

biggiggog

ตอนนี้ทุกอย่างเหมือนมันมาสุดทางแล้ว
นุ่มนิ่มจะเอายังไงดีหล่ะ
ขอบคุณครับ

9toulek

บู๊เข้ามาทุกที แถวแคนก็เริ่มใช้ความแค้นในการทำงาน จะลงลึกไปกับกับอารมณ์แล้วลงมืออย่างโหดร้าย หรือจะมีคนเข้ามาแล้วมันดีขึ้น

ones26421

ความสูญเสียจากการปฎิบัติหน้าที่ย่อมเกิดขึ้นได้เสมอ

kingzaso

ขอบคุณครับ ดูเหมือนจะใกล้ตอนจบของคนไม่ดีเข้ามากทีแล้วนะครับ

jingjing199212

ถอนรากถอนโคน เก็บให้หมดเลยครับ

swss2511

ใกล้ถึงจุดจบของขบวนการชั่วร้าย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

งานนี้แคนดับฝันของวิฑูรย์ที่อยากจะขึ้นเป็นเจ้าพ่อค้ายาพร้อมกับฮาเร็มเลย

mapigclub

ถล่มมันไห้เละไอ้พวกหนักแผ่นดินนี้ขอรับ ผู้การแคนเสียมือดีไปอีกแล้ว1ท่าน เป็นกำลังใจไห้กับตำรวจน้ำดีนะขอรับ

jaja

วิฑูรย์ไม่ทันได้สมหวังก็ถูกผู้การแคนยิงตายเสียก่อน

Jim Lord

ทุกอย่างเริ่มขมวดปมเข้ามาทุกทีละ