ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 4 ตอน 18 ช่วยด้วย

เริ่มโดย magna67t, กุมภาพันธ์ 11, 2022, 09:51:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Santi005

Komsan Tanunchai Olympus

เกือบแล้วโมโน ขับรถมาเปลี่ยวๆๆ ดียังไม่โดนข่มขืนกัน 8 คน ป้องก็มาทันเวลาพอดี

เอเค

aodpasa

ถึงจะเริ่มไม่ค่อยชอบโมโนและ แต่อย่าให้นางเป็นไรเลยนะครับ

phurin84

หรือว่าโมโนจะโดนข่มขืน แล้วโบ้ตมาช่วยไม่ทัน

Azzuriaz

bluesky11

ถ้าโบ๊ตมาไม่ทันแล้วโดนข่มขืนจริงนี่ ชีวิตเศร้ามากเลยนะครับ โบ๊ตน่าจะรับได้ แต่เจ้าตัวจะรับตัวเองได้ไหม ไอ้ 8 คนนั้นก็เลวจริง เห็นคนได้รับบาดเจ็บแทนที่จะช่วย กลับซ้ำเติมผู้หญิง เลวได้อีก 555 ผมอินมากไปหน่อย ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

abatrost kp

auddy999

ieaky

ท้ายตอนที่แล้วบีทพูดว่าถ้าวันนึงถ้าพี่(ปั้น)รู้ พี่อาจเกลียดบีทแน่ ๆ แอบสงสัยว่าเรื่องอะไรคงไม่ใช่เรื่องที่พี่น้องมีอะไรกันนะ น่าจะมีอะไรมากกว่านั้นไหม
โบ๊ทมาเป็นพระเอกช่วยโมโนอีกแล้ว หวังว่าโมโนคงยังไม่โดนพวกเด็ก 8 คนนั้นทำอะไรนะ แต่ถ้าโดนผมว่ายังไงโบ๊ทก็รับได้เพราะโมโนคือคนที่โบ๊ตรัก และก็หวังว่าหลังจากเหตุการณ์นี้โบ๊ตช่วยพิจารณาย้ายมาอยู่กับโมโนเถอะ