ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครเคยลองกับสาวอวบบ้างมั้ยครับ

เริ่มโดย หื่นตั้งแต่อนุบาล, พฤษภาคม 30, 2022, 05:40:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หื่นตั้งแต่อนุบาล

ผมเป็นคนของไม่ยาวกลัวเสียบแล้วหลุดครับ พอจะมีท่าแนะนำเวลาทำกับสาวอวบอ้วนมั้ยครับพี่ๆ

cyborg0011

คำถามคืออวบอ้วนระดับไหนครับ ถ้าขนาดมีห่วงห้อยย้อยลงมาปิดท้องน้อยก็ยากหน่อย ท่าที่น่าจะใช้ได้ ก็น่าจะเป็นท่านอนหงายรองก้นให้ตรงส่วนนั้นเด่นเห็นชัดอ่ะครับ
ส่วนหลุทรูนั้นไม่ต้องห่วง ส่วนใหญ่ไม่โอ่งโถงอะไรนัก แถมยังหนีบดูดดีด้วย

twintower

ผมเคยมีแฟนอวบแต่ไม่ถึงกับอ้วนตัวสูงมาตรฐานหญิงไทย ส่วนใหญ่เราใช้ท่า Woman On Top กับ ท่า Doggy ครับ

johnyred59

ผมคนหนึ่งมีเมียอ้วน ก็ไม่เห็นจะมีปัญหาอะไร ท่าที่ใช้ประจำขอบเตียง แทงได้สุดดี ขนาดก็ไม่ได้ยาวเท่าไร ถ้ากลัวหลุดก็อย่าสาวยาว แต่แทงถี่ๆก็ได้                                 

bigaud

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Glad::
ผมไม่เคยมีเมียแต่เที่ยวกะหรี่หุ่นเบ๊อะบ๊ะบ่อยมากหลายสิบคนเลย  ตั้งแต่ระดับอวบๆท้วมๆธรรมดาถึงระดับอ้วนตุ้ยนุ้ยแบบน้ำหนักหลายสิบกิโล   ก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ   ยิ่งพวกนี้จะนมใหญ่  ก้นใหญ่กระตุ้นอารมณ์ด้วย  เพราะผมจะชอบดูดนมก่อนเย็ดเป็นประจำ  ก้นก็ใหญ่กระแทกแล้วนิ่มดี   ส่วนมากก็ใช้ท่ามิชชันนารีธรรมดา  ให้ผู้หญิงนอนหงายแล้วหันหน้าเข้าหากัน  แต่ต้องแทงควยแบบเสยๆหน่อย  กับท่ากวางเหลียวหลังเย็ดทางข้างหลัง  มือข้างหนึ่งก็เขี่ยหีเขี่ยแตดเพิ่มความเสียวไปด้วย  ถ้าก้นใหญ่ๆนี่ยิ่งกระแทกมัน  เพราะจะมีเสียงป้าบๆๆๆด้วย   ท่าควบม้าให้ผู้หญิงอยู่ข้างบนก็เคยบ้างแต่จะทุลักทุเลหน่อย   ยกเว้นท่าพิศดารต่างๆครับ  นอกจากควยยาวจริงๆถึงค่อยทำ