ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักต้องห้าม ห้ามให้ใครรู้ ตอนที่1

เริ่มโดย bangkok34, กุมภาพันธ์ 10, 2022, 06:39:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangkok34

::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: กราบสวัสดี ทุกท่านผลงานเรื่องที่สองของผมมาแล้ว ::Thankyou::
ได้แนวทางเรื่องมาแล้ว บอกเรยครับว่างานนี้ สุดยอดและ ฟินกันแน่นอน ครับ งานนี้แต่ผมยังแก้ปัญหาเรื่องความยาว
ของบรรทัดอักษรครับ บางทีผมกะให้พอดีทุกบรรทัดแล้ว พอไปอ่านในมือถือมันพังมาก พอมาอ่านในคอม มันตรงกัน
เปะๆ แต่ยังไง ต้องขอ ขอบคุณครับ ที่ชอบ แม่เลี้ยงกุ้งกัน อย่าใช้งานหนักกันเกินไปละ เดียวข้อมือเคล็ดอิอิเอาละลุย

ณ.ใจกลาง กทม ยานกลางเมื่อง มีครอบครัวอยู่ครอบครัวหนึ่ง คุณผู้ชาย หนุ่ม กับ คุณผู้หญิง ฟ้า ทั้งสอง
เป็นคู่สามี ภรรยากัน มีถานะร่ำรวยเพียบพร้อมทุกอย่าง เงินทอง บ้าน รถ คนรับใช้มีครบ เรื่องบนเตียงไม่มีผิดพลาด
เพราะ คุณผู้หญิง ฟ้านั้น เธอ เป็น สาวใหญ่อายุ32ปี ในขนาดที่ คุณผู้ชาย หนุ่ม นั้น อายุ41 ปี เรื่องบนเตียงไม่มี
ขาดตกบกพร่อง ทั้งคู่นั้น มี แก้วตาดวงใจ สองคน ผู้หญิงคนโต ฝน อายุ19 คนเล็ก กาน 15 ปี ทั้งสองคนไม่ทำให้
พ่อแม่ เสียใจแม้แต่น้อย ขยันเรียน เป็น เด็กดี เสมอมา จนกระทั่ง ณืวันหนึ่ง โครม รถคว่ำ คุณผู้ชาย หนุ่มกับ ฟ้า
ทั้งสองคน ประสบอุบัดติเหตุ รถคว้ำ ฟ้า กับ กาน รีบเดินทางมาที่ รพ หมอๆ พ่อแม่ หนู เป็นไงมั้ง ทาง รพ กำลัง
วุ่นวาย วิ่งกันให้ควัด หมอใหญ่ เดินมาบอกอาการ หนู เป็นลุกของคนบาดเจ็บใช้ไหม ใจเยนๆนะ อย่าเพิ่งตกใจ เพราะ
ในตอนนี้ ฝน กัน กาน อยู่ใน สภาพ ตกใจ ร้องไห้ ขวัญเสียแบบสุดๆ เกือบจะช๊อก จน พยาบาลต้องเข้ามาดุแล
เวลาผ่านไป2 ชม ประตุเปิดออก หมอ หมอ  พ่อแม่หนูเป็นไงมั้ง ฟ้ากับ กาน สองพี่น้องรีบวิ่งมาดุอาการ หมอๆๆ
หนุ่มน้อย สาวน้อย หมอขอแสดงความเสียใจด้วย พ่อของหนู เสียชีวิต  แม่ของหนูรอดชีวิต แต่เจ็บหนัก ฟ้ากับกาน
นั้น เสียใจอย่างที่สุด เพราะ คุณผู้ชายนั้น ใจดี กับ ลูกสาวลูกชายของท่านมาก ขนาดที่ฟ้ากำลังเสียใจ พี่ฟ้า อย่าเพิ่ง
ร้องไห้สิ ไปดูแม่ก่อน อืมๆ ได้ๆ ไปดูกัน แม่ ฟ้า นั้น นอนสลบ บาดแผลเต็มตัว สายระโยงระบางเต็มไปหมด ทำเอา
ทั้งคู่ น้ำตาตก กอดกัน แม่ หายไวๆนะครับ เวลาผ่านไปหลายวัน แม่ ฟ้า ได้ออก รพ และจัดการงาน ศพ คุณผู้ชาย
เสร็จ ความเศร้า เสียใจ ยังไม่หายไปจาก คุณผู้หญิง ฟ้า และ ลูกๆทั้งสอง  กว่าจะทำใจได้ ปาไป1 ปี ในตอนนี้
คุณฟ้า สาวแม่หม้าย ลูกสอง ในวัย 33 ปี หุ่นสุดยอดสุดๆ หนุ่มๆมาแจกขนมจีบกันไม่ขาดสาย  ฝน กับ กานเอง
เอาสู่วัย สาว และหนุ่มๆ แล้ว  วันหนึ่งขนาดที่ แม่ ฟ้า กำลังเปลี่ยนชุด เธอต้องแปลกใจที่ ทำไม กางในของเธอ
