ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้นภาค 2(20/อำลา)**อวสาน**

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 09, 2022, 02:38:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

adas

ถึงตอนอวสานแล้ว ผู้การแคนจะมีคู่กับเค้าบ้างหรือปล่าว 
ขอบคุณครับ

namluang1978

B522

กบ

Senses22

ถ้านิ่มไม่คิดวางมือ น่าจะเกิดความสูญเสียมากมาย สุดท้ายใครทำอะไรไว้ก็ต้องรับผิดชอบ
จบลงแบบดีต่อใจจัง

prsclub

สุดท้ายถือว่านุ่มนิ่มเธอยังกลับตัวกลับใจทัน  ก็ยังดีที่ไม่ได้มีจุดจบเหมือนกับพ่อเธอ

7878

บทสรุปของเรื่องนี้
นุ่มนิ่มถือว่า โชคดีมาก ที่ยังสามารถถอนตัวได้ทัน
ระดับนายทุนใหญ่ ขี่หลังเสือแล้วจะลงนี่ยากมาก

เสียดายจบเร็วไปหน่อย ยังอยากอ่านต่ออยู่เลยครับ

สนุกมาก

ขอบคุณผู้แต่งที่แต่งนิยายสนุก ๆ แบบนี้ให้อ่านครับ

ขอบคุณครับ

boon66

ยังเหลือคู่ชีวิตของแคน

บทสรุปจะลงเอยกับใครเท่านั้น

montoya2109

exelier

ตอนอวสานปล้ว แคนจะได้คู่กะใครนะ จริงๆเข้าใจมุมของนุ่มนิ่มเหมือนกันครับ สูญเสียไปเยอะ กับเรื่องที่ตัวเองไม่ได้ทำ จริงๆสางแค้นของแคนก็น่าจะจบที่กำนันน้อมจริงๆ

Tiger3745

xijikoh

คุณนุ่นจะได้มีโอกาสกลับมาประเทศไทยเพื่อที่จะได้เจอครอบครัว

Morman

ติดตามผู้การแคนต่อเลยครับ จะมี SS 3 มั้ยครับ สนุกมาก

1234non

ดีจัง ที่สุดท้ายนิ่มยังพอคิดได้

sogo75

เข้าใจไดเรื่องความแค้นของพ่อแม่ แต่ค้ายาต่อนี่มันจากความโลภแน่นอน