ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryuta] Call Girl อาจารย์สาวไซด์ไลน์(Chichi Nikurin) [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 10, 2022, 09:24:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thaiman1986

อาจารย์คงจะมีปัญหากับสามี หรือสามีมีปัญหาบางอย่าง อาจารย์เลยประชดสามีสินะ แต่โลกมันกลมและแคบ บังเอิญเจอกับลูกศิษย์ซะ 1 คืน   และคาดว่าครั้งเดียวน่าจะไม่มีอยู่จริงเน๊าะ

softdrink57

อ่าวจารรรย์ เปลี่ยนใจง่ายจัง  ::Confident::
---------------------
โดนผูกปิ่นโตเฉยเลย แบบนี้ใครกำไร ใครขนาดทุนเนี่ยยยยยย  ::Glad::

samsung014

เรียกคนหน้าคล้ายที่แท้เป็นตัวจริง สมใจไปเลย
จากปฏิเสธตอนนี้กลายเป็นติดใจเด็กซะแล้ว สบายละหนุ่มน้อย

transistor

อาจารย์ใจอ่อนง่ายจังครับ เป็นพระเอกเจอแบบนี้ฟิน x3 ไปเลย

อ้าวกลายเป็น sex toy ประจำตัวไปซะงั้นละ แต่ก็ดีนะ ฟินกันทั้งคู่เลย

civil2

โชคดีชะมัด ไอ่เราเรียกมานอกจากจะไม่เจอคคล้ายกับคนรู้จักแล้ว ยังไม่คล้ายปกด้วย T T

ผูกสัมพันธ์กันยาวๆ อีก แต้มบุญต้องขนาดไหน

xoxo5555

ไม่มีทางจบครั้งเดียวแน่ เดี๋ยวก็ซ้ำ

อ้าว ได้ผูกกันยาวเลยทีนี้

Gameover

บอกว่าคืนเดียว ครั้งเดียวสุดท้ายก็ไม่เคยมีแค่ครั้งแรก น่าจะลืมสามีแน่ๆ

elviswhat

เอาจริง ๆ ถ้าได้กับคนที่ชอบก็เป็นอะไรที่ฟินมาก ๆ เลยนะ แล้วนี่ก็มาได้จริง ๆ จะฟินขนาดไหน

แหมอาจารย์ตอนแรกทำเป็นเล่นตัว แต่จริง ๆ แล้วหลงซาราดะ จนถเนตัวไม่ได้เลยนะงานนี่

YOGI02

wardfury97

นี่สินะที่เขาบอกว่าตื้อเท่านั้น ถึงจะได้ผลอาจารย์ใจอ่อนเลย

iten1234

yuthana

ว่าแล้วผมก็อยากให้ อ.ที่สอนผมเป้นแบบนี้บ้างจังจะได้ จัดบ่อยยย หุ่นดี เช็กชี่ขนาดดนะขอบอก