มันหายไปไหน เธอเดินหาไม่เจอ เธอ เดินไปออกมาเห็นห้องลุกชายเปิด อยู่ เธอถึงต้องตกใจ กับภาพที่เห็น เมื่อ
ไอ้เจ้า กาน ลูกชายตัวดี ของเธอ กำลัง ดม กกน ของเธออยู่ และ สาวดุ่นขนาด 52 ยาว6.5นิ้ว ทำเอา แม่ฟ้านั้น
กลืนน้ำลาย ตกใจกับสิ่งที่เห็น ทำเอา หว่างขาของเธอนั้น เปียกแฉะสุด ไม่คิดเรยว่า ลูกชายฉันจะทำแบบนี้ได้นะ
อู้ย ย ย ย ย ย ย ย ย แม่ฟ้าจ๋าาาา อู้ยยยยย เสียวควยสุดๆ เจ้ากาน ดม กกนไป เอามือสาวดุ้นไป พร่างคร่างออก
มาอย่างเสียวสุดๆ  ทำเอา แม่ฟ้านั้น เอามือลูบโคกสวาทอย่างช้าๆ เพราะหลังจากที่ คุณผู้ชาย หนุ่มเสียไปแล้ว
เธอไม่ได้ยุ่งกับใครอีกเรย เธอคิดในใจ นี้ลูกชายฉัน มีอารมณ์ กับแม่ตัวเองหรอเนี้ย  ในตอนเช้าวันเสาร์ กานๆๆ
อยู่ไหม ครับแม่ ช่วยมาทำไรให้แม่หน่อย ครับๆ  เจ้ากานถึงกับตกใจ เพราะที่มันเห็น คือ แม่ฟ้านอนในใส่ชุด
ว่ายน้ำ นอนคว้ำหน้าอยู่ มาทา ครีมกันแดดให้แม่หน่อยสิ ครับแม่ มันค่อยๆทาไป มือสั่นไปทาลูบๆ มือไปโดน
หน้าอก แม่ฟ้าเต็มๆ  อืมมมมมม ใช้ได้นิ ไอ้ลูกชาย แอบจับนมแม่นะ อายุ 16เกือบ17ละนิ ทำเอาเจ้ากานเขิน
หน้าแดง สุดๆ แม่ฟ้าเธอมัดชุดว่ายน้ำ ละลงไปว่ายน้ำ เจ้ากานถึงกับหน้าแดงทำไรไม่ถูก มันกลับไปเล่นคอม
แบบมึนๆ ทาง ฝน นั้น เธอรักสวยรักงาม วันนี้เธอเพิ่งกลับจากที่ เธอไปดูหนังกลับเพื่อนๆ เธองงว่าเกิดอะไรขึ้น
เพราะ แม่ฟ้า นั่งดื่มเหล้าเบาๆ ส่วน เจ้ากาน อยู่ในห้อง เล่นคอมเงียบกริบ ทุกทุก เจ้ากานเล่นคอมจะเสียงดังสุดๆ
แต่นี้เงียบนิท เป็นปกติที่เธอจะอาบน้ำละนอนไว พอดึกๆ ก้อกๆๆๆๆๆ กานอยู่ไหม ลูก ครับแม่ๆ ครับ พอเจ้ากานเปิด
ประตู มันต้องตกใจแบบสุดเงิบ เพราะ แม่ฟ้า เธอเข้ามาใน ชุดนอนไม่ให้นอน แถมเมาแอ่ หน้าแดงก่ำ กานเราต้อง
คุยกัน คะๆคุยอะไรกันแม่ แม่เมาละนะ ผมพาไปส่งไหม มันก็ดีนะที่ ลูกเป็นเด็กดี เรียน เก่ง แต่ แอบเอา กางเกงใน
แม่ แอบเอามา ช่วยตัวเองเนี้ย มันไม่ดีนะ เจ้ากานได้ยิน ถึงกับตกใจ อะไรกันแม่ ผมไม่ได้ทำ แม่ฟ้าเธอเปิดคลิปภาพ
ที่ เข้ากาน กำลังดม กกน ละ สาวดุ่นอยู่ให้ดู ทำเอา มันพูดไม่ออก เหงือแตก แม่ๆ คือ ผม อธิบายได้นะ ผมอธิบาย
ได้นะ  นี้ กาน รักแม่ไหม หือ รักสิครับแม่ ถามแปลกๆ  ปีนี้ อายุเท่าไรแล้วละ หือ 16 ย่าง 17 ครับ ดีนิเป็นหนุ่มละนะ
ลูกชายแม่ มีแฟนยังละ ยะยังครับ  รู้ไหมทำแบบนี้ มันไม่ดีนะ รู้ไหม แอบเอา กกนแม่ทำนะ  ครับมันก้มหน้าสำนึกผิด
กาน แล้วลูกอยากทำแบบนั้นกับแม่ไหม แม่ คือมันไม่ดีหรอกนะ ไม่ดีตรงไหน  ก็แม่เป็นแม่ผมนะ มันไม่ดีมั้ง หรอออ
แล้วที่ เอา กกนแม่มาดมละ มันดีหรอ มันก็........ เจ้ากานพุดไม่ทันจบ มันถูก แม่ฟ้า จับกด มานี้ เดียวแม่จะมอนให้ดู
ว่าเต้าทำยังไง จบตอนที่1 ผมบอกเรยว่างานนี้ คนอ่าน เราจะบาปไปด้วยกัน

