ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กรกฎาคม 21, 2023, 05:40:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
4 (57.1%)
ไม่เคย
3 (42.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 7

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Shy::
        มีใครเคยรู้สึกตะขิดตะขวงใจเวลาเกิดมีความรู้สึกเงี่ยนแล้วจินตนาการอยากจะเย็ดกับผู้หญิงบางคนบ้างครับ?

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Shy::
     ผมเคยเป็นตอนเด็กๆช่วงที่ชักว่าวเป็นใหม่ๆ จนถึงช่วงเรียนจบแล้วทำงาน  ความรู้สึกนี้ถึงหายไปครับ
     โดยคนแรกเลยก็คือแม่ผมเองครับ  ที่ผมเคยรู้สึกตะขิดตะขวงใจตอนชักว่าวแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับแม่ตัวเอง  แต่ความเงี่ยนที่มีมากกว่า  เลยฝืนใจทำต่อจนน้ำเงี่ยนแตกแล้วมันกลับทำให้เราเสียวซ่านสะใจมากกว่าปกติจนติดใจแล้วครั้งหลังๆก็จะรู้สึกเป็นเรื่องธรรมดาไปเอง  หลังจากนั้นผมก็มีความรู้สึกตะขิดตะขวงใจแบบนี้หลายครั้ง  เวลาเราจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับญาติผู้ใหญ่ เช่น ป้า น้า อา  อาสะใภ้ น้าสะใภ้  ป้าสะใภ้ ฯลฯ ยกเว้นน้าสาวที่เป็นน้องคนสุดท้องของแม่ที่ผมไม่เคยตะขิดตะขวงใจตอนจินตนาการว่าเย็ดกันตอนชักว่าวเลย  หลังจากนั้นก็มีความรู้สึกตะขิดตะขวงใจแบบนี้ตอนชักว่าวแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับครูอาจารย์ ผู้ใหญ่บางคน หัวหน้าที่ทำงาน ที่ผมรู้สึกเคารพนับถือ  แต่พอตอนหลังๆที่ได้จินตนาการว่าได้เย็ดกับคนพวกนี้ตอนชักว่าวบ่อยๆ  หลังจากนั้นก็ไม่เคยมีความตะขิดตะขวงใจไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหมไม่ว่าจะเป็นใคร ผมก็จินตนาการว่าได้เย็ดกันตอนชักว่าวหมด ถ้ารู้สึกเงี่ยน  ไม่ว่าจะเป็นญาติ  เพื่อนพ่อ เพื่อนแม่ ครู อาจารย์  วิทยากรฝึกอบรม  เจ้านาย  เมียเจ้านาย  คนแถวบ้าน  เพื่อน เมียเพื่อน ฯลฯ จนถึงทุกวันนี้เลย

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ผมเคยตอนเพิ่งชักว่าวเป็น  แล้วเงี่ยนจากเย็ดกับแม่  และก็ครู  แต่ตอนหลังจากนั้นไม่นาน  ก็ไม่สนใจหน้าอินทร์หน้าพรหมครับ  ตอนชักว่าวกับเย็ดผู้หญิงจริงๆอยากเย็ดใครก็จินตนาการถึงหมดจนน้ำเงี่ยนแตก

Boy just boy

ไม่ค่อยครับ ถ้าจินตนาการ แต่ถ้าวางแผนจะทำจริงอาจจะมีบ้าง เช่นถ้าทำกับอาสาว น้าสาว พี่สาว ฯลฯ