ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

มีใครเคยเป็นแบบนี้บ้างครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กุมภาพันธ์ 12, 2022, 08:20:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
1 (100%)
ไม่เคย
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 1

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Falling::
▪มีใครเคยเป็นแบบนี้บ้างครับ  ที่อยู่ๆก็นึกถึงใครบางคนที่เราไม่เคยคิดถึงในด้านเพศสัมพันธ์มาก่อน  หรือพูดง่ายๆไม่เคยรู้สึกอยากเย็ดมาก่อน  เช่น ญาติผู้ใหญ่  ครูอาจารย์  เจ้านาย  เพื่อน  ลูกน้อง คนรู้จัก  คนเคยเห็นหน้าแต่ไม่รู้จักชื่อ ฯลฯ แล้วอยู่ๆก็ผุดเข้ามาในจิตใจจนต้องไปชักว่าวเลย.

Mrk

ป้าแม่บ้านที่ออฟฟิศคับหุ่นอวบๆผิวคล้ำๆไม่เคยคิดวันนั้นแกมากวาดใกล้ๆโต๊ะ นม ใหญใช้ได้...ชักว่าวนึกถึงนมใหญ่ๆหัวนมดำๆจิ้มหมอยดกๆแคมดำๆนำ้ผมแตกออกมาอย่างเยอะ...หลังน้ำแตกก็คิดไม่น่าเลยยยๆคิดไปได้55555

::Falling::
▪ผมเป็นตั้งแต่ตอนเด็กๆครับ  เวลาจะชักว่าว  แล้วจู่ๆก็แว้บนึกถึงหน้าบางคน    จนต้องหยุดชักว่าวไปเลย   แต่พอช่วงเรียนจบปริญญาแล้วนี่  เรียกว่าไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหมครับ  ถ้าใครเข้ามาในความคิดนี่  ผมก็จำมาชักว่าวหมด  ไม่ว่าจะเป็นญาติ  ครูอาจารย์  เจ้านาย คนแถวบ้าน  คนที่ไม่รู้จักแต่เคยเห็นหน้า  แต่ส่วนมากจะเป็นผู้หญิงที่แก่กว่าหลายๆปี เช่น ครูอาจารย์  เจ้านาย ฯลฯ  แล้วจะจินตนาการว่าเย็ดกันแบบถึงใจด้วย  ทั้งดูดนมอมควย เลียหีเย็ดหลายท่า  เย็ดตูด  หรือมีผู้ชายคนอื่นมาร่วมลงแขกด้วยเป็นสิบยี่สิบคนแบบในหนังเอ๊กซ์เลย▪

declangombley

เป็นมานานแล้วครับ ถูกใจใครก็จำไปปลดปล่อยตลอด ไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหม ส่วนมากก็ชอบผู้หญิงที่แก่กว่าอย่างอาจารย์ผู้หญิง
เลิกเขียน เลิกแต่ง พอๆ เบื่อว่ะ

::ChuChu::
อ้างจาก: declangombley เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2022, 02:56:57 หลังเที่ยง
เป็นมานานแล้วครับ ถูกใจใครก็จำไปปลดปล่อยตลอด ไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหม ส่วนมากก็ชอบผู้หญิงที่แก่กว่าอย่างอาจารย์ผู้หญิง
เหมือนกันเลยครับ  ตอนหลังๆใครแวบเข้ามาในความคิดผมจัดการหมด  ไม่สนใจว่าจะเป็นใครจะสวยไม่สวยสาวหรือแก่  ขนาดอายุ ๖๐ กว่าก็จัดการครับ

eternal_igxa

เพื่อน กับครูอาจารย์ผู้หญิงครับ โดยเฉพาะคนมีผัวและมีแฟนจะมีอารมณ์เป็นพิเศษที่อยากเยาะเย้ยผัวพวกหล่อนว่าเมียมึงร่าน เมียมึงแรดมาแบหีให้

::ChuChu::
อ้างจาก: eternal_igxa เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2022, 11:34:05 ก่อนเที่ยง
เพื่อน กับครูอาจารย์ผู้หญิงครับ โดยเฉพาะคนมีผัวและมีแฟนจะมีอารมณ์เป็นพิเศษที่อยากเยาะเย้ยผัวพวกหล่อนว่าเมียมึงร่าน เมียมึงแรดมาแบหีให้
▪ มีอยู่ช่วงหนึ่งนานมาแล้วสมัยเรียนจบใหม่ๆ  ตอนจะชักว่าวแล้วจู่ๆ  นึกถึงหน้าอาจารย์คนหนึ่งที่ผมเคยเรียนด้วย  ตอนนั้นแกอายุเกือบห้าสิบแล้วหล่ะ  แกเป็นเพื่อนกับพ่อ  ผัวแกเป็นนายพล  ตอนสาวๆแกสวยมาก  ถ้าเป็นก่อนหน้านั้น  ผมจะหยุดชักว่าวเลยนะ  แล้วนั่งพักให้คิดถึงหน้าคนอื่นแทน  แต่ตอนนั้นตัดสินใจลุยต่อ  แล้วจินตนาการว่าเย็ดกับแกแบบมันสะใจเลย  ทั้งดูดนมเลียหี  เย็ดหีเย็ดตูดแกหลายๆท่า  แล้วให้น้ำควยแตกใส่ปากแกให้แกดูดกินแบบหนังเอ็กซ์  ครั้งต่อๆมาก็จินตนาการว่าแกโดนลงแขกยี่สิบคน  แบบเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกัน   