1819

แนว นี้ จัดไปยาวๆ ;เรือล่มในหนองทองจะไปไหน ก้านก็ช่วยๆแม่ไปนะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

suckzeed

สาววใหญ่อายุ32ปี ลูกคนโตอายุ19  หุๆ แม่สาวคนนี้แรดมีผัวไวจังเนอะ

akepong

คุณแม่คนนี้มีลูกตั้งแต่อายุ13 โดนพรากผู้เยาว์ชัดๆเลย

boy2516

sixdevil7

k9g9r9

อ้างจาก: วีรการณ์ นาคชุ่มนุม เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2022, 10:39:17 ก่อนเที่ยง
แม่32 ลูก19 แสดงว่าท้องแต่อายุ13
น่าจะท้องตอน12 ออกลูกตอน13ครับ เป็น ญ ร่านน่าดู คงท้องตั้งแต่ตกไข่ครั้งแรก ก่อนจะเป็นประจำเดือนแน่ๆ

sixdevil7

mihime

aeadza

ต้องเห็นใจคุณแม่ยังสาว และตัวลูกชายก็คงเห็นแม่นั้นสวยที่สุดแล้วในหัวใจ

badboy2522

ขอบคุณครับ เนื้อหาสั้นๆกระชับไปนิส เขียนผิดอ่านแล้วงงบ้างเป็นบางช่วง แต่โดนรวมถือว่าดีครับ ::Thankyou::