หลังจากนั้น ก็มีอยู่วันหนึ่งผมฝันว่าได้เย็ดกับอาจารย์คนหนึ่ง  ซึ่งจริงๆเป็นคนที่ผมเคารพแกมาก  เพราะแกเป็นคนใจดี  แกก็หน้าตาธรรมดาๆไม่สวยแต่ก็ไม่ขี้เหร่  อายุเกือบห้าสิบแล้วแต่ดูสาวกว่าอายุเหมือนแค่ ๓๗-๓๘ เท่านั้น  ผิวคล้ำๆแบบผู้หญิงไทยแท้ทั่วไป   แต่หุ่นยังดี นมใหญ่ ตูดใหญ่   

ในฝันนั้นเราเย็ดกันแบบดุเดือดเลย  มีทั้งดูดนมเลียหี  อมควย เย็ดกันหลายท่ามีเย็ดตูดด้วย  พอตื่นขึ้นมาเลยต้องรีบไปชักว่าวเลย   แล้วผมก็จำแกมาจินตนาการตอนชักว่าวอีกหลายครั้ง

Boy just boy

ครูอาจารย์ตอนเรียนครับ
ยิ่งถ้ามีผัวมีครอบครัวแล้ว ยิ่งมีอารมณ์ ตอนชักก็ชอบจินตนาการให้แกโดนรุมจากนักเรียนหรือไม่ก็พวกเด็กกุ้ยๆติดยา

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

แม่เพื่อน ญาติผู้ใหญ่ของเพื่อน  เมียเจ้านาย  แม่ของเพื่อนลูกที่โรงเรียน

::Cheeky::
      เอาจริงๆผมคิดว่าหลายคนที่ผมคิดถึงจริงๆก็อยู่ในจิตใต้สำนึกที่ผมอยากจะเย็ดนั่นแหละแต่ไม่รู้ตัว  จนแว้บเข้ามาในจิตสำนึกเป็นบางครั้ง  เช่น กรณีน้าสาวผมนี่ก็เคยฝันว่าเย็ดกับแกก่อนชักว่าวเป็นซะอีก 
     หรือกรณีอื่นๆ ทั้งแม่ ญาติผู้ใหญ่  เพื่อนพ่อ เพื่อนแม่ ครู อาจารย์ เจ้านาย แม่ค้า คนแถวบ้าน ฯลฯ  จริงๆตามสัญชาตญาณตามธรรมชาติในจิตสำนึกก็คงอยากจะเย็ดอยู่แล้ว  แต่โดยจิตสำนึกศีลธรรมอันดีจึงต้องเก็บกดไว้  แต่บางครั้งก็เก็บกดไว้ไม่ได้  เหมือนหลายครั้งที่ผมจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแม่  ครู อาจารย์ ฯลฯ  บางคนแล้วผมรู้สึกผิดหรือตะขิดตะขวงใจ  แต่พอทำไปหลายๆครั้งก็รู้สึกติดใจจนกลายเป็นเรื่องธรรมดา  จนทุกวันนี้เวลาผมจินตนาการว่าได้เย็ดกับใครตอนชักว่าวนี่จะไม่รู้สึกตะขิดตะขวงใจเลย

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 03, 2023, 03:46:44 หลังเที่ยง
::Cheeky::
      เอาจริงๆผมคิดว่าหลายคนที่ผมคิดถึงจริงๆก็อยู่ในจิตใต้สำนึกที่ผมอยากจะเย็ดนั่นแหละแต่ไม่รู้ตัว  จนแว้บเข้ามาในจิตสำนึกเป็นบางครั้ง  เช่น กรณีน้าสาวผมนี่ก็เคยฝันว่าเย็ดกับแกก่อนชักว่าวเป็นซะอีก 
     หรือกรณีอื่นๆ ทั้งแม่ ญาติผู้ใหญ่  เพื่อนพ่อ เพื่อนแม่ ครู อาจารย์ เจ้านาย แม่ค้า คนแถวบ้าน ฯลฯ  จริงๆตามสัญชาตญาณตามธรรมชาติในจิตสำนึกก็คงอยากจะเย็ดอยู่แล้ว  แต่โดยจิตสำนึกศีลธรรมอันดีจึงต้องเก็บกดไว้  แต่บางครั้งก็เก็บกดไว้ไม่ได้  เหมือนหลายครั้งที่ผมจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแม่  ครู อาจารย์ ฯลฯ  บางคนแล้วผมรู้สึกผิดหรือตะขิดตะขวงใจ  แต่พอทำไปหลายๆครั้งก็รู้สึกติดใจจนกลายเป็นเรื่องธรรมดา  จนทุกวันนี้เวลาผมจินตนาการว่าได้เย็ดกับใครตอนชักว่าวนี่จะไม่รู้สึกตะขิดตะขวงใจเลย

ผมไม่เคยมีความรู้สึกต้องเก็บกด เพราะพอผมเคยเย็ดกับแม่ตัวเองแล้วก็ไม่ต้องเก็บกดอะไรแล้ว  เห็นใครน่าเย็ดก็จินตนาการตอนชักว่าวหมด